മലയാളം സംസാരിക്കുന്നവർക്ക് മുന്നറിയിപ്പ്

______________________________________________________________

അഭിവാദ്യങ്ങൾ,

എന്റെ രണ്ട് ഉറ്റ സുഹൃത്തുക്കൾ അറബിയും ജൂതനുമാണ്, ഞാൻ റോമൻ കത്തോലിക്കനാണ്, മതം എനിക്കും അവർക്കുമിടയിൽ ഒരിക്കലും ഒരു പ്രശ്നമായിരുന്നില്ല, ആളുകൾ പൊതുവെ മാതാപിതാക്കളുടെ മതം പിന്തുടരുന്നുവെന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു.

സ്‌പോക്കൺ ഇംഗ്ലീഷിലും ടെലിപതിയിലൂടെയും ഇന്റീരിയർ ലോക്കേഷനിലൂടെയും പരിശുദ്ധാത്മാവ് എന്നോട് ആശയവിനിമയം നടത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഇംഗ്ലീഷ്, പോർച്ചുഗീസ്, സ്പാനിഷ്, ഫ്രഞ്ച്, ഫിലിപ്പിനോ എന്നീ അഞ്ച് ഭാഷകളിൽ മുന്നറിയിപ്പ് പാക്കേജ് എഴുതാൻ അദ്ദേഹം എന്നോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു. മനസ്സാക്ഷിയുടെ മുന്നറിയിപ്പും പ്രകാശവും അവരുടെ മതം പരിഗണിക്കാതെ യുക്തിസഹമായ പ്രായത്തിലുള്ള ഓരോ വ്യക്തിക്കും അനുഭവപ്പെടും. നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും ഈ പ്രതിഭാസങ്ങൾ അനുഭവിക്കും, അവ നിങ്ങളോട് അറിയിക്കാൻ പരിശുദ്ധാത്മാവ് എന്നോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു.

2021 മാർച്ച് 3-ന് പ്രവാചകനായ ഈനോക്കിനോട് മേരി അയച്ച സന്ദേശത്തിന്റെ പ്രസക്തമായ ചില ഭാഗങ്ങൾ അത് പിന്തുടരുന്നു. മേരി ക്രിസ്തുവിന്റെ അമ്മയാണ്.

“എന്റെ മക്കളേ, ഞാൻ നിങ്ങളെ വീണ്ടും ഓർമ്മിപ്പിക്കുന്നു: മുന്നറിയിപ്പിന്റെ വരവിനായി തയ്യാറാകുക, കാരണം അത് അടുത്താണ്, നിങ്ങൾ വിചാരിക്കുന്നതിനേക്കാൾ വളരെ അടുത്താണ്. മനുഷ്യരാശിയുടെ അളവറ്റ ഭൂരിപക്ഷവും തയ്യാറാകാത്തത് കണ്ട് എന്റെ ഹൃദയം കഷ്ടപ്പെടുന്നു; ഈ മഹത്തായ സംഭവം ആത്മീയ ജീവിതത്തെക്കുറിച്ച് അനേകർക്കുള്ള ഗ്രാഹ്യത്തെ പൂർണ്ണമായും മാറ്റും. നിങ്ങളുടെ ഭൗമിക സമയത്തിന്റെ പതിനഞ്ചിനും ഇരുപതിനും ഇടയിൽ നീണ്ടുനിൽക്കും, അതിൽ ദൈവത്തോടും സഹോദരങ്ങളോടും നിങ്ങളുടെ ആത്മാവിന്റെ അവസ്ഥ നിങ്ങൾക്ക് കാണിച്ചുതരപ്പെടും.”

“ഓരോ മനുഷ്യനും വിധിക്കപ്പെടും. നിങ്ങളുടെ നിഷ്ക്രിയമായ വാക്കുകള് പോലും എല്ലാം വിലയിരുത്തപ്പെടും. പാപങ്ങളുടെ ഗുരുത്വാകർഷണം കാരണം നിരവധി ആത്മാക്കൾ നിത്യമായി മരിക്കുമെന്ന് കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് എത്ര സങ്കടമുണ്ട്. അതുകൊണ്ടാണ് കൊച്ചുകുട്ടികളേ, ആത്മീയമായി തയ്യാറാകാൻ ഞാൻ നിങ്ങളോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നത്, അങ്ങനെ നിങ്ങൾക്ക് ഈ പരീക്ഷണത്തെ നേരിടാൻ കഴിയും, ഇത് നിത്യതയുടെയും ദൈവത്തിന്റെയും അസ്തിത്വത്തെക്കുറിച്ചുള്ള നിങ്ങളുടെ ഗ്രാഹ്യവും അറിവും തുറക്കും.”

“എന്റെ മക്കളേ, നിങ്ങൾ ഇതിനകം ഇരുട്ടിന്റെ കാലത്താണ്, അവിടെ നിങ്ങൾ രാവിലെയും രാത്രിയും പ്രാർഥിക്കണം, കാരണം തിന്മയുടെ ശക്തികൾ നിങ്ങളെ ആക്രമിക്കുന്നു. എന്റെ കുഞ്ഞുമോനേ, നീ ഈ ആക്രമണങ്ങളെ തടുക്കുന്നില്ലെങ്കിൽ, എന്റെ എതിരാളിയുടെ കെണികളിലും വഞ്ചനകളിലും വീഴാനുള്ള അപകടസാധ്യത നിങ്ങൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു, അവർ നിങ്ങളെ ആത്മീയമായി ദുർബലപ്പെടുത്തുകയും ദൈവത്തിൽ നിന്ന് നിങ്ങളെ വേർപെടുത്തുകയും പിന്നീട് നിങ്ങളുടെ ആത്മാവിനെ മോഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യും.”

______________________________________________________________

This entry was posted in മലയാളം and tagged . Bookmark the permalink.