பெட்ரஸ் ரோமானஸ், மே 31, 2021

_______________________________________________________________

செய்தி 829 – 31 மே 2021 | சிறிய கூழாங்கல் (littlepebble.org)

எங்கள் கர்த்தர்: “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால். ஆமென். என் அன்பான மகனே, பூமியில் உள்ள என் புனித மாளிகையின் வருங்கால விகாரை நான் வாழ்த்துகிறேன்! ”

வில்லியம் : எங்கள் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாய் முன்னேறி, என்னையும் வாழ்த்துகிறார்.

எங்கள் லேடி: “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

எங்கள் கர்த்தர்: “ஒவ்வொரு ஆத்மாவும் உலகில் இருக்கிறது – இந்த நேரத்தில் சில ஆத்மாக்கள் மட்டுமே ஆன்மீக ரீதியில் தயாரிக்கப்படுகின்றன, ஏனென்றால் தீயவன் அவர்களையும் பூமியிலுள்ள என் பிள்ளைகளையும் சமாதானப்படுத்த முயற்சிக்கிறான், கடவுள் இல்லை, வாழ்க்கை அதற்கு மதிப்பு இல்லை, ஆனால் உங்களிடம் உள்ள வாழ்க்கையை அனுபவிக்க, ஏனென்றால் நீங்கள் பெறுவது அவ்வளவுதான். இது ஒரு அவிசுவாசியின் நம்பிக்கை. என் மகன் வில்லியம், நான் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன், இன்றிரவு இங்கு வந்ததற்கு நன்றி. நீங்கள் கஷ்டப்படுகிறீர்கள் என்று எனக்குத் தெரியும், ஆனால் இந்த துன்பம் மிக விரைவில் கடந்து செல்லும். 

வில்லியம்: இயேசு இப்போது தனது ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாயிடம் திரும்புகிறார். அவரது ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாய் முன் வந்து பேச விரும்புகிறார்.

எங்கள் லேடி: “பிதாவின் பெயரிலும் , குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரிலும். ஆமென் ”

“உலகின் என் அன்புக்குரிய குழந்தைகள். நான், உங்கள் பரலோகத் தாயே, இந்த நேரத்தில் குறிப்பாக ஜெபிக்கும்படி உங்களிடம் கேட்க இன்று வருகிறேன், ஏனென்றால் உலகம் பல, பல சோதனைகளைச் சந்திக்கப் போகிறது. தடுப்பூசிகள் மனிதகுலத்தின் வேண்டும் என் இனிப்பு குழந்தைகள் கட்டாயப்படுத்தி என்று: ஏனெனில், இந்த, அன்பே குழந்தைகள் ஏற்கவில்லை தடுப்பூசிகள் உடல் தடையாக இருக்கும் விரைவில் மற்றொரு இருக்கும் வைரஸ் உலகில் மேலும் சேதம் காரணம் பரவியது என்று, ஏனெனில் உயரடுக்கு மற்றும் இல்லுமினாட்டி உலக கட்டுப்படுத்த விரும்பும் அவர்கள் மனிதகுலத்திற்கு தீங்கு விளைவிக்கக் கூடிய மருந்து, எடுக்க உலக தூண்டுவதன் மூலம் இதை செய்ய. “

“அன்புள்ள பிள்ளைகளே, நீங்கள் ஜெபிக்கவும், தியாகங்களைச் செய்யவும், தவம் செய்யவும் நான் பலமுறை கேட்டிருக்கிறேன். உங்கள் சகோதர சகோதரிகளுக்காக ஜெபியுங்கள்; பலர் இருளில் விழுந்துவிட்டார்கள், ஏனென்றால் தீயவன் உலகைக் கட்டுப்படுத்துகிறான், பரிசுத்தத்தின் விஷயங்கள் மனிதகுலத்தால் அடக்கப்படுகின்றன. புனித இடங்களுக்குச் செல்லுங்கள், ஏனென்றால் உங்களை பலப்படுத்த பல அருட்கொடைகளைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் செல்ல முடியாத பல இடங்கள் உள்ளன, ஆனால் கடவுளை நம்புங்கள், ஜெபமாலை மற்றும் கருணை சாப்ட் ஆகியவற்றை தொடர்ந்து வழங்குங்கள் , ஏனென்றால் இந்த ஜெபங்களின் மூலம் உலகம் பெரிய அருளைப் பெறுகிறது. ”

“மனிதகுலம் சாம்பலில் மூடப்பட்டுள்ளது – எரிமலைகளிலிருந்து வரும் சாம்பல் அல்ல – ஆனால் பாவத்தின் சாம்பல். அன்புள்ள பிள்ளைகளே, நாங்கள் உம்மை மிகவும் கேட்டுக்கொள்கிறோம், ஏனென்றால் நாங்கள் உன்னை மிகவும் நேசிக்கிறோம், பூமியில் வாழும் ஒவ்வொரு ஆத்மாவின் இரட்சிப்பையும் நாங்கள் தேடுகிறோம். ”

” இல்லுமினாட்டிகள் உலக மக்கள்தொகையை குறைக்க முயற்சிக்கிறார்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் பலருடன் அறிந்திருக்கிறார்கள், அவர்கள் கடவுளிடம் திரும்பும்போது அது நம் குழந்தைகளின் இதயங்களைத் திருப்பிவிடும், ஆனால் மில்லியன் கணக்கான இறப்புகளுடன் – மேலும் பல இருக்கும் – இல்லுமினாட்டி மற்றும் உயரடுக்கு தங்கள் இலக்குகளை அடைய. ஆண்டிகிறிஸ்ட் உள்ளது ரோம் மேலும் அவர் தேவாலயத்திற்கு கீழே கொண்டுவர கணம் காத்திருக்கிறது. அதனால்தான் பல தேவாலயங்கள் மூடப்பட்டுள்ளன, ஏனென்றால் மனிதகுலம் எங்களுக்குச் செவிசாய்க்கவில்லை. ”

“ என் அன்பான குழந்தைகளே , கலிபோர்னியாவில் பெரும் பேரழிவுகள் நடக்கும் . ஜெபிக்கும்படி நான் உங்களிடம் கேட்கிறேன், ஏனென்றால் ஜெபத்தின் மூலமாகவே தீயவன் நிறுத்தப்படுகிறான் – கடவுளுடைய ராஜ்யத்திற்கு எதிரான வேலை. அன்புள்ள பிள்ளைகளே, நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், நான் உன் இரட்சிப்பை மட்டுமே நாடுகிறேன், ஏனென்றால் அதுதான் பயனுள்ளது. ”

” நெதர்லாந்திற்காக ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் இந்த தேசத்திற்கு பெரும் வெள்ளம் ஏற்படும். இங்கிலாந்திற்காக ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் இந்த தேசம் தண்டிக்கப்படும். ”

“என் அன்பான பிள்ளைகள் கொடுக்கப்பட்ட அனைத்து தீர்க்கதரிசனங்களையும் நீங்கள் ஏற்கனவே அறிந்திருக்கிறீர்கள், ஆனால் கிட்டத்தட்ட 100 ஆண்டுகளாக நாங்கள் பேசிய பெரிய எச்சரிக்கை மிக விரைவில் உலகிற்கு வரும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள் . எனவே நான் உங்களை ஜெபிக்கும்படி கேட்டுக்கொள்கிறேன். அன்புள்ள பிள்ளைகளே, நான் உங்களிடம் கேட்கிறேன், என் ஆசீர்வாதங்களை உங்களுக்கு அனுப்புகிறேன்: பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியான ஆமெனின் பெயரால். ”

“என் அன்பான பிள்ளைகளே, பலமாக இருங்கள், ஏனென்றால் இயேசுவும், என் தெய்வீக மகனும் நானும், உங்கள் பரலோகத் தாயும், உன்னை மிகவும் நேசிக்கிறேன், இந்த நேரத்தில் என் குரலைக் கேட்கிற அனைவரையும் நான் ஆசீர்வதிக்கிறேன்: பிதா, குமாரன் மற்றும் ஹோய் கோஸ்ட். ஆமென். ”

” தற்போது உலகில் உள்ள அனைத்து தோற்றங்களையும் கவனியுங்கள் , ஏனென்றால் என் தெய்வீக மகனும் நானும் சில குறிப்பிட்ட செய்திகளை மனிதகுலத்திற்கு வழங்குவோம், இதனால் அவர்கள் வரவிருக்கும் 12 மாதங்களுக்கு தயாராக இருப்பார்கள். அன்புள்ள குழந்தைகளை நான் நேசிக்கிறேன், நான் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன். பலமாக இருங்கள்: பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ”

வில்லியம் : இயேசு மற்றும் மரியா இருவரும் என்னிடம் வருகிறார்கள்.

எங்கள் கர்த்தர் & எங்கள் மகளிர்: “என் மகனே, நாங்கள் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறோம்: பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால். ஆமென். ”

“அன்பே மகனே, பயப்படாதே, உன் துன்பம் மிக விரைவில் கடந்து போகும், நீ புதுப்பிக்கப்படுவாய், ஏனென்றால் மிகக் குறுகிய காலத்தில் நீங்கள் செய்ய வேண்டியது அதிகம் என்று எனக்குத் தெரியும்.”

வில்லியம் : செயிண்ட் மெல்கிசெடெக் என்னிடம் வந்து என் நெற்றியில் முத்தமிட்டு ஜெபமாலை போன்ற ஒன்றை என் தலைக்கு மேல் வைத்து கூறுகிறார்:

செயிண்ட் மெல்கிசெடெக்: “என் அன்பு மகனே நான் உங்களுக்கு ஒரு பரிசு தருகிறேன் – என்னிடம் இருக்கும் ஒரு பரிசு; அந்த பரிசு உங்களுக்கு இன்னும் தெளிவாகவும், என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதை அறிந்து கொள்ளவும் அருளை வழங்கும். என் மகனே, நான் எப்போதும் உன்னுடன் இருப்பேன். நிம்மதியாக இருங்கள்: பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

பத்ரே பியோவும் ஒப்புக்கொள்கிறார்:

பேட்ரே பியோ : “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

வில்லியம் : இயேசு மற்றும் மரியா இருவரும் திரும்பி வந்து என்னுடன் மேலும் பேசுவார்கள் என்று சொன்னார்கள். இயேசுவும் மரியாவும் மற்ற புனிதர்களுடன் வெள்ளை சிலுவையில் திரும்பிச் செல்கிறார்கள். நான் சந்திரனைப் பார்க்கிறேன் – சந்திரனை ஏதோ தாக்கியது, எனக்குத் தெரியாது…

_______________________________________________________________

This entry was posted in தமிழ். Bookmark the permalink.