Petrus Romanus, 6 ऑगस्ट 2021

_______________________________________________________________

https://littlepebble.org/2021/08/07/message-832-6-august-2021/?fbclid=IwAR3FAqW19e5Hw6yURsFL8iT9dc4WCJlVoZKz9j1kAnVgq8HvSIfA_TSm2hQ

आमची लेडी: “या मुकुटाने तुमच्याशी एकरूप होऊन, आम्ही ख्रिस्त येशूमध्ये एक आहोत, जगाला वाचवण्याचे काम करत आहोत, कारण ते सध्या मोठ्या धोक्यात आहे.”

विल्यम: आमची लेडी खाली वाकून माझ्या कपाळावर चुंबन घेते आणि क्रॉसचे चिन्ह बनवते: + आमची लेडी येशूच्या पुढे परत जाते:

आमचे प्रभु आणि आमची लेडी: “आम्ही तुम्हाला मेरीच्या सर्वोच्च आणि गूढ जोडीदाराच्या मुलाचे आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

आमचे प्रभु: “आज माझ्या सर्वात पवित्र आईचा वाढदिवस आहे – जरी तो पुढील महिन्यात चर्च दिनदर्शिकेत साजरा केला जातो – परंतु एक दिवस तो तसाच ओळखला जाईल.”

“माझ्या पवित्र मुला, यावेळी रस्ता कठीण आहे, कारण मानवजाती अजूनही मोठ्या अंधारात आहे, तरीही माझी मुले महामारीच्या जोखडात त्रस्त आहेत . माझ्या मुलांनो, माझ्या मुलांनो, तुमचे डोळे आणि कान बंद करून स्वर्गीय गोष्टींकडे तुमची नजर वळवण्याच्या आमच्या मागणीला चालणे, जे कधीही नाहीसे होणार नाही. ”

“विश्वासाच्या अभावामुळे, एक वाईट महामारी मानवजातीवर येईल, जी मानवजातीला धक्का देईल, कारण ती फुफ्फुसांवर आणि हृदयाला मारेल. आम्ही अशा प्राणघातक विषाणूंना मानवजातीकडे येऊ देतो, त्यांना आमच्याकडे परत आणू, जे त्यांच्या पश्चात्तापाची वाट पाहत आहेत. आमच्या मुलांना हे समजले पाहिजे की अशा वाईट गोष्टींना देवाने परवानगी दिली नाही, तर मनुष्याच्या स्वतंत्र इच्छेने. ”

“जेव्हा तुम्ही तुमच्या घरी परत जाता तेव्हा व्हायरस ऑस्ट्रेलिया आणि जगात प्रभावी होईल . खात्री बाळगा, प्रिय मुला, त्याचा तुमच्यावर परिणाम होणार नाही, कारण मानवजातीला हे समजले पाहिजे की त्यांनी प्रथम देवाकडे वळले पाहिजे आणि त्यांच्या सर्व पापांची क्षमा मागितली पाहिजे, मग मी उपाय पाठवीन. तू खूप लवकर घरी येशील, माझ्या मुला. त्यानंतर सात (7) महिन्यांत ऑस्ट्रेलियाला शिक्षा होईल. ”

“जग आमच्याकडे दुर्लक्ष करत आहे, जरी आम्ही आपले पवित्र शब्द त्यांना बळकट करण्यासाठी पाठवत राहिलो, परंतु आमच्या पवित्र दिशानिर्देशांकडे दुर्लक्ष केले जात आहे.”

“जग दुष्ट व्यक्तीच्या प्रेरणेचे अनुसरण करत आहे, ज्याने मनुष्यावर त्याचे वाईट हेतू ठेवले आहेत.”

“जोपर्यंत त्यांना हे समजत नाही तोपर्यंत जग अंधारात राहील, कारण ते इतके दु: खात पडले आहेत, कारण ते देवाच्या अस्तित्वावर अधिक विश्वास ठेवत नाहीत.”

“ माझ्या गोड मुलांनो, आकाशावर लक्ष ठेवा , कारण लवकरच तुम्हाला एक मोठी वस्तू तुमच्या दिशेने येताना दिसेल . भीती आणि दुःख तुमच्या अंत: करणात प्रवेश करेल, मग तुम्ही माझ्याकडे मदतीसाठी याचना कराल. ”

“समुद्र उगवेल आणि पूर येईल, अनेक किनारपट्टीची शहरे आणि शहरे – जसे की जर्मनी आणि शेजारच्या देशांमध्ये उठलेल्या वादळांसारखे. आपण आता जे पहात आहात ती फक्त सुरुवात आहे. अशी वेळ येईल जेव्हा सर्व ज्वालामुखी फुटतील आणि विश्वास गमावलेल्या आमच्या मुलांवर विध्वंसक राखचे ढग येतील. ”

“माझ्या मुलांनो, केवळ महामारीमुळे तुमचे कल्याण बंद पडत आहे – ते असे कधीच नव्हते. हे शत्रूमुळे आहे , इलुमिनाटी – मानवजातीचा एक छोटा एलिट असल्याने – महामारीची भीती आणते . परंतु आपल्याला जगातील खऱ्या डॉक्टरांकडून ऐकण्याची आणि वाचण्याची आवश्यकता आहे , ज्यांनी म्हटले आहे की व्हायरस बनण्याइतके वाईट नाही. प्रत्येकाला बंदिस्त करणे हा मार्ग नाही, किंवा मुखवटा घालणे नाही, कारण हे सर्व अर्थव्यवस्थेला तोडत आहे, जी जगातील उच्चभ्रूंची योजना आहे. गुप्त सोसायटी जगातील नियंत्रणात आहे आणि तपासातून करण्यात जग आणेल. असे केल्याने त्यांना शक्य तितक्या लोकांची संख्या होईल. ”

“माझ्या मुलांनो, व्हायरस जाण्यासाठी खूप प्रार्थना करा – आणि तुमच्या संरक्षणासाठी प्रार्थना करा. मी जगावर नियंत्रण ठेवतो म्हणून घाबरू नका, जरी मानवजाती माझे ऐकत नसल्यामुळे, ते भुतांचे अनुसरण करणे निवडतात. ”

“ ख्रिस्तविरोधी त्याच्या हालचाली करत आहे, परंतु जोपर्यंत महान इशारा होत नाही तोपर्यंत तो सार्वजनिक होणार नाही . तेव्हा माझ्या प्रिय मुलांनो, माझ्याकडे वळा कारण तुम्हाला घाबरण्यासारखे काहीच नाही. ”

ऑस्ट्रेलियासाठी प्रार्थना करा , कारण माझ्या मुलांनी माझ्याकडे परत यावे. लवकरच, फ्रान्सिस – रोममध्ये – एक सार्वजनिक घोषणा करेल, ज्यामुळे चर्चचे विभाजन होईल. पवित्र पिता, बेनेडिक्ट लवकरच रोम सोडेल आणि घटना जगाला मोठी चेतावणी देईल. ”

“प्रिय मुलांनो, युरोपसाठी प्रार्थना करा, कारण तिच्यासाठी मोठ्या घटना घडतील, ज्यामुळे जगाचा मार्ग बदलेल. युनायटेड स्टेट्स ऑफ अमेरिका साठी प्रार्थना करा , कारण ते मोठ्या दुःखात जाईल. रशियासाठी प्रार्थना करा , कारण यामुळे युक्रेनियन देश तोडण्याची चाल येईल . चीनसाठी प्रार्थना करा , कारण तैवानला ताब्यात घेण्याची आणि हाँगकाँगवर मजबूत नियंत्रण आणण्याची त्याची योजना आहे . इंडोनेशियासाठी प्रार्थना करा , कारण तिची जमीन हादरेल आणि बरेच लोक मरतील. ”

“माझ्या मुलांनो, मी सुखद बातम्या घेऊन येत नाही, परंतु तुम्हाला फक्त बदलण्याची आवश्यकता आहे, मग तुम्हाला अनेक आशीर्वाद तुमच्याकडे येताना दिसतील.”

“आज, माझ्या मुलांनो, माझ्या धन्य आईचा वाढदिवस आहे . प्रार्थना करा की तिचा विजय लवकरच येईल. “

विल्यम: मी सेंट मायकेलला आमच्या लेडीच्या पुढे येताना पाहतो . आपली पवित्र आई पुढे सरकते – ती खूप सुंदर आहे. आमची लेडी मला अभिवादन करते:

आमची लेडी: “मला आमच्या प्रेमळ मुलांशी बोलायचे आहे. मी तुम्हाला नमस्कार करतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

“माझ्या प्रिय मुलांनो, आज एक धन्य दिवस आहे कारण आम्ही या दिवशी माझा जन्म साजरा करतो. मी माझ्या प्रत्येक मुलाला एक खास भेट पाठवत आहे – सेंट मायकेलच्या गायकांकडून एक सैनिक देवदूत . प्रत्येक देवदूताने आपल्या सर्वांना देण्याकरता देवाकडून एक विशेष भेट दिली आहे आणि प्रत्येक देवदूताला प्रत्येक आत्म्याला मार्गदर्शन करण्याची भूमिका दिली जाईल ज्याची जबाबदारी त्यांना देण्यात आली आहे, त्यांना त्यांच्या भविष्यासाठी तयार करा. संत मेगुलौरिस तुमचा देवदूत आहे, माझ्या मुला – तुला नंतर समजेल का. ”

“माझ्या मुलांनो, जग अधिक अंधारात गेले आहे आणि आता वेळ आली आहे की जग एका ठिकाणी बदलले जाईल जे देव पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याची पूजा करेल. मुलांनो प्रार्थना करा, की माझ्या मेजवानीचा दिवस घोषित केला जावा-मिडियाट्रिक्स, को-रिडेम्प्ट्रीक्स आणि वकिली- एक दिवस जेणेकरून जगात शांतता परत येईल. ब्रिटनसाठी प्रार्थना करा , कारण मोठ्या प्रमाणावर शिक्षा येत आहे. ”

” मध्यपूर्वेसाठी प्रार्थना करा , कारण महामारी राष्ट्रांना त्यांच्यासाठी होलोकॉस्ट पुढे आणण्यापासून रोखणार नाही.”

“मी तुझ्यावर प्रेम करतो, गोड मुलांनो आणि मी तुला आशीर्वाद देतो: वडिलांच्या आणि पुत्राच्या आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. मजबूत रहा, कारण जरी क्रॉस जड होईल, तरी हे जाणून घ्या की मानवजातीला येशूच्या परत येण्याची वेळ अजून काही वर्षे बाकी आहे. प्रार्थना करा, प्रार्थना करा, माझ्या मुलांनो. मी शेवटपर्यंत तुमच्या सोबत राहीन. मी तुम्हाला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

“माझ्या हृदयाचा प्रिय मुलगा, खात्री बाळगा की मी तुझ्याबरोबर आहे आणि मी तुला संदेश देईन जोपर्यंत आम्ही तुझ्यासाठी [स्वर्गातील तिसऱ्या स्थानावर आणण्यासाठी येत नाही, जिथे तुला बदलले जाईल आणि जगात परत जाण्याची सूचना दिली जाईल. , माझा दैवी पुत्र, येशू, परत येईपर्यंत जगाला मार्गदर्शन आणि नेतृत्व करण्यासाठी. घरी आल्यावर तुम्हाला खूप काही करावे लागेल, लवकरच. शांततेत रहा. मी तुझ्यावर प्रेम करतो, माझा मौल्यवान ‘तारणाचा खडक’, माझा शेवटचा पवित्र विचार: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

विल्यम: येशू आणि मेरी दोघेही आम्हाला आशीर्वाद देतात:

आमचे प्रभु आणि आमची लेडी: “पुढच्या वेळेपर्यंत. आम्ही तुमच्यावर प्रेम करतो.”

विल्यम: येशू आणि मेरी दोघेही वधस्तंभाचे चिन्ह बनवतात:

आमचे प्रभु आणि आमची लेडी: “पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

विल्यम: देवदूत अजूनही गात आहेत. +

_______________________________________________________________

This entry was posted in मराठी and tagged . Bookmark the permalink.