Petrus Romanus, ஜூலை 3, 2021

________________________________________________________________

செய்தி 831 – 3 ஜூலை 2021 | சிறிய கூழாங்கல் (littlepebble.org)

எங்கள் கர்த்தர்: “நான் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன், என் வெள்ளை பாறை – பரிசுத்த அன்னை தேவாலயத்திற்கான இரட்சிப்பின் பாறை, நான் இன்று உங்களை இங்கு வரவேற்கிறேன்: பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். உலகில் உள்ள எனது குழந்தைகள் அனைவரையும் – குறிப்பாக இன்று வாழ்த்த விரும்புகிறேன். இது தி மூன்றுமுறை உடன்படிக்கை விருந்து நான் என் பரிசுத்த மகன், பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு உங்களோடே பண்ணின. “

வில்லியம்: பரிசுத்த மிளிர்கின்றது திங்  என் உடலின் வெளியே வரும் காட்சி மற்றும் எங்கள் லார்ட்ஸ் உடல் ஒரு போகிறது; எங்கள் இறைவனிடமிருந்து அது எங்கள் லேடிக்குச் சென்று என்னிடம் திரும்பி வருகிறது.

எங்கள் கர்த்தர்: “இது என் மகனே, நீங்கள் நினைப்பதை விட மிக முக்கியமானது. மூன்று மடங்கு உடன்படிக்கை , என் மகனே, உங்களுடன் பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு செய்யப்பட்டது, இந்த உடன்படிக்கை போப் இரண்டாம் பீட்டர், லிட்டில் ஆபிரகாம் என்ற உங்கள் பங்கை வெளிப்படுத்துவதாகும் . இந்த பாத்திரம் உங்களுக்கு பரலோகத்திலுள்ள என் தந்தையால் வழங்கப்பட்டுள்ளது, இந்த பாத்திரம் மிக விரைவில் நிறைவேறும், ஏனென்றால் போப் பெனடிக்ட் விரைவில் பரலோகத்திற்குள் நுழைவார், ஏனென்றால் அவர் மிக விரைவில் தியாகியின் பாதையில் செல்வார். ”

“இதை என் குழந்தைகளே அறிந்து கொள்ளுங்கள், காலத்தின் நேரம் இங்கே உள்ளது, உங்களுக்கு இன்னும் சில குறுகிய ஆண்டுகள் மட்டுமே உள்ளன, உலகில் பல தொல்லைகள் மிக விரைவாக வெளிப்படும். மூன்றாம் உலக போர் மிக விரைவில், உலக நுழைந்து, அது இந்த காரணத்திற்காக நான் கேட்கிறேன் உள்ளது மரியா தெய்வீக மெர்சி மனித இனத்துக்கு பெரும் முக்கியத்துவம் செய்தி வழங்க வழிவகை செய்கிறது. இதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும் என் அன்பான குழந்தைகளே, பெரும் போர் மில்லியன் கணக்கான மற்றும் மில்லியன் கணக்கான மக்களின் வாழ்க்கையில் நுழைவதற்கு முன்பு, இன்னும் பல குழப்பமான விஷயங்கள் உலகிற்கு வரும். ”

“மிக விரைவில், மற்றொரு பேரழிவு உங்களுக்கு வரும் – இது இதயத்தைத் தாக்கும் ஒரு வைரஸாக இருக்கும், மேலும் இந்த வைரஸ் உலகம் முழுவதும் பரவி பல, பல குழந்தைகளை கொன்றுவிடுகிறது. ஆனால் அது உலகிற்கு வருவதற்கு முன்பு, நான் எம்.டி.எம் மூலம் மனிதகுலத்திற்கு ஒரு செய்தியை வழங்கியுள்ளேன் – நான் உலகிற்கு அனுப்பிய அனைத்து சீர்களின் கடைசி மற்றும் இறுதி பார்வை. எங்கள் குழந்தைகளை மிகவும் கவனமாகக் கேட்கும்படி கேட்டுக்கொள்கிறேன். ஏனென்றால், பெரிய யுத்தம் தொடங்குவதற்கு முன்பு, மனிதகுலத்திற்கு ஒரு குறுகிய விக் கிடைத்துள்ளது . ”

“நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள, அன்பே குழந்தைகள், என்று ரஷ்யா மற்றும் சீனா உண்மையிலேயே ஒன்றுபட, ஆனால் நேரம் ரஷ்யா அது ஒரு பெரிய தவறை இழைத்தது என்று மற்றும் ரஷ்யா மற்றும் சீனா இறுதியில் வெற்றி பெறுவேன் கூட, ஆனால் இறுதியில் இந்த நாடுகள் இருவரும் இருக்கும் பார்ப்பீர்கள் தண்டிக்கப்பட்டு, இந்த நாடுகளைச் சேர்ந்த எங்கள் குழந்தைகள் பலர் என்னிடம் திரும்புவர். ”

” ஜெர்மனி, போலந்து, பிரான்ஸ் மற்றும் இத்தாலி ஆகியவற்றின் குழந்தைகளை தயாராக இருக்குமாறு நான் கேட்டுக்கொள்கிறேன் , ஏனென்றால் ஐரோப்பாவின் கட்டுப்பாட்டு நாடுகளை ஆண்டிகிறிஸ்ட் கைப்பற்ற விரும்புகிறார் – மிக விரைவில் வரும் மோதலின் மூலம்.”

” பிரான்ஸ் உள்நாட்டில் தண்டிக்கப்படும், ஏனென்றால் கத்தோலிக்க நம்பிக்கையை அழிக்க முஸ்லிம்கள் பெரும் தொந்தரவை உருவாக்குவார்கள், இது நிகழும்போது, ​​பிரான்ஸ் உள்நாட்டுப் போருக்குச் செல்லும். ஸ்பெயின் மற்றும் போர்ச்சுகல் ஆகியவையும் இந்த போருக்கு ஈர்க்கப்படும், லெபனான் , சிரியா மற்றும் ஈரானுடன் இணைந்த நாடுகளில் உள்ளவர்கள் மத்திய கிழக்கு நாடுகளை கொண்டு வந்து இஸ்ரேலுக்கு போரை கொண்டு வருவார்கள், மேலும் பலர் அன்பான குழந்தைகள் அழிந்து போவார்கள். ”

” இங்கிலாந்திற்காக ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் விரைவில் ஆங்கில ராணி அழிந்து அதன் மக்களிடையே பெரும் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும். என் குழந்தைகள், என் பிள்ளைகளே, நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் உணரவில்லை. தற்போதைய தொற்றுநோய் , அது பல ஆத்மாக்களைக் கொன்றாலும், உலகைக் கைப்பற்றும் நிகழ்வுகளின் ஆரம்பம் மட்டுமே, ஏனென்றால் உலகின் பல நாடுகளில் எரிமலைகள் வெடிக்கும், இது உலகில் இருளைக் கொண்டுவரும், இது பலருக்கு அறிவொளியைக் கொடுக்கும் இது சாதாரணமானது அல்ல என்பதை அவர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள். ”

” தைவானுக்காகவும் , அன்பான குழந்தைகளுக்காகவும், ஹாங்காங்கிற்காகவும் ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் மேற்கு நாடுகள் பெரும் இருளில் விழுந்திருந்தாலும், இந்த நாடுகள் மேற்கில் இருக்க வேண்டும் என்பது எனது விருப்பம். அன்புள்ள குழந்தைகளே, இந்தியாவுக்காக ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் தொற்றுநோய் பல ஆத்மாக்களை எட்டியுள்ளது, ஆனால் அவர்கள் என்னிடம் வைத்திருக்கும் பக்தி மிக முக்கியமானது. என் தெய்வீகத்தின் மீதான அவர்களின் அன்பின் மூலமே அவர்கள் உண்மையைப் புரிந்துகொள்வார்கள். ”

” அமெரிக்காவிற்காக ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் இந்த தேசம் விரைவாக வீழ்ச்சியடைகிறது, ஏனென்றால் என் குழந்தைகள் சத்தியத்தை நம்பவில்லை.”

“என் டொனால்ட் ட்ரம்ப்பை அவர் மீண்டும் ஆட்சியை எடுத்துக்கொள்வார், என் குழந்தைகளின் பாதையை சரிசெய்யும்படி ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் அவர் அரசாங்கத்திற்குள் கொண்டுவரப்படாவிட்டால், என் குழந்தைகள் மேலும் மேலும் இருளில் செல்வார்கள்.”

“பிரே க்கான அமெரிக்கா , ஏனெனில் சீனா மற்றும் ரஷ்யா இந்த நேஷன் தாக்க திட்டங்களை வேண்டும் – இந்த கூட செல்கிறது ஆஸ்திரேலியா – ஆஸ்திரேலியா மிக சில மக்கள் ஒரு நேஷன், ஆனால் என்றாலும் சீனா அது எடுத்துக்கொள்ள விரும்புகிறான், எனவே எனவே, நான் எங்கள் குழந்தைகள் கேட்க ஆழமாக ஜெபிக்க. “

“நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், என் பிள்ளைகளும் நானும் உங்கள் ஜெபங்களை மிகவும் கேட்கிறேன் – குறிப்பாக மூன்று மடங்கு உடன்படிக்கையின் விருந்தில் , ஏனெனில் இந்த உடன்படிக்கைக்கு இந்த காலங்களுக்கு மிகவும் சிறப்பு அர்த்தம் உள்ளது. நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், என் புனித மகன் வில்லியம். தைரியமாக இருங்கள், உங்களுக்கான எனது திட்டங்கள் நிறைவேறும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். சிலுவையைச் சுமப்பதைத் தொடருங்கள், ஏனென்றால் விரைவில் நீங்கள் இந்த சிலுவையிலிருந்து விடுவிக்கப்படுவீர்கள், பின்னர் நான் நீங்கள் செய்ய விரும்பும் வேலையை நீங்கள் செய்ய முடியும். நீங்கள் ஒரு சில முறை உலகைப் பயணிப்பீர்கள், ஆனால் பெரும்பாலும் நீங்கள் சத்தியத்துக்காகவும் வழிகாட்டுதலுக்காகவும் காத்திருக்கும் பல சியர்ஸுக்கு இருமொழி செய்வீர்கள் . நீங்கள் மிகவும் நேசிக்கப்படுகிறீர்கள், என் அன்பு மகனும், நான் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன்: பிதா மற்றும் குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

வில்லியம்: இந்த ஆசீர்வாதத்திலிருந்து பிதாவிடமிருந்தும் குமாரனிடமிருந்தும் பரிசுத்த ஆவியிலிருந்தும் மூன்று மடங்கு ஆசீர்வாதம் வருகிறது. எங்கள் லேடி முன் வருகிறார். அவள் இயேசுவை கன்னத்தில் முத்தமிடுகிறாள்:

எங்கள் லேடி: “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

“பூமியில் கடவுளின் இல்லத்தின் வருங்கால விகாரான என் அன்பு மகன் வில்லியம் உங்களை வாழ்த்துகிறேன். அன்பே மகனே, இப்போது அதிக நேரம் ஆகாது, ஏனென்றால் நேரம் உங்களை மிக வேகமாக நகர்த்தி வருகிறது, எதிரி உங்களை சங்கிலிகளில் வைத்திருந்தாலும், ஆனால் எதிரி வெல்லப்படுவான், நீங்கள் சுதந்திரமாக இருப்பீர்கள், செய்ய வேண்டியது நிறைய இருப்பதால், என் புனித மகன், புனித அன்னை தேவாலயத்தை மீட்டெடுக்க, ஏனென்றால் ரோம் பிஷப் பிரான்சிஸ், புனித அன்னை தேவாலயத்தில் பெரும் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளார், அவர் அதை வீழ்த்துவார். ”

“என் மகனே, வானத்தையும் பூமியையும் நான் உன்னை வளர்க்கிறேன், இதனால் புனித அன்னை தேவாலயத்தை அதன் இறுதி நேரத்தில் மீட்டெடுப்பீர்கள். இது எங்கள் குழந்தைகளுக்கு ஒரு பெரிய சோதனையின் நேரம், இந்த சோதனை கடந்து செல்லும் போது, ​​வரும் பெரிய யுத்தம் வரை பெரிய சோதனைகள் இருக்கும். ஆனால் இந்த யுத்தம் மிகக் குறுகிய காலத்திற்கு மட்டுமே நீடிக்கும், ஏனென்றால் நம்முடைய மில்லியன் கணக்கான குழந்தைகள் அழிந்து போவார்கள், ஆனால் பின்னர் நான் சர்ச்சுக்குள் உயிரைக் கொண்டுவருவதற்கும், பில்லியன் கணக்கான ஆத்மாக்கள் சத்தியமாக மாற்றப்படுவதற்கும் பெரிய எச்சரிக்கையை கொண்டு வருவேன். இது, என் பிள்ளைகளே, பரிசுத்த தாய் தேவாலயத்தின் இறுதிப் போராக இருக்கும், ஏனென்றால் ஆண்டிகிறிஸ்ட் அவரைப் பின்தொடர மனிதகுலத்தைத் தூண்டுவதற்கு விடுவிக்கப்படுவீர்கள், ஆனால் என் பரிசுத்த மகனே, நீங்கள் அவரை எதிர்த்து புனித அன்னை தேவாலயத்தை வழிநடத்துவீர்கள் – அது மிகவும் கடினமாக இருந்தாலும் – ஆனால் நீங்கள் திருச்சபையை இறுதி வெற்றிக்கு அழைத்துச் செல்வீர்கள். ”

“என் மகனே, அன்புள்ள பிள்ளைகளே, பிரார்த்தனை செய்யுங்கள், கடைசி டாக்மா அறிவிக்கப்பட வேண்டும், அனைத்து கிரேஸ் மற்றும் கோ ரிடெம்ப்ட்ரிக்ஸ் மற்றும் வக்கீல்களின் மீடியாட்ரிக்ஸ் , ஏனென்றால் இந்த பெரிய டாக்மாவில் தான் தேவாலயம் பலப்படுத்தப்பட்டு சிலுவையை இறுதி தருணத்திற்கு கொண்டு செல்லும். ”

“என் அன்பு மகனே, நீ என் இதயத்தின் மாய வாழ்க்கைத் துணை மற்றும் நித்திய ஆனந்தத்திற்குள் நுழைவதற்கு நீங்கள் சுமந்து செல்லும் மூன்று மடங்கு உடன்படிக்கை மூலம் , பழத்தையும் மகிழ்ச்சியையும் உலகுக்குக் கொண்டு வரும் – பயப்படாதே, அன்பே மகனே , ஆஸ்திரேலியாவிற்கும் உலகின் பல பகுதிகளுக்கும் என்ன நடக்கப்போகிறது என்பதற்காக. பிரார்த்தனை, அன்புள்ள பிள்ளைகளே, ஜெபியுங்கள். ”

“அன்புள்ள பிள்ளைகளே, நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், நான் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன்: பிதா மற்றும் குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

வில்லியம்: புனித மைக்கேல், செயின்ட் பீட்டர் மற்றும் செயின்ட் பால் ஆகியோருடன் புனித ஜோசப் முன் வருகிறார். புனித ஜோசப் எங்களை ஆசீர்வதிக்கிறார்:

புனித ஜோசப்: “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால்.”

“என் அன்பு மகன் வில்லியம், நான் உங்களை வாழ்த்துகிறேன். இன்று பரலோகத்தில் எங்களுக்கு ஒரு பெரிய மற்றும் மகிழ்ச்சியான நாள், ஏனென்றால் கடவுள் தம்முடைய பெரிய ஞானத்தில், மூன்று மடங்கு உடன்படிக்கையை உங்களுக்கு வழங்கியுள்ளார் , இது ஒவ்வொரு ஆத்மாவிற்கும் ஒரு ஆசீர்வாதம், காலப்போக்கில் கடவுளின் பிள்ளைகள் இந்த பரிசைப் புரிந்துகொள்வார்கள். என் மகனே, நீ தைரியம் கொள்ள வேண்டும், ஏனென்றால் கடவுள் உங்களுக்காக என்ன செய்கிறார் என்பதில் பெரிய ஞானமும் புரிதலும் இருக்கிறது. ”

“என் அன்பான வில்லியம், நீங்கள் சொர்க்கத்தால் மிகவும் நேசிக்கப்படுகிறீர்கள். பயப்பட வேண்டாம், ஏனென்றால் பல ஆண்டுகளாக ஹெவன் உங்களுக்குச் சொல்லிய அனைத்தும் மிக விரைவில் முடிவடையும், நான், செயின்ட் ஜோசப், எப்போதும் உங்கள் புரவலராகவும் பாதுகாவலராகவும் இருக்க முன்வந்தேன், நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், அன்பு சகோதரனும் நான் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன்: இல் தந்தை மற்றும் மகன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயர். ஆமென். ”

வில்லியம்: நான் செயின்ட் மைக்கேல் மற்றும் செயின்ட் அமோர் டீயைக் காண முடியும் – அவர்கள் என்னை வாழ்த்துகிறார்கள், நான் அவர்களுக்கு நன்றி கூறுகிறேன், செயின்ட் பீட்டர் மற்றும் செயின்ட் பால் இருவரும் போப்பாண்டவரின் ஒரு விசையை வைத்திருக்கிறார்கள். புனித மைக்கேல் கூறுகிறார்:

செயிண்ட் மைக்கேல்: ” திருச்சபையின் ராஜ்யத்தின் இந்த விசைகள் உங்களுக்கு நீண்ட காலத்திற்கு முன்பே வழங்கப்பட்டுள்ளன, மிக விரைவில் அவை உங்கள் தரமாக மாறும், ஏனென்றால் நீங்கள் பீட்டர் II-லிட்டில் ஆபிரகாமாக இருப்பீர்கள்.”

வில்லியம்: புனித பீட்டர் மற்றும் செயின்ட் பால் அவர்களின் சிலுவைகளால் என்னை ஆசீர்வதிப்பார்கள்:

செயிண்ட் பீட்டர் & செயிண்ட் பால்: “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

வில்லியம்: இயேசு இப்போது பேசுகிறார்:

எங்கள் கர்த்தர்: “என் அன்புக்குரிய மகனே, பரலோகத்திலுள்ள நாங்கள் எதையும் மறக்க மாட்டீர்கள், ஏனென்றால் வாக்குறுதியளிக்கப்பட்டவை வைக்கப்படும், உம்மை பலப்படுத்தும்படி என் மகனே, வானத்தை நாங்கள் ஆசீர்வதிக்கிறோம், ஏனென்றால் மிக விரைவில் நீங்கள் விடுவிக்கப்படுவீர்கள், பலம் கிடைக்கும் உங்களுக்கு வழங்கப்படும்: பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரால். ஆமென். ”

வில்லியம்: புனித மைக்கேலுடன் இயேசுவும் மரியாவும் ஏஞ்சல்ஸ் மற்றும் புனிதர்கள் சிலுவையின் அடையாளத்தை உருவாக்குகிறார்கள்: “பிதா, குமாரன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். ”

செயிண்ட் ஜோசப்: “என் மகனும் நானும் உன்னை ஆசீர்வதிக்கிறேன்; வலுவாக வைத்திரு.”

வில்லியம்: இயேசு பின்வாங்குவதில்லை, ஆனால் அவர் புனிதர்கள் மற்றும் தேவதூதர்களுடன் மெதுவாக பின்னோக்கி நகர்கிறார். வெள்ளை சிலுவையில் திரும்பிச் செல்லும்போது, ​​பல, பல தேவதூதர்கள் இப்போது சொர்க்கத்துடன் இணைந்துள்ளனர். கடவுளின் மக்களுக்கு வழங்குவதற்காக வெள்ளை சிலுவைகள் இங்கே உள்ளன என்று இயேசு கூறினார்.

________________________________________________________________

This entry was posted in தமிழ் and tagged . Bookmark the permalink.