Petrus Romanus, जुलै ३, २०२१

________________________________________________________________

संदेश 831 – 3 जुलै 2021 | छोटा गारगोटी (littlepebble.org)

आमचे प्रभू: “मी तुम्हाला आशीर्वाद देतो, माय व्हाईट रॉक – रॉक ऑफ साल्वेशन फॉर होली मदर चर्च आणि मी आज तुमचे स्वागत करतो: पिता आणि पुत्र व पवित्र आत्म्याच्या नावे. आमेन. मी जगातील माझ्या सर्व मुलांना शुभेच्छा देतो – विशेषत: आज. हे आहे द तिपटीने करार सण मी माझ्या पवित्र मुलगा, त्यामुळे अनेक वर्षांपूर्वी आपण केले आहे. “

विल्यम: पवित्र चमकवण्याची गोष्ट  माझ्या शरीराच्या बाहेर येत आणि आमच्या प्रभु शरीर जात आहे; आमच्या परमेश्वराकडून ती आमच्या लेडीत जाते आणि मग ती माझ्याकडे परत येते.

आमचे प्रभू: “हे माझ्या मुला, हे तुला जे वाटते त्यापेक्षा खूप महत्वाचे आहे. थ्रीफोल्ड करार आपल्याबरोबर बनवला गेला होता, पुत्रा, इतका वर्षांपूर्वी आणि हा करार पोप पीटर II, लिटल अब्राहम या भूमिकेसाठी आपली भूमिका पुढे आणणार आहे . ही भूमिका तुम्हाला माझ्या स्वर्गातील बापाने स्वर्गात दिली आहे आणि ही भूमिका लवकरच लवकरच पूर्ण होईल, कारण लवकरच पोप बेनेडिक्ट स्वर्गात प्रवेश करतील, कारण लवकरच तो शहीद होण्याच्या मार्गावर जाईल. ”

“माझ्या मुलांनो, हे जाणून घ्या की काळाची वेळ आता आली आहे आणि तुमच्याकडे फारच कमी वर्षे बाकी आहेत आणि जगातील अनेक समस्या खूप लवकर प्रकट होतील. थर्ड महायुद्धाच्या लवकरच जगात प्रवेश करा होईल, आणि तो या कारणासाठी मी विचारू आहे मारिया दैवी दया मानवजातीसाठी महान महत्व संदेश वितरीत करण्यासाठी. हे माझ्या प्रिय मुलांनो, आपण हे समजून घेतले पाहिजे, महायुद्ध कोट्यावधी आणि कोट्यावधी लोकांच्या जीवनात प्रवेश करण्यापूर्वी, या जगात पुष्कळ त्रासदायक गोष्टी येतील. ”

“लवकरच, आणखी एक आपत्ती आपल्याकडे येईल – हा एक व्हायरस असेल जो हृदयावर आक्रमण करेल आणि हा विषाणू जगभर पसरेल, बरीच मुले मरतील. परंतु हे जगात येण्यापूर्वी मी एमडीएमच्या माध्यमातून मानवजातीला संदेश दिला आहे – मी जगाला पाठविलेल्या सर्व सेअरचा शेवटचा आणि अंतिम द्रष्टा आहे. मी आमच्या मुलांना अतिशय काळजीपूर्वक ऐकण्यास सांगतो. कारण महायुद्ध सुरू होण्यापूर्वी मानवजातीला एक छोटासा विक आला . ”

“प्रिय मुलांनो, हे तुम्हाला ठाऊकच आहे की रशिया आणि चीन खरोखर एकत्र होतील, परंतु काळानुसार रशिया दिसेल की त्याने एक मोठी गडबड केली आहे आणि जरी रशिया आणि चीन शेवटी जिंकतील, परंतु शेवटी ही दोन्ही राष्ट्रे असतील शिस्तबद्ध आणि या राष्ट्रांमधील आमची बरीच मुले माझ्याकडे वळतील. “

“मी जर्मनी, पोलंड, फ्रान्स आणि इटलीच्या मुलांना तयार राहण्यास सांगतो, कारण दोघांनाही युरोपच्या नियंत्रित राष्ट्रांवर नेण्याची इच्छा आहे आणि लवकरच होईल अशा संघर्षातून.”

“ फ्रान्सला अंतर्गत शिक्षा दिली जाईल, कारण मुस्लिम कॅथोलिक विश्वास नष्ट करण्यासाठी मोठा त्रास देईल आणि जेव्हा हे घडेल तेव्हा फ्रान्स गृहयुद्धात जाईल. स्पेन आणि पोर्तुगालदेखील या युद्धाकडे आकर्षित होतील आणि ज्या देशांमध्ये लेबेनॉन , सिरिया आणि इराण यांच्याशी युती आहेत त्यांनी मध्य पूर्वातील देश आणून इस्रायलमध्ये युद्ध आणले आणि बर्‍याच प्रिय मुलांचा नाश होईल. ”

“ इंग्लंडसाठी प्रार्थना करा , कारण लवकरच इंग्रजी राणी नष्ट होईल व तेथील लोकांमध्ये मोठा संभ्रम निर्माण होईल. माझ्या मुलांनो, माझ्या मुलानो, आपण काय करीत आहात हे आपल्या लक्षात येत नाही. सध्याची ( साथीची) सर्व देशभर (किंवा खंडभर) असलेला जरी तो बर्‍याच जणांना ठार मारतो, परंतु या घटनेची केवळ सुरुवात जगावर अवलंबून आहे, कारण ज्वालामुखी जगातील बर्‍याच देशांमध्ये उद्रेक होईल आणि जगावर अंधार आणेल आणि यामुळे बर्‍याच जणांवर ज्ञान मिळेल आमच्या मुलांना, कारण त्यांना समजेल की हे सामान्य नाही. ”

“ तैवान , मुलांनो आणि हाँगकाँगसाठी प्रार्थना करा कारण ही राष्ट्रे पश्चिमेकडे अंधारात पडून असली तरी ही राष्ट्रे वेस्टचीच राहिली पाहिजेत ही माझी इच्छा आहे. प्रिय मुलांनो, भारतासाठी प्रार्थना करा कारण महामारी सर्व जगात पोहोचली आहे, परंतु त्यांची माझी भक्ती ही सर्वात महत्वाची आहे. त्यांच्या माझ्या दैवीपणावरील प्रेमामुळेच त्यांना सत्य समजेल. ”

” अमेरिकेसाठी प्रार्थना करा , कारण हे राष्ट्र लवकरात लवकर खाली येत आहे, कारण माझ्या मुलांना सत्यावर पुरेसा विश्वास नाही.”

“माझ्या डोनाल्ड ट्रम्पसाठी प्रार्थना करा की त्याने पुन्हा एकदा राज्य घ्यावे, माझ्या मुलांचा मार्ग सुधारण्यासाठी, कारण जर त्यांना सरकारात आणले नाही तर माझी मुले आणखी अंधारात जातील.”

“ अमेरिकेसाठी प्रार्थना करा , कारण चीन आणि रशियाची या राष्ट्रावर हल्ला करण्याची योजना आहे – आणि हे ऑस्ट्रेलियासाठीदेखील आहे – ऑस्ट्रेलिया जरी काही मोजक्या लोकांचे राष्ट्र आहे, परंतु चीनने त्या ताब्यात घेण्याची इच्छा केली आहे, म्हणून मी आमच्या मुलांना विचारतो मनापासून प्रार्थना करणे. ”

“माझ्या मुलांनो, मी तुमच्यावर प्रेम करतो आणि मी तुमच्या प्रार्थनेसाठी विशेष विनंती करतो – विशेषत: तिन्ही करारांच्या पर्वावर , कारण या काळातील या कराराचा एक विशेष अर्थ आहे. माझा पवित्र मुलगा विल्यम, मी तुझ्यावर प्रेम करतो. धैर्य बाळगा आणि जाणून घ्या की आपल्यासाठी माझ्या योजना पूर्ण होतील. क्रॉस ठेवणे सुरू ठेवा, कारण लवकरच तुम्हाला या वधस्तंभापासून मुक्त केले जाईल आणि मग मी तुमच्याकडून जे काम करावे अशी इच्छा आहे ते तुम्ही करण्यास सक्षम असाल. आपण जगात काही वेळा प्रवास कराल, परंतु बहुतेक आपण अशा अनेक सीअरला बोलावून घ्याल जे सत्याची आणि मार्गदर्शनाची वाट पाहत आहेत. माझ्या प्रिय मुला, तू मला खूप प्रिय आहेस आणि मी तुला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्मा यांच्या नावाने. आमेन. ”

विल्यम: या आशीर्वादाद्वारे पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्मा यांचा तीनपटीने आशीर्वाद मिळतो. आमची लेडी पुढे येते. तिने गालावर येशूला चुंबन केले:

आमची लेडी: “पित्याच्या आणि पुत्राच्या आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

“मी तुम्हाला माझा प्रिय मुलगा विल्यम, भविष्यातील विकार ऑफ गॉड हाऊस ऑन पृथ्वीवरील अभिवादन करतो. प्रिय मुला, आता फार काळ राहणार नाही, कारण शत्रूने तुला साखळदंडात अडकवून ठेवलं असलं तरी काळ खूप वेगवान वाटचाल करत आहे, परंतु शत्रूचा पराभव होईल व तसे करणे बाकी आहे म्हणून तुम्ही मुक्त व्हाल, माझ्या पवित्र मुलगा, होली मदर चर्च पुनर्संचयित करण्यासाठी, कारण रोमचा बिशप फ्रान्सिसने पवित्र मदर चर्चमध्ये गोंधळ उडविला आहे आणि तो खाली आणेल. ”

“मी, स्वर्ग आणि पृथ्वीची राणी, तुला वाढवत आहे माझ्या मुला, जेणेकरून शेवटच्या घटनेत तुम्ही पवित्र मदर चर्चची पुनर्संचयित करा. आमच्या मुलांसाठी हा एक महान परीक्षेचा काळ आहे आणि जेव्हा ही चाचणी पार होईल तेव्हा महान युद्ध होईपर्यंत यापुढे आणखी महान चाचण्या होतील. परंतु हे युद्ध फक्त अगदी थोड्या काळासाठीच टिकेल, कारण आमची लाखो मुले मरण पावली आहेत, परंतु नंतर मी ग्रेट चेतावणी आणीन, चर्चमध्ये जीवन परत आणण्यासाठी आणि कोट्यवधी लोक सत्यात रुपांतरित होतील. हे, माझ्या मुलांनो, पवित्र मदर चर्चची अंतिम लढाई होईल, कारण ख्रिस्तविरोधी मानवजातीला त्याच्यामागे येण्यास प्रलोभन म्हणून मोकळे केले जाईल, परंतु आपण, माझा पवित्र मुलगा, त्याला विरोध कराल आणि पवित्र माता चर्चचे नेतृत्व कराल – जरी हे खूप कठीण असेल – परंतु आपण चर्चला अंतिम विजयात नेल. ”

“प्रार्थना करा, माझ्या मुला आणि प्रिय मुलांनो, शेवटच्या डोग्माची घोषणा व्हावी म्हणून प्रार्थना करा , मेडियाट्रिक्स ऑफ ऑल ग्रेस Coन्ड को रीडिप्प्ट्रिक्स अँड Advडव्होकेसी” कारण या ग्रेट डॉगमामध्येच चर्च बळकट होईल आणि क्रॉसला शेवटच्या क्षणापर्यंत घेऊन जाईल. ”

“तू, माझ्या प्रिय मुला, तू माझ्या हृदयाचा गूढ जोडीदार आहेस आणि तू अनंतकाळच्या आनंदात प्रवेश करण्यासाठी घेऊन गेलेल्या आणि ती ‘थ्रीफोल्ड करार’च्या माध्यमातून जगात फळ व आनंद देईल – आणि घाबरू नकोस प्रिय मुला, , ऑस्ट्रेलिया आणि जगाच्या बर्‍याच भागात काय घडणार आहे. प्रिय मुलांनो, प्रार्थना करा. ”

“प्रिय मुलांनो, मी तुमच्यावर प्रेम करतो आणि मी तुम्हाला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्मा यांच्या नावाने. आमेन. ”

विलियम: सेंट जोसेफ सेंट मायकेल, सेंट पीटर आणि सेंट पॉल यांच्यासह पुढे आला. सेंट जोसेफ आम्हाला आशीर्वाद देतात:

संत जोसेफ: “पित्याच्या आणि पुत्राच्या आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने.”

“माझा प्रिय मुलगा विल्यम, मी तुला नमस्कार करतो. आज स्वर्गात आमच्यासाठी एक महान आणि आनंदाचा दिवस आहे, कारण देवाने आपल्या महान बुद्धिमत्तेने आपल्याला हा तीन पट करार दिला आहे , जो प्रत्येक जीवासाठी आशीर्वाद आहे आणि वेळोवेळी देवाच्या मुलांना ही देणगी समजेल. मुला, तू धीर धर, कारण देव तुझ्यासाठी काय करीत आहे याविषयी देवाकडे ज्ञान आणि समज आहे. ”

“तुझे स्वर्गावर प्रेम आहे, माझ्या प्रिय विल्यम. घाबरू नका, कारण स्वर्गाने आपल्याला बर्‍याच वर्षांपासून सांगितलेली सर्व काही लवकरच पूर्ण होईल आणि मी, सेंट जोसेफ यांनी नेहमीच आपला संरक्षक आणि संरक्षक बनण्याची ऑफर दिली आहे आणि प्रिय बंधू आणि मी तुम्हाला आशीर्वाद देतो: मध्ये पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्मा यांचे नाव आमेन. ”

विल्यम: मी सेंट मायकेल आणि सेंट अमोर देई यांना पाहू शकतो – ते मला अभिवादन करतात आणि मी त्यांचे आभार मानतो, सेंट पीटर आणि सेंट पॉल दोघांनीही पोपची एक की पकडली. सेंट मायकेल म्हणतात:

सेंट मिशेल: ” चर्च ऑफ किंगडमच्या या कि आपल्याला खूप आधी देण्यात आल्या आहेत आणि लवकरच ते आपल्या मानक होतील, कारण आपण पीटर द्वितीय-लिटल अब्राहम व्हाल.”

विलियम: सेंट पीटर आणि सेंट पॉल यांनी त्यांच्या वधस्तंभासह मला आशीर्वाद द्या:

सेंट पीटर अँड सेंट पॉल: “पित्याच्या आणि पुत्राच्या आणि पवित्र आत्म्याच्या नावे. आमेन. ”

विल्यम: येशू आता बोलतोः

आमचे प्रभू “तू पाहतोस, माझ्या प्रिय पुत्रा, स्वर्गातील आम्ही काहीही विसरणार नाही, कारण जे वचन दिले होते ते पाळले जाईल आणि आम्ही तुला धीर देण्यासाठी स्वर्गातल्या मुलास आशीर्वाद देतो कारण लवकरच तुला सोडले जाईल आणि सामर्थ्य तुझी होईल. तुम्हाला दिले जावे: पित्याच्या नावाने आणि पुत्राच्या आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

विल्यम: सेंट मायकेल सोबत येशू व मरीया एंजल्स आणि संत क्रॉसची खूण करतात: “पित्याच्या आणि पुत्राच्या आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने.” आमेन. ”

संत जोसेफ: “मी माझे आभार मानतो, मुला आणि मी तुला आशीर्वाद देतो; खंबीर राहा. ”

विल्यम: येशू पाठ फिरवित नाही, परंतु तो संत आणि देवदूतांसह हळू हळू मागे सरकतो. अशी अनेक पुष्कळ देवदूत आहेत जी आता व्हाइट क्रॉसमध्ये परत जातात तेव्हा स्वर्गात सामील झाली आहेत. येशू म्हणाला, श्वेत क्रॉस येथे देवाच्या लोकांना देण्यात येणार आहेत.

________________________________________________________________

This entry was posted in मराठी and tagged . Bookmark the permalink.