Petrus Romanus, 6 ਅਗਸਤ 2021

________________________________________________________________

https://littlepebble.org/2021/08/07/message-832-6-august-2021/?fbclid=IwAR3RZN5d3jmCanFCuhH17bj8If_6lKqi7c2q7QMAA1P_Q5nuUg-nUafOrnI

ਸਾਡੀ ਲੇਡੀ: “ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਏਕਤਾ ਦੇ ਇਸ ਤਾਜ ਦੇ ਨਾਲ, ਅਸੀਂ ਮਸੀਹ ਯਿਸੂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹਾਂ, ਸੰਸਾਰ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਹੁਣ ਬਹੁਤ ਖਤਰੇ ਵਿੱਚ ਹੈ.”

ਵਿਲੀਅਮ: ਸਾਡੀ ਲੇਡੀ ਹੇਠਾਂ ਝੁਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਮੱਥੇ ਨੂੰ ਚੁੰਮਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸਲੀਬ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ: + ਸਾਡੀ ਲੇਡੀ ਯਿਸੂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਪਸ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ:

ਸਾਡਾ ਪ੍ਰਭੂ ਅਤੇ ਸਾਡੀ ਲੇਡੀ: “ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੈਰੀ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਉੱਚੇ ਅਤੇ ਰਹੱਸਵਾਦੀ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਅਸੀਸ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ: ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ. ਆਮੀਨ। ”

ਸਾਡੇ ਪ੍ਰਭੂ: “ਅੱਜ ਮੇਰੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਵਿੱਤਰ ਮਾਂ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਹੈ – ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਇਹ ਅਗਲੇ ਮਹੀਨੇ ਚਰਚ ਦੇ ਕੈਲੰਡਰ ਵਿੱਚ ਮਨਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ – ਪਰ ਇੱਕ ਦਿਨ ਇਸਨੂੰ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਾਨਤਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ.”

“ਮੇਰੇ ਪਵਿੱਤਰ ਪੁੱਤਰ, ਇਸ ਸਮੇਂ ਸੜਕ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਜੂਲੇ ਹੇਠ ਦੱਬੇ ਰਹਿਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਅਜੇ ਵੀ ਬਹੁਤ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਹੈ . ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ, ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ, ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਅਤੇ ਕੰਨ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਸਵਰਗੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡੀ ਨਜ਼ਰ ਮੋੜਨ ਦੀ ਸਾਡੀ ਮੰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲਦੇ ਹੋਏ, ਜੋ ਕਦੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ. ”

“ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ, ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਲਈ ਇੱਕ ਭੈੜੀ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਆਵੇਗੀ, ਜੋ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਫੇਫੜਿਆਂ ਅਤੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਮਾਰ ਦੇਵੇਗੀ. ਅਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਘਾਤਕ ਵਾਇਰਸਾਂ ਨੂੰ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ , ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਵਾਪਸ ਲਿਆਉਣ ਲਈ, ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤੋਬਾ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ. ਸਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸਮਝਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਰੱਬ ਦੁਆਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਸਨੇ ਅਜਿਹੀ ਬੁਰਾਈ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਮਨੁੱਖ ਦੀ ਸੁਤੰਤਰ ਇੱਛਾ ਦੁਆਰਾ. ”

“ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਾਪਸ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਵਾਇਰਸ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਅਤੇ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਹੋਵੇਗਾ । ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ, ਪਿਆਰੇ ਬੇਟੇ, ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਾਡੀ ਇੱਛਾ ਹੈ ਕਿ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਰੱਬ ਵੱਲ ਮੁੜਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਪਾਪਾਂ ਦੀ ਮਾਫੀ ਮੰਗਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਫਿਰ ਮੈਂ ਉਪਾਅ ਭੇਜਾਂਗਾ. ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਘਰ ਆ ਜਾਵੋਗੇ, ਮੇਰੇ ਬੇਟੇ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਸੱਤ (7) ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੇ ਅੰਦਰ, ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਏਗੀ. ”

“ਵਿਸ਼ਵ ਸਾਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਭਾਵੇਂ ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਵਿੱਤਰ ਸ਼ਬਦ ਭੇਜਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਾਂ, ਪਰ ਸਾਡੀਆਂ ਪਵਿੱਤਰ ਦਿਸ਼ਾਵਾਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ.”

“ਦੁਨੀਆਂ ਉਸ ਦੁਸ਼ਟ ਵਿਅਕਤੀ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਨੇ ਮਨੁੱਖ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਭੈੜੇ ਇਰਾਦਿਆਂ ‘ਤੇ ਬਿਠਾਇਆ ਹੈ.”

“ਦੁਨੀਆਂ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਅਹਿਸਾਸ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦਾ, ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੰਨੇ ਦੁੱਖ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗਣ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਰੱਬ ਦੀ ਹੋਂਦ ਵਿੱਚ ਹੋਰ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ.”

“ ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਅਸਮਾਨ ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਵਸਤੂ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਆਉਂਦੇ ਵੇਖੋਗੇ . ਡਰ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਜਾਏਗੀ, ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਮਦਦ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦਿਆਂ ਮੇਰੇ ਅੱਗੇ ਦੁਹਾਈ ਦੇਵੋਗੇ. ”

“ਸਮੁੰਦਰ ਉੱਠਣਗੇ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਤੱਟਵਰਤੀ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਅਤੇ ਕਸਬਿਆਂ ਵਿੱਚ ਹੜ੍ਹ ਆਉਣਗੇ – ਜਿਵੇਂ ਤੂਫਾਨ ਜੋ ਜਰਮਨੀ ਅਤੇ ਗੁਆਂ neighboringੀ ਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਉੱਠੇ ਸਨ. ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਹੁਣ ਵੇਖ ਰਹੇ ਹੋ ਉਹ ਸਿਰਫ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੈ. ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਆਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਸਾਰੇ ਜੁਆਲਾਮੁਖੀ ਸਾਡੇ ਬੱਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਵਿਨਾਸ਼ਕਾਰੀ ਸੁਆਹ ਦੇ ਬੱਦਲਾਂ ਨੂੰ ਉਤਾਰਨਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਗੁਆ ਦਿੱਤਾ ਹੈ. “

“ਮੇਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਸਿਰਫ ਇਸ ਲਈ ਕਿ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਤੁਹਾਡੀ ਭਲਾਈ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ – ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ. ਇਹ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੈ, ਇਲੁਮਿਨਾਤੀ – ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਦਾ ਛੋਟਾ ਕੁਲੀਨ ਹੋਣਾ – ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦਾ ਡਰ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ . ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸੱਚੇ ਡਾਕਟਰਾਂ ਤੋਂ ਸੁਣਨ ਅਤੇ ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਵਾਇਰਸ ਇੰਨਾ ਬੁਰਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿੰਨਾ ਕਿ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ. ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਲੌਕ ਕਰਨ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਨਾ ਹੀ ਮਾਸਕ ਪਹਿਨਣਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਅਰਥ ਵਿਵਸਥਾ ਨੂੰ ਤੋੜ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਉੱਚ ਵਰਗ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ. ਰਾਜ਼ ਸੁਸਾਇਟੀ ਹੁਣ ਦੇ ਕੰਟਰੋਲ ਵਿਚ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਰੋਕ ਸੰਸਾਰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਵੇਗਾ. ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਨਾਲ ਉਹ ਜਿੰਨੇ ਹੋ ਸਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਕਰਨਗੇ. ”

“ਮੇਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਸਖਤ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਵਾਇਰਸ ਚਲੇ ਜਾਣ – ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ. ਨਾ ਡਰੋ ਕਿਉਂਕਿ ਮੈਂ ਦੁਨੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਭਾਵੇਂ ਕਿ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਮੇਰੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਸੁਣ ਰਹੀ, ਉਹ ਭੂਤਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਚੱਲਣ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਹਨ. ”

“ ਦੁਸ਼ਮਣ ਆਪਣੀਆਂ ਚਾਲਾਂ ਚਲਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਉਦੋਂ ਤਕ ਜਨਤਕ ਨਹੀਂ ਹੋਏਗਾ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਮਹਾਨ ਚੇਤਾਵਨੀ ਨਹੀਂ ਆ ਜਾਂਦੀ। ਇਸ ਲਈ ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਮੇਰੇ ਵੱਲ ਮੁੜੋ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡਰਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ. ”

ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਮੇਰੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਮੇਰੇ ਵੱਲ ਮੁੜਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਜਲਦੀ ਹੀ, ਫ੍ਰਾਂਸਿਸ – ਰੋਮ ਵਿੱਚ – ਇੱਕ ਜਨਤਕ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕਰੇਗਾ, ਜੋ ਚਰਚ ਨੂੰ ਵੰਡ ਦੇਵੇਗਾ. ਪਵਿੱਤਰ ਪਿਤਾ, ਬੇਨੇਡਿਕਟ , ਛੇਤੀ ਹੀ ਰੋਮ ਤੋਂ ਚਲੇ ਜਾਣਗੇ ਅਤੇ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿਸ਼ਵ ਲਈ ਮਹਾਨ ਚੇਤਾਵਨੀ ਲਿਆਉਣਗੀਆਂ. ”

“ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਯੂਰਪ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਦੇ ਲਈ ਮਹਾਨ ਘਟਨਾਵਾਂ ਆਉਣਗੀਆਂ, ਜੋ ਵਿਸ਼ਵ ਦਾ ਰਾਹ ਬਦਲ ਦੇਣਗੀਆਂ. ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਮਰੀਕਾ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਦੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਜਾਵੇਗਾ. ਰੂਸ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਯੂਕਰੇਨ ਦੇ ਦੇਸ਼ ਨੂੰ ਤੋੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗਾ . ਚੀਨ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੀ ਤਾਈਵਾਨੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈਣ ਅਤੇ ਹਾਂਗਕਾਂਗ ‘ਤੇ ਸਖਤ ਨਿਯੰਤਰਣ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ . ਇੰਡੋਨੇਸ਼ੀਆ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਦੀ ਧਰਤੀ ਹਿੱਲ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਮਰ ਜਾਣਗੇ. ”

“ਮੇਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਮੈਂ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਲੈ ਕੇ ਨਹੀਂ ਆਇਆ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰਫ ਬਦਲਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਬਰਕਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਉਂਦੀਆਂ ਹਨ.”

“ਅੱਜ, ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ, ਮੇਰੀ ਧੰਨ ਮਾਤਾ ਦਾ ਜਨਮਦਿਨ ਹੈ । ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ ਕਿ ਉਸਦੀ ਜਿੱਤ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਆਵੇ. “

ਵਿਲੀਅਮ: ਮੈਂ ਸੇਂਟ ਮਾਈਕਲ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਲੇਡੀ ਦੇ ਕੋਲ ਆਉਂਦਾ ਵੇਖਿਆ . ਸਾਡੀ ਪਵਿੱਤਰ ਮਾਤਾ ਅੱਗੇ ਵਧਦੀ ਹੈ – ਉਹ ਬਹੁਤ ਸੁੰਦਰ ਹੈ. ਸਾਡੀ ਲੇਡੀ ਮੈਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰਦੀ ਹੈ:

ਸਾਡੀ :ਰਤ: “ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਮਸਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ: ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ. ਆਮੀਨ। ”

“ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਓ, ਅੱਜ ਇੱਕ ਮੁਬਾਰਕ ਦਿਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਇਸ ਦਿਨ ਮੇਰਾ ਜਨਮ ਮਨਾਉਂਦੇ ਹਾਂ. ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਹਰ ਇੱਕ ਨੂੰ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੋਹਫ਼ਾ ਭੇਜ ਰਿਹਾ ਹਾਂ – ਸੇਂਟ ਮਾਈਕਲ ਦੇ ਕੋਇਰ ਤੋਂ ਇੱਕ ਸੈਨਿਕ ਦੂਤ . ਹਰੇਕ ਦੂਤ ਕੋਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਦੇਣ ਲਈ ਰੱਬ ਵੱਲੋਂ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੋਹਫ਼ਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰੇਕ ਦੂਤ ਨੂੰ ਹਰ ਇੱਕ ਆਤਮਾ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਭੂਮਿਕਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ ਜਿਸਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇੰਚਾਰਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਤਿਆਰ ਕਰਨ ਲਈ. ਸੇਂਟ ਮੇਗੁਲੌਰਿਸ ਤੁਹਾਡਾ ਦੂਤ ਹੈ, ਮੇਰਾ ਬੱਚਾ – ਤੁਸੀਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸਮਝ ਸਕੋਗੇ ਕਿ ਕਿਉਂ. ”

“ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ, ਦੁਨੀਆਂ ਹੋਰ ਹਨੇਰੇ ਵਿੱਚ ਚਲੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸੰਸਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਅਜਿਹੀ ਜਗ੍ਹਾ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇ ਜੋ ਰੱਬ ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੀ ਉਪਾਸਨਾ ਕਰੇ. ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ, ਕਿ ਮੇਰੇ ਤਿਉਹਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇ -ਮੇਡੀਆਟ੍ਰਿਕਸ, ਸਹਿ-ਮੁਕਤੀ ਅਤੇ ਵਕਾਲਤ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ-ਤਾਂ ਜੋ ਇੱਕ ਦਿਨ ਦੁਨੀਆ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਵੇ. ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਵੱਡੀ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਸਜ਼ਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ. ”

” ਮੱਧ ਪੂਰਬ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਰਾਸ਼ਟਰਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਸਰਬਨਾਸ਼ ਲਿਆਉਣ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਰੋਕੇਗੀ .”

“ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਪਿਆਰੇ ਬੱਚਿਓ ਅਤੇ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਸੀਸ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ: ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ. ਆਮੀਨ. ਤਕੜੇ ਰਹੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਭਾਵੇਂ ਸਲੀਬ ਭਾਰੀ ਹੋ ਜਾਏਗੀ, ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ ਲਈ ਯਿਸੂ ਦੀ ਵਾਪਸੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਜੇ ਕੁਝ ਹੋਰ ਸਾਲ ਦੂਰ ਹੈ. ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ, ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ, ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ. ਮੈਂ ਅਖੀਰ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਾਂਗਾ. ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਸੀਸ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ: ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ. ਆਮੀਨ। ”

“ਮੇਰੇ ਦਿਲ ਦੇ ਪਿਆਰੇ ਪੁੱਤਰ, ਯਕੀਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੈਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਾਂਗਾ ਅਤੇ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਦੇਸ਼ ਦੇਵਾਂਗਾ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ [ਤੁਹਾਨੂੰ] ਸਵਰਗ ਦੇ ਤੀਜੇ ਸਥਾਨ ਤੇ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦੇ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਦਲ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਬਾਰਾ ਦੁਨੀਆ ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਹਿਦਾਇਤ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ. , ਮੇਰਾ ਬ੍ਰਹਮ ਪੁੱਤਰ, ਯਿਸੂ, ਵਾਪਸੀ ਤੱਕ ਸੰਸਾਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਅਤੇ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ. ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਘਰ ਆਉਂਦੇ ਹੋ, ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਪਏਗਾ. ਸ਼ਾਂਤੀ ਨਾਲ ਰਹੋ. ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ, ਮੇਰੀ ਅਨਮੋਲ ‘ਮੁਕਤੀ ਦੀ ਚੱਟਾਨ’, ਮੇਰਾ ਆਖਰੀ ਪਵਿੱਤਰ ਵਿਕਾਰ: ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ. ਆਮੀਨ। ”

ਵਿਲੀਅਮ: ਯਿਸੂ ਅਤੇ ਮੈਰੀ ਦੋਵੇਂ ਸਾਨੂੰ ਅਸੀਸ ਦਿੰਦੇ ਹਨ +:

ਸਾਡਾ ਪ੍ਰਭੂ ਅਤੇ ਸਾਡੀ :ਰਤ: “ਅਗਲੀ ਵਾਰ ਤਕ. ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ.”

ਵਿਲੀਅਮ: ਯਿਸੂ ਅਤੇ ਮੈਰੀ ਦੋਵੇਂ ਸਲੀਬ ਦੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਨ:

ਸਾਡਾ ਪ੍ਰਭੂ ਅਤੇ ਸਾਡੀ :ਰਤ: “ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਅਤੇ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ. ਆਮੀਨ। ”

ਵਿਲੀਅਮ: ਦੂਤ ਅਜੇ ਵੀ ਗਾ ਰਹੇ ਹਨ. +

________________________________________________________________

This entry was posted in ਪੰਜਾਬੀ and tagged . Bookmark the permalink.