Petrus Romanus, ಜುಲೈ 3, 2021

________________________________________________________________

ಸಂದೇಶ 831 – 3 ಜುಲೈ 2021 | ಲಿಟಲ್ ಪೆಬ್ಬಲ್ (littlepebble.org)

ನಮ್ಮ ಕರ್ತನು: “ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನ ವೈಟ್ ರಾಕ್ – ಪವಿತ್ರ ಮದರ್ ಚರ್ಚ್‌ಗೆ ಮೋಕ್ಷದ ರಾಕ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಇಂದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತೇನೆ: ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ಪ್ರಪಂಚದ ನನ್ನ ಎಲ್ಲ ಮಕ್ಕಳನ್ನು – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಇಂದು ನಾನು ಸ್ವಾಗತಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಇದು ದಿ ಮೂರುಪಟ್ಟು ಒಪ್ಪಂದ ಹಬ್ಬದಂದು ನಾನು ನನ್ನ ಪವಿತ್ರ ಮಗ ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಿದ. “

ವಿಲಿಯಂ: ಪವಿತ್ರ ಶೈನಿಂಗ್ ಥಿಂಗ್  ನನ್ನ ದೇಹದ ಬಂದಿದ್ದು ಮತ್ತು ಒಳಗೆ ನಮ್ಮ ಲಾರ್ಡ್ಸ್ ದೇಹ ಹೋಗುತ್ತದೆ; ನಮ್ಮ ಲಾರ್ಡ್ನಿಂದ ಅದು ಅವರ್ ಲೇಡಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ನನ್ನ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ನಮ್ಮ ಕರ್ತನು: “ನನ್ನ ಮಗನೇ, ಇದು ಬಹಳ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ, ನೀವು ಯೋಚಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು. ನನ್ನ ಮಗ, ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಈ ಒಪ್ಪಂದವು ಪೋಪ್ ಪೀಟರ್ II, ಲಿಟಲ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಆಗಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊರತರುವುದು . ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನನ್ನ ತಂದೆಯು ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪೂರೈಸಲಾಗುವುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಪೋಪ್ ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸ್ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಾನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹುತಾತ್ಮರ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ ಇಳಿಯುತ್ತಾನೆ. ”

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ, ಸಮಯದ ಸಮಯ ಇಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ನಿಮಗೆ ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ವರ್ಷಗಳು ಉಳಿದಿವೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚದ ಅನೇಕ ತೊಂದರೆಗಳು ಬಹಳ ಬೇಗನೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಮೂರನೆಯ ಜಾಗತಿಕ ಯುದ್ಧವು ಬಹಳ ಬೇಗ, ಜಗತ್ತಿನ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಈ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ನಾನು ಕೇಳಲು ಆಗಿದೆ ಮಾರಿಯಾ ಡಿವೈನ್ ಮರ್ಸಿ ಮಾನವ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಸಂದೇಶ ತಲುಪಿಸಲು. ನೀವು ಇದನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ನನ್ನ ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ಮಹಾ ಯುದ್ಧವು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಮತ್ತು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮೊದಲು , ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗೊಂದಲದ ಸಂಗತಿಗಳು ಜಗತ್ತಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ. ”

“ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ, ಮತ್ತೊಂದು ವಿನಾಶವು ನಿಮಗೆ ಬರಲಿದೆ – ಇದು ವೈರಸ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಅದು ಹೃದಯದ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ವೈರಸ್ ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತ ಹರಡುತ್ತದೆ, ಅನೇಕ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಅದು ಜಗತ್ತಿಗೆ ಬರುವ ಮೊದಲು, ನಾನು ಎಂಡಿಎಂ ಮೂಲಕ ಮಾನವಕುಲಕ್ಕೆ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತಲುಪಿಸಿದ್ದೇನೆ – ನಾನು ಜಗತ್ತಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಿದ ಎಲ್ಲ ಸೀರ್‌ಗಳ ಕೊನೆಯ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ದರ್ಶಕ. ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಕೇಳಲು ನಾನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಮಹಾ ಯುದ್ಧ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮೊದಲು ಮಾನವಕುಲಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ವಿಕ್ ಸಿಕ್ಕಿದೆ . ”

“ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ರಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ಚೀನಾ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಂದಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಆದರೆ ಸಮಯದೊಂದಿಗೆ ರಷ್ಯಾವು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಮಾದವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ಚೀನಾ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಗೆಲ್ಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ನೋಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಎರಡೂ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು ಶಿಕ್ಷೆಗೊಳಗಾದ ಮತ್ತು ಈ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಂದ ನಮ್ಮ ಅನೇಕ ಮಕ್ಕಳು ನನ್ನ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗುತ್ತಾರೆ. ”

“ನಾನು ಜರ್ಮನಿ, ಪೋಲೆಂಡ್, ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇಟಲಿಯ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುವಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ , ಏಕೆಂದರೆ ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಯುರೋಪಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಬರಲಿರುವ ಸಂಘರ್ಷದ ಮೂಲಕ.”

” ಫ್ರಾನ್ಸ್ಗೆ ಆಂತರಿಕವಾಗಿ ಶಿಕ್ಷೆಯಾಗುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಕ್ಯಾಥೊಲಿಕ್ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ನಾಶಮಾಡಲು ಮುಸ್ಲಿಮರು ದೊಡ್ಡ ಜಗಳವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದಾಗ, ಫ್ರಾನ್ಸ್ ಅಂತರ್ಯುದ್ಧಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಸ್ಪೇನ್ ಮತ್ತು ಪೋರ್ಚುಗಲ್ ಸಹ ಈ ಯುದ್ಧದತ್ತ ಆಕರ್ಷಿತವಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಲೆಬನಾನ್ , ಸಿರಿಯಾ ಮತ್ತು ಇರಾನ್ ಜೊತೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಹೊಂದಿರುವ ದೇಶಗಳು ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯದ ದೇಶಗಳನ್ನು ತಂದು ಇಸ್ರೇಲ್ಗೆ ಯುದ್ಧವನ್ನು ತರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕರು ಆತ್ಮೀಯ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ”

“ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಇಂಗ್ಲಿಷ್ ರಾಣಿ ನಾಶವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಜನರಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಗೊಂದಲವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ನೀವು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗವು ಅನೇಕ ಆತ್ಮಗಳನ್ನು ಕೊಂದರೂ ಸಹ, ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಘಟನೆಗಳ ಪ್ರಾರಂಭ ಮಾತ್ರ, ಏಕೆಂದರೆ ವಿಶ್ವದ ಹಲವು ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿಗಳು ಸ್ಫೋಟಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಪ್ರಪಂಚದ ಮೇಲೆ ಕತ್ತಲೆಯನ್ನು ತರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಇದು ಅನೇಕರಿಗೆ ಜ್ಞಾನೋದಯವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ”

“ ತೈವಾನ್ , ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ಮತ್ತು ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಈ ರಾಷ್ಟ್ರಗಳು ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಬೇಕೆಂಬುದು ನನ್ನ ಆಸೆ, ಪಶ್ಚಿಮವು ದೊಡ್ಡ ಕತ್ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದ್ದರೂ ಸಹ. ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವು ಅನೇಕ ಆತ್ಮಗಳನ್ನು ತಲುಪಿದೆ, ಆದರೆ ನನ್ನ ಮೇಲಿನ ಅವರ ಭಕ್ತಿ ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ನನ್ನ ದೈವತ್ವದ ಮೇಲಿನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮೂಲಕವೇ ಅವರು ಸತ್ಯವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ”

” ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಈ ರಾಷ್ಟ್ರವು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಕುಸಿಯುತ್ತಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಸತ್ಯವನ್ನು ಸಾಕಷ್ಟು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ.”

“ನನ್ನ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಆಳ್ವಿಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿ, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳ ಹಾದಿಯನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಅವರನ್ನು ಸರ್ಕಾರಕ್ಕೆ ಕರೆತರದಿದ್ದರೆ, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಕತ್ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ.”

” ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಚೀನಾ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ ಈ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ – ಮತ್ತು ಇದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕೂ ಸಹ ಹೋಗುತ್ತದೆ – ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವು ಕೆಲವೇ ಜನರ ರಾಷ್ಟ್ರವಾಗಿದ್ದರೂ, ಚೀನಾ ಅದನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ, ನಾನು ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ ಆಳವಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಲು. “

“ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಮತ್ತು ನಾನು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳಿಗಾಗಿ ತುಂಬಾ ಕೇಳುತ್ತೇನೆ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಒಡಂಬಡಿಕೆಯ ಹಬ್ಬದಂದು , ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಒಪ್ಪಂದವು ಈ ಸಮಯಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನ ಪವಿತ್ರ ಮಗ ವಿಲಿಯಂ. ಧೈರ್ಯ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮಗಾಗಿ ನನ್ನ ಯೋಜನೆಗಳು ಈಡೇರುತ್ತವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಶಿಲುಬೆಯನ್ನು ಸಾಗಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಈ ಶಿಲುಬೆಯಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತೀರಿ, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನೀವು ಸತ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಅನೇಕ ಸೀರ್‌ಗಳಿಗೆ ಬೈಲೋಕೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ, ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಗ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ: ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ”

ವಿಲಿಯಂ: ಈ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದ ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದಿಂದ ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಆಶೀರ್ವಾದ ಬರುತ್ತದೆ. ಅವರ್ ಲೇಡಿ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಾನೆ. ಅವಳು ಯೇಸುವನ್ನು ಕೆನ್ನೆಗೆ ಚುಂಬಿಸುತ್ತಾಳೆ:

ನಮ್ಮ ಲೇಡಿ: “ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ”

“ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಗ ವಿಲಿಯಂ, ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ದೇವರ ಮನೆಯ ಭವಿಷ್ಯದ ವಿಕಾರ್. ಪ್ರಿಯ ಮಗನೇ, ಈಗ ಬಹಳ ಸಮಯ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಸಮಯವು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಿದೆ, ಶತ್ರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸರಪಳಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಆದರೆ ಶತ್ರುಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಮುಕ್ತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ, ಮಾಡಲು ತುಂಬಾ ಇರುವುದರಿಂದ, ನನ್ನ ಪವಿತ್ರ ಮಗ, ಹೋಲಿ ಮದರ್ ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಲು, ಏಕೆಂದರೆ ರೋಮ್ನ ಬಿಷಪ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ ಹೋಲಿ ಮದರ್ ಚರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೊಂದಲಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಅದನ್ನು ಉರುಳಿಸುತ್ತಾನೆ. “

“ನಾನು, ಸ್ವರ್ಗ ಮತ್ತು ಭೂಮಿಯ ರಾಣಿ, ನನ್ನ ಮಗ, ನಿನ್ನನ್ನು ಬೆಳೆಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಪವಿತ್ರ ಮದರ್ ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಅದರ ಅಂತಿಮ ಗಂಟೆಯಲ್ಲಿ ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸುವಿರಿ. ಇದು ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಯೋಗದ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಈ ಪ್ರಯೋಗವು ಹಾದುಹೋದಾಗ, ಬರಲಿರುವ ಮಹಾ ಯುದ್ಧದ ತನಕ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಯೋಗಗಳು ನಡೆಯಲಿವೆ. ಆದರೆ ಈ ಯುದ್ಧವು ಬಹಳ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಲಕ್ಷಾಂತರ ಮಕ್ಕಳು ನಾಶವಾಗುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ನಂತರ ನಾನು ಮಹಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ತರುತ್ತೇನೆ, ಚರ್ಚ್ಗೆ ಜೀವವನ್ನು ಮರಳಿ ತರಲು ಮತ್ತು ಶತಕೋಟಿ ಆತ್ಮಗಳು ಸತ್ಯಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಇದು, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ಹೋಲಿ ಮದರ್ ಚರ್ಚ್‌ನ ಅಂತಿಮ ಕದನವಾಗಲಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಅವನನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಮಾನವಕುಲವನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಲು ಮುಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು, ಆದರೆ ನನ್ನ ಪವಿತ್ರ ಮಗನೇ, ನೀವು ಅವನನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿ ಪವಿತ್ರ ಮದರ್ ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತೀರಿ – ಅದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ – ಆದರೆ ನೀವು ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಅಂತಿಮ ವಿಜಯಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತೀರಿ. ”

“ಪ್ರೇ, ನನ್ನ ಮಗ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯ ಮಕ್ಕಳು, ಫಾರ್ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಕೊನೆಯ ಡೊಗ್ಮಾ ಘೋಷಿತ ಮಾಡಲು, ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳು ಮತ್ತು ಕೊ Redemptrix ಮತ್ತು ಅಡ್ವೊಕಸಿ ಆಫ್ ಮಧ್ಯಸ್ಥಿಕೆ , ಚರ್ಚ್ ಬಲಪಡಿಸಿತು ಈ ಗ್ರೇಟ್ ಡೊಗ್ಮಾದಲ್ಲಿ ಏಕೆಂದರೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಹಾಗೂ ಅಂತಿಮ ಕ್ಷಣಕ್ಕೆ ಕ್ರಾಸ್ ಒಯ್ಯುತ್ತವೆ. ”

“ನೀವು, ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಗ, ನನ್ನ ಹೃದಯದ ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಸಂಗಾತಿಯಾಗಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತ ಆನಂದಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ನೀವು ಒಯ್ಯುವ ಮತ್ತು ಸಾಗಿಸುವ ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಒಪ್ಪಂದದ ಮೂಲಕ , ಜಗತ್ತಿಗೆ ಹಣ್ಣು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ – ಮತ್ತು ಭಯಪಡಬೇಡಿ, ಪ್ರಿಯ ಮಗ , ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವದ ಅನೇಕ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಏನಾಗಲಿದೆ. ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ಪ್ರಾರ್ಥಿಸು. ”

“ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ: ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ”

ವಿಲಿಯಂ: ಸೇಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್, ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ ಮತ್ತು ಸೇಂಟ್ ಪಾಲ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಾರೆ. ಸೇಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ ನಮಗೆ ಆಶೀರ್ವಾದ:

ಸಂತ ಜೋಸೆಫ್: “ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ.”

“ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಗ ವಿಲಿಯಂ, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತೇನೆ. ಇಂದು ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಾಯಕ ದಿನವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ದೇವರು ತನ್ನ ಮಹಾನ್ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಒಡಂಬಡಿಕೆಯನ್ನು ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ , ಅದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಆತ್ಮಕ್ಕೂ ಆಶೀರ್ವಾದ ಮತ್ತು ಸಮಯಕ್ಕೆ ದೇವರ ಮಕ್ಕಳು ಈ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನನ್ನ ಮಗನೇ, ನೀನು ಧೈರ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಏಕೆಂದರೆ ದೇವರು ನಿಮಗಾಗಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ದೊಡ್ಡ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ. ”

“ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ವಿಲಿಯಂ, ನೀವು ಸ್ವರ್ಗದಿಂದ ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ. ಭಯಪಡಬೇಡಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಹೆವೆನ್ ನಿಮಗೆ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹೇಳಿರುವ ಎಲ್ಲವೂ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳಲಿವೆ ಮತ್ತು ನಾನು, ಸೇಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್, ಯಾವಾಗಲೂ ನಿಮ್ಮ ಪೋಷಕ ಮತ್ತು ರಕ್ಷಕನಾಗಿರಲು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಪ್ರಿಯ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ: ರಲ್ಲಿ ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರು. ಆಮೆನ್. ”

ವಿಲಿಯಂ: ನಾನು ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್ ಮತ್ತು ಸೇಂಟ್ ಅಮೋರ್ ಡೀ ಅವರನ್ನು ನೋಡಬಹುದು – ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ, ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ ಮತ್ತು ಸೇಂಟ್ ಪಾಲ್ ಇಬ್ಬರೂ ಪೋಪಸಿಯ ಒಂದು ಕೀಲಿಯನ್ನು ಎತ್ತಿ ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ:

ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್: ” ಚರ್ಚ್ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ಈ ಕೀಲಿಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ನಿಮಗೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅವು ನಿಮ್ಮ ಮಾನದಂಡವಾಗುತ್ತವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಪೀಟರ್ II-ಲಿಟಲ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಆಗಿರುತ್ತೀರಿ.”

ವಿಲಿಯಂ: ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ ಮತ್ತು ಸೇಂಟ್ ಪಾಲ್ ಅವರ ಶಿಲುಬೆಗಳಿಂದ ನನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಿ:

ಸೇಂಟ್ ಪೀಟರ್ ಮತ್ತು ಸೇಂಟ್ ಪಾಲ್: “ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ”

ವಿಲಿಯಂ: ಯೇಸು ಈಗ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ:

ನಮ್ಮ ಕರ್ತನು: “ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಗ, ಸ್ವರ್ಗದ ನಾವು ಯಾವುದನ್ನೂ ಮರೆಯುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ವಾಗ್ದಾನ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ನನ್ನ ಮಗನೇ, ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವಂತೆ ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿ ನಿಮಗೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು: ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ”

ವಿಲಿಯಂ: ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್ ಜೊತೆ ಯೇಸು ಮತ್ತು ಮೇರಿ ಏಂಜಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸಂತರು ಶಿಲುಬೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ: “ತಂದೆಯ ಮತ್ತು ಮಗನ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. ”

ಸಂತ ಜೋಸೆಫ್: “ನನ್ನ ಮಗ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ; ಧೈರ್ಯವಾಗಿರು.”

ವಿಲಿಯಂ: ಯೇಸು ಹಿಂದೆ ಸರಿಯುವುದಿಲ್ಲ , ಆದರೆ ಅವನು ಸಂತರು ಮತ್ತು ದೇವತೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ. ವೈಟ್ ಕ್ರಾಸ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವಾಗ ಅನೇಕ, ಅನೇಕ ಏಂಜಲ್ಸ್ ಈಗ ಸ್ವರ್ಗದೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಯೇಸು ವೈಟ್ ಶಿಲುಬೆಗಳನ್ನು ದೇವರ ಜನರಿಗೆ ನೀಡಲು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

________________________________________________________________

This entry was posted in ಕನ್ನಡ and tagged . Bookmark the permalink.