தமிழ் பேசுபவர்களுக்கு எச்சரிக்கை

______________________________________________________________

வாழ்த்துக்கள்,

என் இரண்டு சிறந்த நண்பர்கள் அரபு மற்றும் யூத நான் ரோமன் கத்தோலிக்க இருக்கிறேன், மதம் எனக்கும் அவர்களுக்கும் இடையே ஒரு பிரச்சினை இருந்ததில்லை, மற்றும் நான் மக்கள் பொதுவாக தங்கள் பெற்றோர்கள் மதம் பின்பற்ற நம்புகிறேன்.

பரிசுத்த ஆவியானவர் என்னுடன் பேசும் ஆங்கிலத்திலும், டெலிபதி மற்றும் இன்டீரியர் லோகுஷன்கள் மூலமாகவும் தொடர்பு கொண்டார். ஆங்கிலம், போர்த்துகீசியம், ஸ்பானிஷ், பிரஞ்சு மற்றும் பிலிப்பினோ ஆகிய ஐந்து மொழிகளில் எச்சரிக்கைத் தொகுப்பை எழுதச் சொன்னார். மனசாட்சியின் எச்சரிக்கையும் வெளிச்சமும் பகுத்தறியும் வயதுடைய ஒவ்வொரு நபரும் அவர்களின் மதத்தைப் பொருட்படுத்தாமல் அனுபவிக்கும். நீங்கள் நிச்சயமாக நிகழ்வுகளை அனுபவிப்பீர்கள், பரிசுத்த ஆவியானவர் அவற்றை உங்களுக்கு அறிவிக்கும்படி என்னிடம் கேட்டார்.

மார்ச் 3, 2021 அன்று நபி ஈ.நா.இ.க.வுக்கு மரியாவின் செய்தியின் சில முக்கிய சாரங்களை இது பின்வருகிறது. மேரி கிறிஸ்துவின் தாய்.

“என் குழந்தைகள், நான் மீண்டும் உங்களுக்கு நினைவூட்டுகிறேன்: எச்சரிக்கை வருகையை தயார், அது நெருக்கமாக உள்ளது, ஏனெனில் நீங்கள் நினைப்பதை விட மிகவும் நெருக்கமாக உள்ளது. மனித இனம் பெரும் பான்மையான வர்கள் தயாராக இல்லை என்று பார்த்து என் இதயம் வேதனைப்படுகிறது; இந்த பெரிய நிகழ்வு முற்றிலும் ஆன்மீக வாழ்க்கை பற்றி பல வேண்டும் என்று புரிதல் மாறும். மனிதகுலம் உங்கள் பூமிக்குரிய நேரத்தின் பதினைந்து முதல் இருபது நிமிடங்கள் வரை நீடிக்கும் பரவச நிலையில் நுழையும், இதில் நீங்கள் கடவுள் மற்றும் உங்கள் சகோதரர்கள் இருவரும் பொறுத்து உங்கள் ஆன்மா மாநில காட்டப்படும். “

“ஒவ்வொரு மனிதனே நியாயந்தீர்க்கப்பட வேண்டும், பகுத்தறிவை பயன்படுத்தாத என் சிறுகுழந்தைகள் மட்டுமே விதிவிலக்காக இருப்பார்கள்; எல்லாம் உங்கள் சும்மா வார்த்தைகள் கூட தீர்ப்பு வேண்டும். பல ஆத்மாக்கள் தங்கள் பாவங்களின் தீவிரத்தால் நித்தியமாய் இறந்துவிடுமுன், நான் எவ்வளவு சோகமாக உணர்கிறேன். அதனால்தான், சிறு குழந்தைகளே, நான் ஆன்மீக தயாராக இருக்க கேட்கிறேன், நீங்கள் நித்தியம் மற்றும் கடவுள் இருப்பு பற்றி உங்கள் புரிதல் மற்றும் அறிவு திறக்கும் இது இந்த சோதனை தாங்க முடியும் என்று.

“என் குழந்தைகளே, நீங்கள் ஏற்கனவே இருள் காலங்களில் உள்ளன, அங்கு நீங்கள் காலை மற்றும் இரவு பிரார்த்தனை வேண்டும், ஏனெனில் தீய சக்திகள் நீங்கள் தாக்குகின்றன. நீங்கள், என் சிறியவர்களே, இந்த தாக்குதல்கள் தடுக்க வேண்டாம் என்றால், நீங்கள் ஆன்மீக பலஹீனமடைந்து, கடவுள் இருந்து நீங்கள் பிரிக்க வேண்டும் யார், என் எதிரி யின் பொறிகள் மற்றும் ஏமாற்றுதல்கள் ஒரு விழுந்து ஆபத்து ரன், பின்னர் உங்கள் ஆன்மா திருட.”

______________________________________________________________

This entry was posted in தமிழ் and tagged . Bookmark the permalink.