Petrus Romanus, 6 ಆಗಸ್ಟ್ 2021

______________________________________________________________

https://littlepebble.org/2021/08/07/message-832-6-august-2021/?fbclid=IwAR1CHgCQIOvwzhz_qDPiePwj0zB280DdbCHK_AqhblGyj0mYVIHwZJ5awao

https://littlepebble.org/2021/08/07/message-832-6-august-2021/?fbclid=IwAR1CHgCQIOvwzhz_qDPiePwj0zB280DdbCHK_AqhblGyj0mYVIHwZJ5awao

ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ: “ಈ ಕಿರೀಟವು ನಿಮಗೆ ಒಗ್ಗೂಡಿರುವುದರಿಂದ, ನಾವು ಕ್ರಿಸ್ತ ಯೇಸುವಿನಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದ್ದೇವೆ, ಜಗತ್ತನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಈಗ ದೊಡ್ಡ ಅಪಾಯದಲ್ಲಿದೆ.”

ವಿಲಿಯಂ: ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ ಕೆಳಗೆ ಬಿದ್ದು ನನ್ನ ಹಣೆಗೆ ಮುತ್ತಿಟ್ಟು ಶಿಲುಬೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ: + ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ ಯೇಸುವಿನ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾಳೆ:

ನಮ್ಮ ದೇವರು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ: “ಮೇರಿಯ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಮತ್ತು ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಸಂಗಾತಿಯ ಮಗನನ್ನು ನಾವು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇವೆ: ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. “

ನಮ್ಮ ಕರ್ತನು: “ಇಂದು ನನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಪವಿತ್ರ ತಾಯಿಯ ಜನ್ಮದಿನ – ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಚರ್ಚ್ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಆಚರಿಸಿದರೂ – ಆದರೆ ಒಂದು ದಿನ ಅದನ್ನು ಹಾಗೆ ಗುರುತಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.”

“ನನ್ನ ಪವಿತ್ರ ಮಗನೇ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದ ನೊಗದಲ್ಲಿ ನರಳುತ್ತಿರುವ ನಂತರವೂ ಮನುಕುಲ ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡ ಕತ್ತಲೆಯಲ್ಲಿದೆ . ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳು ಮತ್ತು ಕಿವಿಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಕೊಂಡು ನಡೆಯುವುದು ನಮ್ಮ ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಸ್ವರ್ಗೀಯ ವಸ್ತುಗಳ ಮೇಲೆ ತಿರುಗಿಸುವ ನಮ್ಮ ಬೇಡಿಕೆಗೆ, ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಹಾದುಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ”

“ನಂಬಿಕೆಯ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ, ಒಂದು ಕೆಟ್ಟ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗವು ಮಾನವಕುಲಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ, ಅದು ಮಾನವಕುಲವನ್ನು ಆಘಾತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಶ್ವಾಸಕೋಶ ಮತ್ತು ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ವೈರಸ್ ಮಾನವಕುಲಕ್ಕೆ ಬರಲು ನಾವು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತೇವೆ, ಅವರ ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪಕ್ಕಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ಅವರನ್ನು ನಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಮರಳಿ ತರಲು. ಅಂತಹ ದುಷ್ಟತನವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿದ್ದು ದೇವರಲ್ಲ, ಆದರೆ ಮನುಷ್ಯನ ಮುಕ್ತ ಇಚ್ಛೆಯಿಂದ ಎಂದು ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.

“ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದಾಗ ವೈರಸ್ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ . ಖಚಿತವಾಗಿರಿ, ಪ್ರಿಯ ಮಗ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಮನುಕುಲವು ಮೊದಲು ದೇವರ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗಿ ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಪಾಪಗಳಿಗೆ ಕ್ಷಮೆ ಕೇಳಬೇಕು ಎಂಬ ಅರಿವು ನಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯಾಗಿದ್ದು, ನಂತರ ನಾನು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ಮಗನೇ, ನೀನು ಬೇಗನೆ ಮನೆಗೆ ಬರುತ್ತೀಯ. ನಂತರ, ಏಳು (7) ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ, ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾವನ್ನು ಶಿಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದು. ”

“ಪ್ರಪಂಚವು ನಮ್ಮನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತಲೇ ಇದೆ, ಆದರೂ ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ನಮ್ಮ ಪವಿತ್ರ ಪದಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಲೇ ಇದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಪವಿತ್ರ ನಿರ್ದೇಶನಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.”

“ದುಷ್ಟನ ಪ್ರೇರಣೆಯನ್ನು ಜಗತ್ತು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಲೇ ಇದೆ, ಅವನು ಮನುಷ್ಯನ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ದುಷ್ಟ ಉದ್ದೇಶಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.”

“ಅವರು ಅಸ್ಪಷ್ಟತೆಗೆ ಸಿಲುಕಿದ ಕಾರಣ, ಅವರು ದೇವರ ಅಸ್ತಿತ್ವವನ್ನು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಂಬದ ಕಾರಣ ಅವರು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವವರೆಗೂ ಜಗತ್ತು ಕತ್ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ.”

” ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ಆಕಾಶದ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಡಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನೀವು ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ವಸ್ತುವು ನಿಮ್ಮ ಕಡೆಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ . ಭಯ ಮತ್ತು ವೇದನೆಯು ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ, ಆಗ ನೀವು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೀರಿ. “

“ಸಮುದ್ರಗಳು ಏರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಕರಾವಳಿ ನಗರಗಳು ಮತ್ತು ಪಟ್ಟಣಗಳನ್ನು ಪ್ರವಾಹ ಮಾಡುತ್ತವೆ – ಜರ್ಮನಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ನೆರೆಯ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಉಂಟಾದ ಬಿರುಗಾಳಿಯಂತೆ. ನೀವು ಈಗ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು ಆರಂಭ ಮಾತ್ರ. ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳ ಮೇಲೆ ಎಲ್ಲಾ ಜ್ವಾಲಾಮುಖಿಗಳು ವಿನಾಶಕಾರಿ ಬೂದಿಯ ಮೋಡಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸುವ ಸಮಯ ಬರುತ್ತದೆ.

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳೇ, ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗವು ನಿಮ್ಮ ಕಲ್ಯಾಣವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸುವುದರಿಂದ – ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಹಾಗೆ ಇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. ಇದು ಶತ್ರುಗಳ ಕಾರಣ, ಇಲ್ಯುಮಿನಾಟಿ – ಮಾನವಕುಲದ ಸಣ್ಣ ಗಣ್ಯರು – ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗದ ಭಯವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ . ಆದರೆ ಪ್ರಪಂಚದ ನಿಜವಾದ ವೈದ್ಯರಿಂದ ನೀವು ಕೇಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಓದಬೇಕು , ಅವರು ಹೇಳಿದಂತೆ ವೈರಸ್ ಕೆಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಲಾಕ್ ಮಾಡುವುದು ಮಾರ್ಗವಲ್ಲ, ಅಥವಾ ಮುಖವಾಡ ಧರಿಸುವುದು ಅಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದೆಲ್ಲವೂ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಆರ್ಥಿಕತೆಯನ್ನು ಮುರಿಯುವುದು, ಇದು ವಿಶ್ವದ ಗಣ್ಯರ ಯೋಜನೆಯಾಗಿದೆ. ಸೀಕ್ರೆಟ್ ಸೊಸೈಟಿಯು ಈಗ ವಿಶ್ವದ ನಿಯಂತ್ರಣ ಮತ್ತು ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿತು ವಿಶ್ವದ ತರುವ. ಇದನ್ನು ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಸಾಧ್ಯವೋ ಅಷ್ಟು ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. “

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳೇ, ವೈರಸ್‌ಗಳು ಹೋಗಲಿ ಎಂದು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ – ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ. ಭಯಪಡಬೇಡ ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಜಗತ್ತನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತೇನೆ, ಮಾನವಕುಲವು ನನ್ನ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳದಿದ್ದರೂ, ಅವರು ರಾಕ್ಷಸರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

” ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ ತನ್ನ ನಡೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ಗ್ರೇಟ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್ ಸಂಭವಿಸುವವರೆಗೂ ಅವನು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ . ಆದ್ದರಿಂದ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ನನ್ನ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗಿ ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ಭಯಪಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ನನ್ನ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗಬೇಕು. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ, ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ – ರೋಮ್ನಲ್ಲಿ – ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ವಿಭಜಿಸುವ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಘೋಷಣೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಪವಿತ್ರ ತಂದೆ, ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ , ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ರೋಮ್ ಅನ್ನು ತೊರೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಘಟನೆಗಳು ಜಗತ್ತಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯನ್ನು ತರುತ್ತವೆ.

“ಪ್ರಿಯರೇ, ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ಯುರೋಪ್‌ಗಾಗಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಮಹಾನ್ ಘಟನೆಗಳು ಅವಳಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ, ಅದು ಪ್ರಪಂಚದ ಹಾದಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ ಆಫ್ ಅಮೇರಿಕಾಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ದೊಡ್ಡ ಯಾತನೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ರಷ್ಯಾಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ದೇಶವನ್ನು ಒಡೆಯುವ ಕ್ರಮವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ . ಚೀನಾಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ತೈವಾನೀಸ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಹಾಂಗ್ ಕಾಂಗ್ ಮೇಲೆ ಬಲವಾದ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ತರುವ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ . ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಅದರ ಭೂಮಿ ಅಲುಗಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಜನರು ಸಾಯುತ್ತಾರೆ.

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳೇ, ನಾನು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಸುದ್ದಿಯೊಂದಿಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಮಾತ್ರ ಬದಲಾಗಬೇಕು, ಆಗ ನಿಮಗೆ ಅನೇಕ ಆಶೀರ್ವಾದಗಳು ಬರುವುದನ್ನು ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.”

“ಇಂದು, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ನನ್ನ ಪೂಜ್ಯ ತಾಯಿಯ ಜನ್ಮದಿನ . ಅವಳ ಗೆಲುವು ಬೇಗ ಬರಲಿ ಎಂದು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ. “

ವಿಲಿಯಂ: ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್ ಅವರ್ ಲೇಡಿ ಮುಂದೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡಿದೆ . ನಮ್ಮ ಪವಿತ್ರ ತಾಯಿ ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಾಳೆ – ಅವಳು ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿದ್ದಾಳೆ. ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ ನನ್ನನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ:

ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ: “ನಾನು ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸುತ್ತೇನೆ: ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. “

“ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಕ್ಕಳೇ, ಇಂದು ನಮ್ಮ ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ನಾವು ಆಚರಿಸುತ್ತೇವೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ದಿನ ನಾವು ಜನ್ಮದಿನವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತೇವೆ. ಸೇಂಟ್ ಮೈಕೆಲ್ ನ ಗಾಯಕರ ತಂಡದಿಂದ ಒಬ್ಬ ಸೈನಿಕ ಏಂಜೆಲ್ ಅನ್ನು ನಾನು ನನ್ನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ . ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ದೇವದೂತನೂ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ದೇವರು ನೀಡುವ ವಿಶೇಷ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ದೇವದೂತನಿಗೆ ವಹಿಸಲಾಗಿರುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆತ್ಮಕ್ಕೂ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ಮಾಡಲು ಅವರ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ತಯಾರಿಸಲು ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂತ ಮೆಗುಲೋರಿಸ್ ನಿಮ್ಮ ದೇವತೆ, ನನ್ನ ಮಗು – ಏಕೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ನಂತರ ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತದೆ.

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು, ಪ್ರಪಂಚವು ಹೆಚ್ಚು ಕತ್ತಲೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗಿದೆ ಮತ್ತು ಜಗತ್ತನ್ನು ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮವನ್ನು ಪೂಜಿಸುವ ಸ್ಥಳವಾಗಿ ಬದಲಾಗುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ. ಮಕ್ಕಳೇ, ನನ್ನ ಹಬ್ಬದ ದಿನವನ್ನು ಘೋಷಿಸುವಂತೆ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ -ಮೀಡಿಯಾಟ್ರಿಕ್ಸ್, ಕೋ-ರಿಡೆಂಪ್ರಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೊಕಸಿ- ಒಂದು ದಿನ ಶಾಂತಿ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಮರಳುತ್ತದೆ. ಬ್ರಿಟನ್‌ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದ ಶಿಕ್ಷೆ ಬರುತ್ತಿದೆ. ”

” ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ರೋಗವು ರಾಷ್ಟ್ರಗಳಿಗೆ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡವನ್ನು ತರುವುದನ್ನು ತಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ .”

“ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಸಿಹಿ ಮಕ್ಕಳೇ ಮತ್ತು ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ: ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್ ಬಲವಾಗಿರಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಶಿಲುಬೆಯು ಭಾರವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಜೀಸಸ್ ಮಾನವಕುಲಕ್ಕೆ ಮರಳುವ ಸಮಯವು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಿರಿ. ಪ್ರಾರ್ಥನೆ, ಪ್ರಾರ್ಥನೆ, ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು. ನಾನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಯವರೆಗೂ ಇರುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತೇನೆ: ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. “

“ನನ್ನ ಹೃದಯದ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಮಗನೇ, ನಾನು ನಿನ್ನೊಂದಿಗೆ ಇರುವೆನೆಂದು ನಿಶ್ಚಯಿಸು ಮತ್ತು ನಿನ್ನನ್ನು ಸ್ವರ್ಗದ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಕರೆತರುವ ತನಕ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತೇನೆ, ಅಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ ಮತ್ತೆ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಹೋಗುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗುವುದು , ನನ್ನ ದೈವಿಕ ಮಗ ಜೀಸಸ್ ಹಿಂದಿರುಗುವವರೆಗೂ ಜಗತ್ತಿಗೆ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಮತ್ತು ಮುನ್ನಡೆಸಲು. ನೀವು ಬೇಗನೆ ಮನೆಗೆ ಬಂದಾಗ ನೀವು ಮಾಡಬೇಕಾದದ್ದು ಬಹಳಷ್ಟಿದೆ. ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಇರಿ. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನ ಅಮೂಲ್ಯವಾದ ‘ರಾಕ್ ಆಫ್ ಮೋಕ್ಷ’, ನನ್ನ ಕೊನೆಯ ಪವಿತ್ರ ವಿಕಾರ್: ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. “

ವಿಲಿಯಂ: ಜೀಸಸ್ ಮತ್ತು ಮೇರಿ ಇಬ್ಬರೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತಾರೆ +:

ನಮ್ಮ ದೇವರು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ: “ಮುಂದಿನ ಸಮಯದವರೆಗೆ. ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ.”

ವಿಲಿಯಂ: ಜೀಸಸ್ ಮತ್ತು ಮೇರಿ ಇಬ್ಬರೂ ಶಿಲುಬೆಯ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ:

ನಮ್ಮ ದೇವರು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಮಹಿಳೆ: “ತಂದೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಮತ್ತು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮದ ಹೆಸರಿನಲ್ಲಿ. ಆಮೆನ್. “

ವಿಲಿಯಂ: ಏಂಜಲ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಹಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. +

______________________________________________________________

This entry was posted in ಕನ್ನಡ and tagged . Bookmark the permalink.