பீட்டர் II இன் எமெரிக்கின் பார்வை

________________________________________________________________

পিটার II এর ক্যাথরিন এমেরিচ ভিশন – 10 মে 2021 | ছোট্ট নুড়ি (littlepebble.org)

[வலைத்தளத்தைப் பார்க்கவும்: https://meditationsoncatholicism.blog/2021/05/03/emmerichs-vision-of-peter-ii/ ]

அன்று மே 3, 2021 அன்று ஈர்க்கப்பட்ட பைதஸ்பிரிட் (மானுவல் சில்வீரா)


கடைசி போப்பின் செயின்ட் கேத்தரின் எமெரிக்கின் பார்வை:

“நேற்று இரவு எனக்கு போப்பின் பார்வை இருந்தது. புனித பிரான்சிஸ் தேவாலயத்தையும், செயின்ட் பீட்டரின் பசிலிக்காவையும் ஒரு சிறிய மனிதனின் தோள்களில் சுமந்து செல்வதை நான் கண்டேன். இது மிகவும் ஆபத்தானது. மேரி தேவாலயத்தின் வடக்குப் பக்கத்தில் நின்றாள். சிறிய மனிதன் கிட்டத்தட்ட இரட்டிப்பாக வளைந்தான். அவர், இன்னும், ஒரு பணக்காரர். அவர் யார் என்று எனக்குத் தெரியும். பன்னிரண்டு புதிய அப்போஸ்தலர்களாக நான் எப்போதும் பார்க்கும் பன்னிரண்டு மனிதர்கள் அவருக்கு உதவி செய்திருக்க வேண்டும், ஆனால் அவர்கள் மிகவும் தாமதமாக வந்தார்கள்; இருப்பினும், அவர் வீழ்ச்சியடையவிருந்தபோதே, அவர்கள் அனைவரும் அவருக்கு உதவ எண்ணற்ற தேவதூதர்களுடன் ஓடினார்கள். ” (தொகுதி 2 ப .299-300).

அது 2020; நவம்பர் 2010 முதல், நாற்பது ஆண்டுகளுக்குள் அவர் திரும்பி வருவார் என்று இயேசு கூறியது போல நிகழ்வுகள் மாறும் வரை நாங்கள் காத்திருக்கிறோம். அப்போதிருந்து என்ன மாற்றப்பட்டது? இயேசு திரும்புவதற்கு முன்பே நமக்கு பதினைந்து ஆண்டுகள் செல்ல வேண்டும் என்று நான் தனிப்பட்ட முறையில் நம்புகிறேன் – ஏன் வரவிருக்கும் அறிகுறிகள் நாம் காத்திருக்கிறோம் என்பதற்கான அறிகுறிகள். நாம் காத்திருக்கும் ஆயிரக்கணக்கான அறிகுறிகள் உள்ளன, ஆனால் ஒன்று நிச்சயம், இயேசு 2050 ஆம் ஆண்டின் இறுதிக்குள் திரும்புவார், ஏனென்றால் காலத்தின் முடிவில் இயேசு பேசும் காலம் நாற்பது ஆண்டுகள் – அதாவது 2050. ஆனால், நான் நம்புகிறபடி, இயேசு நமக்கு நேரம் கொடுக்க மாட்டார், ஆனால் நமக்கு ஒரு குறிப்பைக் கொடுப்பார். ஆகவே, நவம்பர் 8, 2010 அன்று மரியா தெய்வீக கருணையுடன் இயேசு பேசி பத்து ஆண்டுகள் ஆகின்றன; இது முடிவின் தொடக்கமாக இருந்தது, ஏனென்றால் முழு நாற்பது ஆண்டுகள் 2049 நவம்பர் 8 ஆகும், எனவே அவர் திரும்பி வருவதற்காக எங்கள் இறைவனுக்கு 2035 ஐ வழங்கியுள்ளேன்,

காலங்களை நாம் எவ்வாறு படிக்க முடியும்? நடக்க வேண்டிய முதல் பிரச்சினை இதுதான்: நாங்கள் மூன்றாம் உலகப் போருக்காக காத்திருக்கிறோம். இது மத்திய கிழக்கில் தொடங்கும், ஏனெனில் முஸ்லீம் குழுக்கள் அதை உருவாக்கும், அங்கிருந்து தொடங்கி, அவர்கள் இஸ்ரேலைத் தாக்க ஒரு குழுவை அமைப்பார்கள். முதல் தாக்குதலுக்கு அவர்கள் அணு குண்டுகளைப் பயன்படுத்துவார்கள், இது போரைத் தொடங்கி துருக்கி மற்றும் ரஷ்யாவை அதற்குள் கொண்டு வரும்.

முஸ்லிம்கள் ஸ்பெயினையும் பிரான்சையும் தாக்குவார்கள் – ரஷ்யா ஜெர்மனியையும் இத்தாலியையும் தாக்கும். தென் கொரியா, தைவான் மற்றும் ஹாங்காங்கைத் தாக்கி சீனா தனது இராணுவத்தை மத்திய கிழக்கு வரை கொண்டு வருவதன் மூலம் தன்னை ஈடுபடுத்தும்.

ஆப்பிரிக்க நாடுகள் தீர்க்கப்படாது. சிலர் போரில் இருப்பார்கள். ஆஸ்திரேலியா இந்தோனேசியாவால் படையெடுக்கப்படும். கலிபோர்னியா கடலில் விழுந்தால் அமெரிக்கா தண்டிக்கப்படும். ஹவாய் மற்றும் பல தீவுகள் கடலில் மூழ்கிவிடும், ஏனென்றால் கடலின் நீர் உயர்ந்து பல கடலோரங்களை மூழ்கடிக்கும், ஏனென்றால் ஒவ்வொரு நாட்டிலும் கடல் உயரும்.

அடுத்த அறிகுறி எச்சரிக்கைக்கு முன் நடைமுறைக்கு வரும் அனைத்து நிகழ்வுகளும் ஆகும். பெரும்பாலான நாடுகள் போரில் இருக்கும், மில்லியன் கணக்கானவர்கள் இறப்பார்கள். முதல் எச்சரிக்கை அடையாளம் பூமியைத் தாக்கும் இருளாக இருக்கும். இது ஆறு மணிநேர இருட்டாக இருக்கும். காரணம் எங்களுக்குத் தெரியாது, ஆனால் ஒரு பெரிய பீதி இருக்கும், ஏனெனில் உலகம் ஒரு முன் எச்சரிக்கையாக இருளில் வைக்கப்படும், வரவிருக்கும் மாபெரும் எச்சரிக்கைக்கு மனிதகுலத்தை தயார் செய்ய.

பிரான்சின் பாரிஸ் மற்றும் மார்செல்ஸ் தரையில் சமன் செய்யப்படும் மற்றும் பல பெரிய நகரங்கள் அழிக்கப்பட்டு சமன் செய்யப்படும்.

பெரிய எச்சரிக்கைக்கு சற்று முன்பு ஆண்டிகிறிஸ்ட் வருவார், ஆனால் அவர் பெரும் போரின் போது தன்னைத் தெரியப்படுத்துவார். இந்த போர் சில மாதங்களுக்கு சென்று பல மில்லியன் மக்களைக் கொன்றுவிடும். அவர் போரை நிறுத்தி உலகிற்கு அமைதியைக் கொடுப்பார், ஆனால் இந்த நேரத்தில் தான் பெரும் எச்சரிக்கை வரும், உலகின் பெரும்பாலான தீய மக்கள் மில்லியன் கணக்கானவர்களில் அழிந்து போவார்கள். எச்சரிக்கை கடவுளிடமிருந்து அன்பையும் கருணையையும் காண்பிப்பதால் உலக மக்கள் தொகை மாறும்.

நானே, எச்சரிக்கை நேரத்திற்கு சொர்க்கத்திற்கு அழைத்துச் செல்லப்படுவேன், இருபத்தி மூன்று வயதில், பூமிக்குத் திரும்புவேன், இருபத்தி மூன்று வயதில் உயரமாக இருப்பேன் (6 அடி) என் நெற்றியில் ஒரு நட்சத்திரம் இருக்கும். புனித பால் மற்றும் புனித பீட்டர் ஆகியோரால் நான் உரையாற்றப்படுவேன், போப் இரண்டாம் பீட்டர் ஆபிரகாமின் அதிகாரம் வழங்கப்படும். ஆண்டிகிறிஸ்ட் சிறிது நேரம் ஒதுக்கி வைக்கப்படுவார், உலக மக்கள் அனைவரையும் கிறிஸ்துவைப் பின்பற்ற வழிவகுப்பேன்.

கடவுளுடைய மக்களை இயேசுவைப் பின்பற்ற நான் வழிநடத்துவேன், ஆனால் இந்த நேரத்தில்தான் ஆண்டிகிறிஸ்ட் முழு சக்தியைப் பெறுவார்; மீண்டும் விழுந்தவர்களில் சிலர் அவரைப் பின்தொடர்வார்கள், கிறிஸ்தவர்கள் தலைமறைவாக வேண்டியிருக்கும் – ஆனால் திருச்சபை வலுவாக இருக்கும். ஆண்டிகிறிஸ்ட் பூமியை ஆளுவார் என்பது மூன்றரை ஆண்டுகள் ஆகும். பரிசுத்த மன்னர் எருசலேமுக்குச் சென்று தனது உயிரை கடவுளுக்கு ஒப்புக்கொடுத்து இறப்பார்.

2020 மற்றும் 2035 க்கு இடையில் நிறைய நடக்க வேண்டும் – இது ஒரு தோராயமான ஆண்டு மட்டுமே – இயேசு திரும்பி வரும்போது.

ஆகவே, என்ன நடக்கப் போகிறது என்பதைப் பார்ப்போம், தற்போது நாம் 2020 மே மாதத்தில் இருக்கிறோம், அங்கு உலகம் ஒரு வைரஸால் பீடிக்கப்பட்டு, கிட்டத்தட்ட உலகம் முழுவதையும் மூடுகிறது. 228,194 இறப்புகளுடன் தற்போது வைரஸைத் தொடர்பு கொண்ட 3,219,242 பேர் உள்ளனர். மற்றொரு வைரஸ் வருகிறது, இது மோசமாக இருக்கும், ஏனெனில் இது நுரையீரல் மற்றும் இதயத்தைத் தாக்கும். எனவே மனிதகுலத்தை மீண்டும் கடவுளிடம் கொண்டுவருவதற்காக உலகம் வைரஸ்கள் வழியாக செல்கிறது. நம்முடைய கர்த்தர் தம்முடைய பிள்ளைகளைத் திரும்பக் கொண்டுவர இதை அனுமதிக்கிறார். மனிதகுலம் கடவுளிடம் திரும்பும் வரை உலகம் மிகவும் தீவிரமான விஷயங்களுக்குச் செல்லவிருக்கிறது.

முதல் தண்டனைகள் தொடங்கியுள்ளன – இப்போது மீதமுள்ளவை. மத்திய கிழக்கு, இஸ்ரேல், ஈரான், துருக்கி, சிரியா, லெபனான் மற்றும் எகிப்து ஆகியவை ஒரு போரைத் தொடங்கும், ஆனால் முஸ்லீம் நாடுகள் ஸ்பெயினுடனும் பிரான்சுடனும் தங்கள் முஸ்லீம் மக்களுடன் சண்டையிடத் தொடங்கும், இது கத்தோலிக்க மன்னரை நாடகத்திற்கு கொண்டு வரும், யார் கத்தோலிக்கர்களைப் பாதுகாக்கவும்.

அனைவரின் ஒற்றுமையை அறிவிப்பதன் மூலம் போன்டிஃப் அனைத்து விசுவாசிகளையும் ஒன்றிணைப்பார். ஐரோப்பாவின் பத்து நாடுகளை உருவாக்குவதற்கான நடவடிக்கை இருக்கும்.

இறுதி போப், இரண்டாம் போப் பீட்டர் ஆபிரகாம், வத்திக்கானை சீர்திருத்தவும், ஒற்றுமையைக் கொண்டுவரவும் பிலிப்பைன்ஸுக்குச் செல்வார் – இதை அவர் நிறுவியவுடன் சீனா, தைவான், சிங்கப்பூர் மற்றும் பின்னர் ஐரோப்பாவுக்குச் சென்று பிரெஞ்சு மன்னருக்கு உதவுவார்.

மூன்றாம் உலகப் போர் வரும், அது அனைத்து நாடுகளையும் உள்ளடக்கும், ஆனால் இது ஒரு சிறுகோள் ஒரு பெரிய தண்டனையாக இருக்கும், இது மெக்சிகோவிற்கு அருகே கடலில் அறைந்து பல மக்களைக் கொல்லும்.

மூன்றாம் உலகப் போரின்போது வரவிருக்கும் எச்சரிக்கையுடன் இயேசு அதைத் தடுப்பார். எச்சரிக்கை வருவதற்கு சற்று முன்பு ஆண்டிகிறிஸ்ட் தன்னைத் தெரியப்படுத்துவார். நடக்க பல விஷயங்கள் உள்ளன, ஆனால் மிக முக்கியமான நிகழ்வு எச்சரிக்கை.

நீங்கள் புரிந்து கொள்ள ஒரு அமைப்பில் வைக்கிறேன். வைரஸ்கள் நடக்கவிருக்கும் நிகழ்வுகளை நோக்கி ஒரு சிறிய படி மட்டுமே. வரவிருக்கும் ஆண்டுகளில் விஷயங்கள் எவ்வாறு செல்லும் என்பதற்கான ஒரு யோசனை கீழே அமைக்கப்பட்டுள்ளது. 2020 என்பது அபோகாலிப்ஸில் பேசப்படும் நிகழ்வுகளின் ஆரம்பம்.

ஆகவே, இப்போது வேதத்தின் ஒரு பகுதியால் விவரங்கள் நம்மிடம் இருப்பதால், உலக நிகழ்வுகளுக்கு நாம் அதைப் படிக்கும் வரையில் செல்லலாம்:

1. கொரோனா வைரஸ் 2020

2. இரண்டாவது வைரஸுடன்

3. ஈரான், இஸ்ரேல், துருக்கி, சிரியா மற்றும் பிற நாடுகளுடன் மத்திய கிழக்கு விரிவடைகிறது; ரஷ்யா

4. பிடியிலிருந்து தன்னை விடுவித்துக் கொள்ள லெபனான் தீவிர நடவடிக்கைகளை எடுக்கும்

5. ஐரோப்பிய ஒன்றியம் பிளவுபடும், ஐரோப்பா முஸ்லிம்களால் ஆக்கிரமிக்கப்படும் – குறிப்பாக ஸ்பெயின், பிரான்ஸ் மற்றும் ஜெர்மனியின் ஒரு பகுதி – போர்ச்சுகல்.

6. 2020 மற்றும் 2030 ஆண்டுகளில் பிரெஞ்சு மன்னரும் இரண்டாம் போப் பீட்டர் ஆபிரகாமும் வெளிப்படுவார்கள், அடுத்த இரண்டு ஆண்டுகளில் மூன்றாம் உலகப் போர் தொடங்கும்.

7. அடுத்த இரண்டு ஆண்டுகளில் லிட்டில் பெப்பிள் சீயர்களை ஒன்றாகச் சேகரிக்கும்.

8. மூன்றாம் உலகப் போர் சீனா ஆசியா முழுவதையும் கைப்பற்றி ஐரோப்பாவுக்குச் செல்லும். ரஷ்யா ஐரோப்பா மீது நகர்ந்து மத்திய கிழக்கில் ஈடுபடும். ஆண்டிகிறிஸ்ட் தனது நடவடிக்கை எடுக்கும் வரை போர் தொடரும். பலவற்றை அழிப்பதற்கு முன்பு ஆண்டிகிறிஸ்ட் போரை நிறுத்துவார்; எச்சரிக்கை வரும்.

9. அடுத்த இரண்டு ஆண்டுகளில் எந்த நேரத்திலும் எச்சரிக்கை வரும் என்று நான் எதிர்பார்க்கிறேன், ஏனென்றால் போப் பெனடிக்ட் இத்தாலியில் இருந்து நகர்ந்து அவர் செல்லும் நாட்டில் தனது வாழ்க்கையை இழக்க வேண்டும்.

10. எச்சரிக்கைக்குப் பிறகு ஆண்டிகிறிஸ்ட் சிறிது நேரம் தாழ்த்தப்படுவார்.

11. தீயவர்கள் அனைவரும் அழிந்து நரகத்திற்குச் செல்வார்கள், உலகம் மாறியிருக்கும்.

12. எல்லோரும் கத்தோலிக்க திருச்சபையில் சேருவார்கள், ஆனால் நான் ஒரு மர்மமான முறையில் போப்பாக இருப்பேன்.

13. பலர் எச்சரிக்கைக்கு முன்பு இருந்த இடத்திற்கு திரும்பி வருவார்கள்.

14. உலகத்தை வலுப்படுத்த பிரெஞ்சு மன்னர் என்னுடன் பணியாற்றுவார்.

________________________________________________________________

This entry was posted in বাংলা and tagged . Bookmark the permalink.