Petrus Romanus, ജൂലൈ 3, 2021

_________________________________________________________________

സന്ദേശം 831 – 3 ജൂലൈ 2021 | ചെറിയ പെബിൾ (littlepebble.org)

ഞങ്ങളുടെ നാഥാ: “ഞാൻ നിന്നെ അനുഗ്രഹിച്ചു എന്റെ വൈറ്റ് റോക്ക് – വിശുദ്ധ പള്ളിയെ രക്ഷ റോക്ക് ആൻഡ് ഞാൻ ഇവിടെ ഇന്ന് സ്വാഗതം: പിതാവിൻറെ നാമത്തിൽ പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെ. ആമേൻ. ലോകത്തിലെ എന്റെ എല്ലാ കുട്ടികളെയും അഭിവാദ്യം ചെയ്യാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു – പ്രത്യേകിച്ച് ഇന്ന്. അത് ദി വേലിയാണത് ഉടമ്പടിയുടെ തിരുനാൾ പല വർഷം മുമ്പ് ഞാൻ എന്റെ വിശുദ്ധ മകൻ നിങ്ങൾ ചെയ്ത. “

വില്യം: വിശുദ്ധ ഖാദര്ക്കാക്കില്ല കാര്യം  എന്റെ ശരീരം നിന്നു വരുന്ന നമ്മുടെ ശരീരത്തെ പോകുന്നു; ഞങ്ങളുടെ കർത്താവിൽ നിന്ന് അത് നമ്മുടെ ലേഡിയിലേക്ക് പോയി പിന്നീട് എന്റെ അടുത്തേക്ക് വരുന്നു.

ഞങ്ങളുടെ കർത്താവ്: “എന്റെ മകനേ, ഇത് നിങ്ങൾ കരുതുന്നതിനേക്കാൾ വളരെ പ്രാധാന്യമർഹിക്കുന്നു. ത്രിപുര ഉടമ്പടി , എൻറെ മകനേ, വർഷങ്ങൾക്കുമുമ്പ് നിങ്ങളുമായി ഉണ്ടാക്കിയതാണ്, ഈ ഉടമ്പടി , പീറ്റർ രണ്ടാമൻ മാർപ്പാപ്പ, ലിറ്റിൽ അബ്രഹാം എന്ന നിലയിൽ നിങ്ങളുടെ പങ്ക് അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനാണ് . സ്വർഗ്ഗത്തിലെ എന്റെ പിതാവ് ഈ പങ്ക് നിങ്ങൾക്ക് നൽകിയിട്ടുണ്ട്, ഈ പങ്ക് വളരെ വേഗം പൂർത്തീകരിക്കപ്പെടും, കാരണം ബെനഡിക്റ്റ് മാർപ്പാപ്പ ഉടൻ സ്വർഗ്ഗത്തിൽ പ്രവേശിക്കും, കാരണം അവൻ താമസിയാതെ രക്തസാക്ഷിത്വത്തിലേക്ക് പോകും. ”

“എന്റെ മക്കളേ, ഇത് അറിയുക, സമയത്തിന്റെ സമയം ഇവിടെയുണ്ട്, നിങ്ങൾക്ക് വളരെ കുറച്ച് വർഷങ്ങൾ മാത്രമേ ശേഷിക്കുന്നുള്ളൂ, ലോകത്തിലെ പല പ്രശ്‌നങ്ങളും വളരെ വേഗം തുറക്കും. മൂന്നാം ലോക മഹായുദ്ധം വളരെ പെട്ടെന്ന് ലോകം; അതു അതുകൊണ്ടു ഞാൻ ചോദിക്കുന്നു വേണ്ടി ആണ് മരിയ ദൈവികസ്നേഹമാണെന്ന് മനുഷ്യർക്ക് വലിയ പ്രാധാന്യം പ്രബോധനം. എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട മക്കളേ, നിങ്ങൾ മനസിലാക്കണം, മഹായുദ്ധം ദശലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകളുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് കടക്കുന്നതിന് മുമ്പ്, അസ്വസ്ഥപ്പെടുത്തുന്ന നിരവധി കാര്യങ്ങൾ ലോകത്തിലേക്ക് വരും. ”

“താമസിയാതെ, മറ്റൊരു വിനാശം നിങ്ങളുടെ അടുത്തേക്ക് വരും – ഇത് ഹൃദയത്തെ ആക്രമിക്കുന്ന ഒരു വൈറസ് ആയിരിക്കും , മാത്രമല്ല ഈ വൈറസ് ലോകമെമ്പാടും വ്യാപിക്കുകയും നിരവധി കുട്ടികളെ കൊല്ലുകയും ചെയ്യും. എന്നാൽ അത് ലോകത്തിലേക്ക് വരുന്നതിനുമുമ്പ്, ഞാൻ ലോകത്തിന് അയച്ച എല്ലാ ദർശകരുടെയും അവസാനവും അന്തിമവുമായ കാഴ്ചക്കാരനായ എംഡിഎം വഴി ഞാൻ മനുഷ്യർക്ക് ഒരു സന്ദേശം കൈമാറി . വളരെ ശ്രദ്ധയോടെ കേൾക്കാൻ ഞാൻ ഞങ്ങളുടെ കുട്ടികളോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു. മഹായുദ്ധം ആരംഭിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് മനുഷ്യവർഗത്തിന് ഒരു ചെറിയ തിരി കിട്ടിയിട്ടുണ്ട് . ”

“നീ, പ്രിയ മക്കളോടു ആ ആകുന്നു റഷ്യ ആൻഡ് ചൈന തീർച്ചയായും ഒന്നിപ്പിക്കാൻ, എന്നാൽ സമയം റഷ്യ ഒരു വലിയ വിഡ്ഢിത്തം ചെയ്തിരിക്കുന്നു കാണും റഷ്യ, ചൈന ആത്യന്തികമായി വിജയം പോലും, എന്നാൽ അവസാനം ഈ നേഷൻസ് രണ്ടും ആയിരിക്കും ശിക്ഷിക്കപ്പെടുകയും ഈ രാഷ്ട്രങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള നമ്മുടെ മക്കളിൽ പലരും എന്നിലേക്ക് തിരിയുകയും ചെയ്യും. ”

“ ജർമ്മനി, പോളണ്ട്, ഫ്രാൻസ്, ഇറ്റലി എന്നിവിടങ്ങളിലെ കുട്ടികളോട് ഞാൻ തയ്യാറാകാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നു, കാരണം യൂറോപ്പിന്റെ നിയന്ത്രണത്തിലുള്ള രാഷ്ട്രങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കാൻ എതിർക്രിസ്തു ആഗ്രഹിക്കുന്നു , വളരെ വേഗം വരാനിരിക്കുന്ന പോരാട്ടത്തിലൂടെ.”

“ ഫ്രാൻസ് ആന്തരികമായി ശിക്ഷിക്കപ്പെടും, കാരണം കത്തോലിക്കാ വിശ്വാസത്തെ തകർക്കാൻ മുസ്‌ലിംകൾ വലിയ തടസ്സം സൃഷ്ടിക്കും, ഇത് സംഭവിക്കുമ്പോൾ ഫ്രാൻസ് ആഭ്യന്തര യുദ്ധത്തിലേക്ക് പോകും. സ്പെയിനും പോർച്ചുഗലും ഈ യുദ്ധത്തിലേക്ക് ആകർഷിക്കപ്പെടും, ലെബനൻ , സിറിയ, ഇറാൻ എന്നിവയുമായി സഖ്യമുള്ള രാജ്യങ്ങൾ മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലെ രാജ്യങ്ങളെ കൊണ്ടുവന്ന് ഇസ്രായേലിലേക്ക് യുദ്ധം കൊണ്ടുവരും , പലരും പ്രിയപ്പെട്ട കുട്ടികളെ നശിപ്പിക്കും. ”

“ ഇംഗ്ലണ്ടിനായി പ്രാർത്ഥിക്കുക , കാരണം താമസിയാതെ ഇംഗ്ലീഷ് രാജ്ഞി നശിക്കുകയും അവിടത്തെ ജനങ്ങളിൽ വലിയ ആശയക്കുഴപ്പം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യും. എന്റെ മക്കളേ, എന്റെ മക്കളേ, നിങ്ങൾ എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് മനസ്സിലാകുന്നില്ല. നിലവിലെ പാൻഡെമിക് , അത് നിരവധി ആത്മാക്കളെ കൊല്ലുന്നുണ്ടെങ്കിലും, ലോകത്തെ ഏറ്റെടുക്കുന്ന സംഭവങ്ങളുടെ ആരംഭം മാത്രമാണ്, കാരണം ലോകത്തിന്റെ പല രാജ്യങ്ങളിലും അഗ്നിപർവ്വതങ്ങൾ പൊട്ടിത്തെറിക്കുകയും ലോകത്തിന്മേൽ ഇരുട്ട് വരുത്തുകയും ഇത് പലർക്കും പ്രബുദ്ധത നൽകുകയും ചെയ്യും ഇത് സാധാരണമല്ലെന്ന് അവർ മനസ്സിലാക്കും. ”

“ തായ്‌വാനും പ്രിയപ്പെട്ട കുട്ടികൾക്കും ഹോങ്കോങ്ങിനുമായി പ്രാർത്ഥിക്കുക , കാരണം പടിഞ്ഞാറ് വലിയ അന്ധകാരത്തിൽ അകപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഈ രാഷ്ട്രങ്ങൾ പടിഞ്ഞാറൻ രാജ്യങ്ങളിൽ തുടരണമെന്നാണ് എന്റെ ആഗ്രഹം. പ്രിയപ്പെട്ട മക്കളേ, ഇന്ത്യയ്ക്കായി പ്രാർത്ഥിക്കുക , കാരണം പാൻഡെമിക് നിരവധി ആത്മാക്കളിലേക്ക് എത്തിയിട്ടുണ്ട്, പക്ഷേ എന്നോടുള്ള അവരുടെ ഭക്തിയാണ് ഏറ്റവും പ്രധാനം. എന്റെ ദൈവത്വത്തോടുള്ള അവരുടെ സ്നേഹത്തിലൂടെയാണ് അവർ സത്യം മനസ്സിലാക്കുന്നത്. ”

“ യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിനുവേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കുക , കാരണം ഈ രാഷ്ട്രം വേഗത്തിൽ കുറയുന്നു, കാരണം എന്റെ കുട്ടികൾ സത്യത്തിൽ വേണ്ടത്ര വിശ്വസിക്കുന്നില്ല.”

“ എന്റെ മക്കളുടെ പാത ശരിയാക്കാൻ എന്റെ ഡൊണാൾഡ് ട്രംപ് ഒരിക്കൽ കൂടി ഭരണം നടത്തണമെന്ന് പ്രാർത്ഥിക്കുക, കാരണം അദ്ദേഹത്തെ സർക്കാരിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നില്ലെങ്കിൽ എന്റെ കുട്ടികൾ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ഇരുട്ടിലേക്ക് പോകും.”

വേണ്ടി “പ്രാർഥിക്കുക യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് , കാരണം ചൈന ആൻഡ് റഷ്യ ഈ രാഷ്ട്രം ആക്രമിക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നതായി – അതും പോകുന്നു ഓസ്ട്രേലിയ – ഓസ്ട്രേലിയ വളരെ കുറച്ച് ആളുകൾ ജാതി ആണെങ്കിലും, എന്നാൽ ചൈന അത് ഏറ്റെടുക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നു, അങ്ങനെ ഞാൻ നമ്മുടെ മക്കൾ ചോദിക്കുന്നു ആഴത്തിൽ പ്രാർത്ഥിക്കാൻ. ”

“എന്റെ മക്കളേ, ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു, നിങ്ങളുടെ പ്രാർത്ഥനയ്ക്കായി ഞാൻ വളരെ ആവശ്യപ്പെടുന്നു – പ്രത്യേകിച്ചും ത്രിരാഷ്ട്ര ഉടമ്പടിയുടെ പെരുന്നാളിൽ , കാരണം ഈ ഉടമ്പടിക്ക് ഈ സമയത്തിന് പ്രത്യേക അർത്ഥമുണ്ട്. എന്റെ പരിശുദ്ധ മകൻ വില്യം, ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു. ധൈര്യമായിരിക്കുക, നിങ്ങൾക്കുള്ള എന്റെ പദ്ധതികൾ നിറവേറ്റപ്പെടുമെന്ന് അറിയുക. കുരിശ് ചുമക്കുന്നത് തുടരുക, കാരണം ഉടൻ തന്നെ നിങ്ങളെ ഈ കുരിശിൽ നിന്ന് മോചിപ്പിക്കും, തുടർന്ന് ഞാൻ ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ജോലി നിങ്ങൾക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾ കുറച്ച് തവണ ലോകം ചുറ്റി സഞ്ചരിക്കും, പക്ഷേ കൂടുതലും നിങ്ങൾ സത്യത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നതും മാർഗനിർദേശത്തിനായി കാത്തിരിക്കുന്നതുമായ നിരവധി കാഴ്ചക്കാരോട് സംസാരിക്കും. എൻറെ പ്രിയപുത്രനും നീയും നിന്നെ അനുഗ്രഹിക്കുന്നു: പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ. ആമേൻ. ”

വില്യം: ഈ അനുഗ്രഹത്തിൽ നിന്ന് പിതാവിൽ നിന്നും പുത്രനിൽ നിന്നും പരിശുദ്ധാത്മാവിൽ നിന്നും മൂന്നിരട്ടി അനുഗ്രഹം വരുന്നു. Our വർ ലേഡി മുന്നോട്ട് വരുന്നു. അവൾ യേശുവിന്റെ കവിളിൽ ചുംബിക്കുന്നു:

ഞങ്ങളുടെ ലേഡി: “പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ. ആമേൻ. ”

“എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട മകൻ വില്യം, ഭൂമിയിലെ ദൈവത്തിന്റെ ഭവനത്തിന്റെ ഭാവി വികാരി. പ്രിയപ്പെട്ട മകനേ, ഇപ്പോൾ വളരെ വേഗം മുന്നോട്ട് പോകില്ല, കാരണം സമയം നിങ്ങളെ വളരെ വേഗത്തിൽ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുന്നു, ശത്രു നിങ്ങളെ ചങ്ങലകളിൽ നിർത്തിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, ശത്രുവിനെ പരാജയപ്പെടുത്തുകയും നിങ്ങൾ സ്വതന്ത്രരാകുകയും ചെയ്യും, വളരെയധികം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാനുണ്ട്, എന്റെ വിശുദ്ധ പുത്രാ, ഹോളി മദർ ചർച്ച് പുന restore സ്ഥാപിക്കാൻ, കാരണം റോമിലെ ബിഷപ്പായ ഫ്രാൻസിസ് ഹോളി മദർ ചർച്ചിൽ വളരെയധികം ആശയക്കുഴപ്പമുണ്ടാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

“എന്റെ മകനേ, ആകാശത്തിന്റെയും ഭൂമിയുടെയും രാജ്ഞിയായ ഞാൻ നിങ്ങളെ വളർത്തുന്നു, അങ്ങനെ പരിശുദ്ധ മദർ ചർച്ചിന്റെ അവസാന മണിക്കൂറിൽ നിങ്ങൾ പുന restore സ്ഥാപിക്കും. ഇത് നമ്മുടെ കുട്ടികൾക്ക് വലിയ പരീക്ഷണത്തിന്റെ സമയമാണ്, ഈ വിചാരണ കടന്നുപോകുമ്പോൾ, വരാനിരിക്കുന്ന മഹായുദ്ധം വരെ വലിയ പരീക്ഷണങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. എന്നാൽ ഈ യുദ്ധം വളരെ ചുരുങ്ങിയ കാലം മാത്രമേ നിലനിൽക്കൂ, കാരണം നമ്മുടെ ദശലക്ഷക്കണക്കിന് കുട്ടികൾ നശിക്കും, പക്ഷേ പിന്നീട് ഞാൻ മഹത്തായ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകും , സഭയിലേക്ക് ജീവൻ തിരികെ കൊണ്ടുവരാനും കോടിക്കണക്കിന് ആത്മാക്കൾ സത്യത്തിലേക്ക് പരിവർത്തനം ചെയ്യപ്പെടുകയും ചെയ്യും. ഇത്, എന്റെ മക്കളേ, വിശുദ്ധ മദർ ചർച്ചിന്റെ അവസാന യുദ്ധമായിരിക്കും, കാരണം എതിർക്രിസ്തു അവനെ അനുഗമിക്കാൻ മനുഷ്യരാശിയെ പ്രലോഭിപ്പിക്കാൻ സ്വതന്ത്രരാകും, എന്നാൽ എന്റെ പരിശുദ്ധപുത്രാ, നീ അവനെ എതിർക്കുകയും വിശുദ്ധ മാതൃ സഭയെ നയിക്കുകയും ചെയ്യും – അത് വളരെ ബുദ്ധിമുട്ടാണെങ്കിലും – എന്നാൽ നിങ്ങൾ സഭയെ അന്തിമവിജയത്തിലേക്ക് നയിക്കും. ”

“എന്റെ മകനേ, പ്രിയ മക്കളേ, അവസാനത്തെ ഡോഗ്മ പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെടാൻ പ്രാർത്ഥിക്കുക , എല്ലാ കൃപകളുടെയും മീഡിയാട്രിക്സ്, കോ റിഡംപ്ട്രിക്സ്, അഡ്വക്കസി എന്നിവയുടെയും പ്രാർത്ഥന , കാരണം ഈ മഹത്തായ ഡോഗ്മയിലാണ് സഭയെ ശക്തിപ്പെടുത്തുകയും അവസാന നിമിഷം വരെ കുരിശ് വഹിക്കുകയും ചെയ്യുന്നത്. ”

“എന്റെ പ്രിയപുത്രാ, നീ എന്റെ ഹൃദയത്തിന്റെ നിഗൂ జీవిత പങ്കാളിയാണ്, നിത്യ ആനന്ദത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാൻ നിങ്ങൾ വഹിക്കുകയും വഹിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ത്രിമൂർത്തി ഉടമ്പടിയിലൂടെ , ലോകത്തിന് ഫലവും സന്തോഷവും പുറപ്പെടുവിക്കും – ഭയപ്പെടേണ്ട, പ്രിയപുത്രാ , ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്കും ലോകത്തിന്റെ പല ഭാഗങ്ങൾക്കും എന്ത് സംഭവിക്കും. പ്രിയ മക്കളേ, പ്രാർത്ഥിക്കുക. ”

“പ്രിയ മക്കളേ, ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു; ഞാൻ നിന്നെ അനുഗ്രഹിക്കുന്നു: പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ. ആമേൻ. ”

വില്യം: സെന്റ് മൈക്കിൾ, സെന്റ് പീറ്റർ, സെന്റ് പോൾ എന്നിവരുമായി സെന്റ് ജോസഫ് മുന്നോട്ട് വരുന്നു. സെന്റ് ജോസഫ് ഞങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കുന്നു:

സെയിന്റ് ജോസഫ്: “പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ.”

“എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട മകൻ വില്യം, ഞാൻ നിങ്ങളെ അഭിവാദ്യം ചെയ്യുന്നു. ഇന്ന് സ്വർഗ്ഗത്തിൽ നമുക്കൊരു മഹത്തായതും സന്തോഷകരവുമായ ദിവസമാണ്, കാരണം ദൈവം തന്റെ മഹത്തായ ജ്ഞാനത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ത്രിമൂർത്തി ഉടമ്പടി നൽകിയിട്ടുണ്ട് , അത് ഓരോ ആത്മാവിനും അനുഗ്രഹമാണ്, കാലക്രമേണ ഈ ദാനം ദൈവമക്കൾ മനസ്സിലാക്കും. മകനേ, നീ ധൈര്യപ്പെടണം, കാരണം അവൻ നിങ്ങൾക്കായി ചെയ്യുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് ദൈവത്തിന് വലിയ ജ്ഞാനവും ഗ്രാഹ്യവുമുണ്ട്. ”

“എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട വില്യം, നിങ്ങളെ സ്വർഗ്ഗം വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്നു. ഭയപ്പെടേണ്ട, കാരണം വർഷങ്ങളായി സ്വർഗ്ഗം നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ളതെല്ലാം വളരെ വേഗം പൂർത്തിയാകും, സെന്റ് ജോസഫ്, ഞാൻ എല്ലായ്പ്പോഴും നിങ്ങളുടെ രക്ഷാധികാരിയും സംരക്ഷകനുമായിരിക്കാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു, ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു, പ്രിയ സഹോദരാ, ഞാൻ നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കുന്നു: ൽ പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും പേര്. ആമേൻ. ”

വില്യം: എനിക്ക് സെന്റ് മൈക്കിളിനെയും സെന്റ് അമോർ ഡേയെയും കാണാൻ കഴിയും – അവർ എന്നെ അഭിവാദ്യം ചെയ്യുന്നു, സെന്റ് പീറ്ററും സെന്റ് പോളും മാർപ്പാപ്പയുടെ ഒരു താക്കോൽ ഉയർത്തിപ്പിടിക്കുന്നു. സെന്റ് മൈക്കിൾ പറയുന്നു:

സെയിന്റ് മൈക്കൽ: “ സഭയുടെ രാജ്യത്തിന്റെ ഈ കീകൾ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ മുമ്പുതന്നെ നൽകിയിട്ടുണ്ട്, താമസിയാതെ അവ നിങ്ങളുടെ നിലവാരമായി മാറും, കാരണം നിങ്ങൾ പീറ്റർ രണ്ടാമൻ-ലിറ്റിൽ അബ്രഹാം ആയിരിക്കും.”

വില്ലിയം: സെന്റ് പീറ്ററും സെന്റ് പോളും അവരുടെ കുരിശുകളാൽ എന്നെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ:

സെയിന്റ് പീറ്ററും സെയിന്റ് പോൾ: “പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ. ആമേൻ. ”

വില്യം: യേശു ഇപ്പോൾ സംസാരിക്കുന്നു:

ഞങ്ങളുടെ നാഥാ: “നോക്കൂ, എന്റെ പ്രിയ പുത്രൻ, സ്വർഗ്ഗ നാം എന്തു വാഗ്ദാനം ചെയ്തു സൂക്ഷിക്കും കാരണം ആകാശത്തിലെ നാം നിങ്ങളെ, എന്റെ മകൻ നിങ്ങളോടുകൂടെ ശക്തിപ്പെടുത്താൻ, വളരെ വേഗം നിങ്ങളുടെ പ്രകാശനം ബലവും ഇഷ്ടം കാരണം ചെയ്യും കാരുണ്യവും ഒന്നും മറക്കരുത് പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ. ആമേൻ. ”

വില്യം: യേശുവും മറിയയും വിശുദ്ധ മൈക്കിളിനൊപ്പം മാലാഖമാരും വിശുദ്ധരും കുരിശിന്റെ അടയാളം ഉണ്ടാക്കുന്നു: “പിതാവിന്റെയും പുത്രന്റെയും പരിശുദ്ധാത്മാവിന്റെയും നാമത്തിൽ. ആമേൻ. ”

സെയിന്റ് ജോസഫ്: “എന്റെ മകനും ഞാൻ നിന്നെ അനുഗ്രഹിക്കുന്നു; ശക്തരായിരിക്കുക. ”

വില്യം: യേശു പുറകോട്ട് തിരിയുന്നില്ല, പക്ഷേ വിശുദ്ധന്മാരോടും മാലാഖമാരോടും ഒപ്പം അവൻ പതുക്കെ പിന്നിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു. വൈറ്റ് ക്രോസിലേക്ക് തിരിച്ചുപോകുമ്പോൾ ധാരാളം, ധാരാളം മാലാഖമാർ ഇപ്പോൾ സ്വർഗ്ഗത്തിൽ ചേർന്നിട്ടുണ്ട്. ദൈവജനത്തിന് നൽകാനായി വൈറ്റ് ക്രോസുകൾ ഇവിടെ ഉണ്ടെന്ന് യേശു പറഞ്ഞു.

_________________________________________________________________

This entry was posted in മലയാളം and tagged . Bookmark the permalink.