Petrus Romanus, 15 செப்டம்பர் 2021

_______________________________________________________________

வில்லியம் கோஸ்டெல்லியாவுக்கு ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட தாய் கொடுத்த செய்தி

15 செப்டம்பர் 2021

எங்கள் பெண் : “நான் உன்னை வாழ்த்துகிறேன், என் அன்பு மகனே, என் சிறிய வெள்ளை பாறை!”

வில்லியம் : எங்கள் பெண் சிலுவையின் அடையாளத்தை உருவாக்குகிறார்:

எங்கள் பெண் : “தந்தை மற்றும் மகன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். “

வில்லியம் : எங்கள் பெண் என்னை நோக்கி வந்து வெள்ளை மணிகளை என் தலைக்கு மேல் வைத்து கூறுகிறார்:

எங்கள் பெண் : “இது உங்களுக்காக, என் பிரியமான வெள்ளை பாறை – இது உங்கள் வெற்றியை மிக விரைவில் கொண்டு வரும் ஜெபமாலை .”

வில்லியம் : எங்கள் பெண்மணி என் நெற்றியில் முத்தமிட்டு அவள் இடத்திற்குத் திரும்புகிறாள். செயிண்ட் மைக்கேல் நீல ஜெபமாலை அவளுக்குக் கொடுத்தார்.

எங்கள் பெண் : “இன்று, என் மகனே, எங்கள் துயரப் பெண்ணின் விருந்து, ஆனால் தேவாலயம் அதன் கல்வாரி மற்றும் சிலுவையில் அறையப்படுவதை நெருங்குவதால், நான் லா சேலட்டின் பெண்ணாக வருகிறேன் , ஏனென்றால் மனிதகுலம் இயேசு கிறிஸ்துவின் தேவாலயத்தை கைவிட்டது. வாழும் கடவுளின். “

“நீங்கள் என் இரண்டு மகன்கள் தலைமையில் உண்மை, நிற்க யார் எண்ணிக்கை சில இருந்தாலும், போப் பெனடிக்ட் என்று யார் என் எதிர்கால விகார், நீங்கள் இது, என் பரிசுத்த மகன், போப் இரண்டாம் பீட்டர், லிட்டில் ஆபிரகாம் இரண்டாம் இருக்கும் யார் மிக விரைவில் நிறுவப்பட்டது. சிலுவையில் அறையப்படுவதற்கான நேரம் வந்துவிட்டது, என் குழந்தைகளே – என் வார்த்தைகளில் நம்பிக்கை மற்றும் நம்பிக்கை வைத்திருங்கள், ஏனென்றால் அது மிகவும் கடினமாக இருக்கும்.

“தற்போது உலகம் குழப்பத்தில் மூழ்கியுள்ளது, ஏனென்றால் மனிதகுலத்திற்கு தொற்றுநோய் தான் பதில் என்று மனிதகுலம் நம்புகிறது , ஆனால் இது மனிதகுலத்தைத் தாக்கும் அனைத்து துயரங்களின் ஆரம்பம் மட்டுமே, என் நம்பிக்கையற்ற குழந்தைகள், கட்டுப்பாட்டால் பலர் உள்ளனர் உயரடுக்கு மற்றும் இல்லுமினாட்டி , ஆனால் சில குழந்தைகள் இந்த ஷைத்தானுடைய உதாரணத்தைப் இனி மனிதகுலம் அவருடைய கொடூரமான தாக்கங்கள் காட்ட பயம் உள்ளது, அவர்கள் வெளிப்படையாக தங்களை காண்பிக்கப்படுகின்றன கூட அங்கீகரிக்க. ஆனால் விரைவில், என் அன்பான மக்களே, தீயவர்கள் ஒரு பெரிய அதிர்ச்சியைப் பெறுவார்கள், அதனால் ஒரே கடவுள், தந்தை மற்றும் மகன், இயேசு மற்றும் பரிசுத்த ஆவியானவர், எல்லாவற்றையும் மற்றும் அனைவரையும் கட்டுப்படுத்துகிறார் என்பதை அவர்கள் உணருவார்கள்.

“தங்களைக் காப்பாற்றினோம் என்று தடுப்பூசி போடுவதன் மூலம் மனிதகுலம் நம்புகிறது, ஆனால் மாறாக, இந்த தடுப்பூசிகள் – மாடர்னா, ஃபைசர், அஸ்ட்ரா ஜெனெகா மற்றும் ஜான்சன் & ஜான்சன் – தடுப்பூசி மனித இனத்திற்கு ஒரு விஷம் என்பதால் அவர்களுக்கு தீங்கு விளைவிக்கும். ஈவில் ஒன் மூலம். ஆனால் தடுப்பூசி எடுக்க மறுப்பவர்களுக்கு, தடுப்பூசி என்ன செய்யும் என்று பார்ப்பார்கள், ஐந்து வருடங்களுக்குள், தடுப்பூசி எடுத்தவர்களில் பலர் இறந்துவிடுவார்கள்.

“குழப்பத்தில் இருப்பவர்களுக்கு, உங்கள் உடலுக்குள் தடுப்பூசியைக் கட்டுப்படுத்தவும் மற்றும் இந்த தயாரிப்பைப் போல – ( மார்சேயில் தீவ்ஸ் ஆயில் ) – உங்கள் உடலுக்குள் தயாரிப்பை நீர்த்துப்போகச் செய்யவும் – பிரார்த்தனைக்குத் திரும்பவும் வழி இருக்கிறது.”

“என் குழந்தைகளே, நீங்கள் உபத்திரவத்தின் ஆரம்பத்தில் இருக்கிறீர்கள்; அதன் முடிவில் எச்சரிக்கை இருக்கும், எச்சரிக்கைக்குப் பிறகு, நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பது பற்றி உங்கள் மனம் தெளிவு பெறும், ஏனென்றால் அப்போதுதான் சாத்தான் 666 என்ற மிருகத்தின் அடையாளத்தை அறிமுகப்படுத்துவான்.

“ஜெபத்திற்கு திரும்பவும் – புனித ஜெபமாலை மற்றும் தெய்வீக கருணை சாப்லெட் – மற்றும் பல ஆண்டுகளாக நான் உலகிற்கு அளித்த மற்ற பிரார்த்தனைகள்.”

” ஆஸ்திரேலியா , நீங்கள் மனித இனத்தை தடுப்பூசி எடுக்க ஊக்குவித்ததால், அதை மறுக்கும் நபர்களை தண்டிக்க, நீங்கள் மிகக் கடுமையாக தண்டிக்கப்படுவீர்கள், மிக விரைவில், உங்கள் கடற்கரைக்கு ஒரு அலை வரும், அது பலரைக் கொன்று அழிக்கும் பல வீடுகள். நீங்கள் தூக்கி எறிந்த எங்கள் வெள்ளை பாறை மூலம் நாங்கள் உங்களுக்கு அனுப்பும் எச்சரிக்கைகளைக் கவனத்தில் கொள்ளும்படி உங்கள் புனித தாயாக நான் உங்களிடம் கேட்கிறேன் – ஆனால் அவர் என் தெய்வீக மகனின் கிருபையுடன் மீண்டும் எழுந்து வருவார் என்று நான் உங்களுக்கு உறுதியளிக்கிறேன். இயேசுவே, நீ என் குரலை கேட்கவில்லை, நான் என் அன்புக்குரிய வெள்ளை பாறை வழியாக பலமுறை பேசியிருக்கிறேன்.

” இந்தோனேஷியா மக்களுக்கு , நீங்கள் விரைவில் பல தண்டனைகளை பெறுவீர்கள், ஏனெனில் உங்கள் நிலம் குலுங்கும், உங்கள் மக்களில் பலரைக் கொன்றுவிடும்.”

” ரஷ்யா மற்றும் சீனாவை நான் எச்சரிக்கிறேன் , அவர்கள் ஐரோப்பா மற்றும் ஆசிய மக்களை திரள்வதற்கான உரிமை இருப்பதாக நம்புகிறார்கள் – அனைத்தையும் பார்க்கும் கடவுள், உண்மையுள்ள குழந்தைகளின் இராணுவத்தால் உங்களைத் தோற்கடிப்பார் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள், என் அரசர் மற்றும் எனது தலைமையில் கடைசி விகார் . “

” ஐரோப்பா மற்றும் மத்திய கிழக்கை ஆள்பவர்களுக்கு , உங்கள் நேரம் மிகக் குறைவு என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். உங்கள் நாட்கள் எண்ணப்பட்டிருப்பதால், உங்கள் புனித தாயான என்னை நோக்கித் திரும்புங்கள். போர் விரைவில் நம் குழந்தைகளில் பலரை முக்காடுக்கு கொண்டு வரும். எதிரி இந்த நிலத்தை பிரிக்க முயற்சிப்பதால், பிரான்சிற்காக பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் , ஏனென்றால் பிரான்சின் உண்மையான மன்னர் இருளில் இருக்கும் ஆன்மாக்களின் கிளர்ச்சியை நசுக்க விரைவில் எழுந்து வருவார் என்று எதிரிக்கு தெரியும் . என் குழந்தைகளே, ஸ்பெயின் மற்றும் போர்ச்சுகலுக்காக பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் , ஏனென்றால் முஸ்லிம்களின் படையெடுப்பு மிக விரைவில் வரும்.

இங்கிலாந்து! இங்கிலாந்து : நீங்கள் மீண்டும் வாளை எடுப்பீர்கள் – உங்கள் முன்னோர்களின் விசுவாசத்தை நினைவில் கொள்ளுங்கள் – ஏனென்றால் நீங்கள் உண்மையான விசுவாசத்திற்கு திரும்புவதற்கு முன்பு உங்கள் மீது ஒரு பெரிய படையெடுப்பு வரும், இது உங்களுக்கு அறிவூட்டுகிறது, ஆனால் இந்த நாள் வருவதற்கு முன்பே பலர் அழிந்து போவார்கள். பிரார்த்தனை! பிரார்த்தனை செய்! “

” ஜெர்மானிய குழந்தைகளே , நீங்கள் உங்கள் தேசத்திற்கு அழைத்துச் சென்ற பலரின் காரணமாக, நீங்கள் உங்கள் நாட்டை வீழ்த்த முயற்சிக்கும் முஸ்லீம்களின் அடிப்படை எழுச்சியில் செல்வீர்கள் . இது மட்டும் பிரச்சனையாக இருக்காது , ஏனெனில் ரஷ்யா மீண்டும் உங்கள் சோகமாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் வரவேற்பார்கள் ஏனெனில், வெற்றி பெறுவார்கள் பிரான்ஸ் அரசரின் மற்றும் இருக்கும் யார் பரிசுத்த மாதா தேவாலயம் பிரின்ஸ், வரவேற்பார்கள் பரிசுத்த மாதா தேவாலயம் கடைசி விகார் உங்கள் சொந்த மகன், – வில்லியம் ஜான் Costellia பிறந்த, கோல்ன் மற்றும் விருப்பத்திற்கு என் தெய்வீக மகன் இயேசுவின் விகாரியாக இருங்கள். ஜெர்மானியின் அன்பான குழந்தைகளே, என் தெய்வீக மகன் இயேசுவால் நீங்கள் விரும்பப்பட்டதால் ஜெபியுங்கள் .

” ஜப்பானுக்காக ஜெபியுங்கள் , ஏனென்றால் அது கடல்களிலும் வெள்ளங்களிலும் மூழ்கும்.”

“என் குழந்தைகளே, வெனிசுலா மற்றும் தென் அமெரிக்காவிற்காக பிரார்த்தனை செய்யுங்கள், ஏனென்றால் ஒவ்வொரு நிலமும் ஆப்பிரிக்கா கண்டத்தைப் போல் தண்டனையை உணரும் , ஏனென்றால் எகிப்து நிலத்தில் ஏதோ ஒன்று காணப்படுகிறது , இது மனித இனத்தை அதிர்ச்சியடையச் செய்து ஆச்சரியப்படுத்தும்.”

“இனிமையான குழந்தைகளே, நீங்கள் அன்பின் மணிகளை எடுக்க வேண்டிய நேரம் இது , ஏனென்றால் எல்லா குழந்தைகளும் குறிப்பாக உலகெங்கிலும் உள்ள தீவுகள் பாதிக்கப்படும் . வேதம் என்ன சொல்கிறது என்பதை விரைவில் என் குழந்தைகள் புரிந்துகொள்வார்கள், ஏனென்றால் அனைத்து தீவுகளும் கடலில் மூழ்கிவிடும் மற்றும் அனைத்து குழந்தைகளும் உலகின் முக்கிய நிலப்பகுதிக்கு செல்லும்படி கேட்கப்படும். உங்களால் முடியாவிட்டால், கடவுளின் அன்பு மற்றும் கருணை மீது நம்பிக்கை வையுங்கள், ஏனென்றால் உலகம் விரைவில் மாறும். ”

” மில்லியன் கணக்கான மக்கள் அழிந்து போவதால் , அணு ஆயுதம் பயன்படுத்தப்படாமல் இருக்க ஜெபியுங்கள் .”

” அமெரிக்காவின் அன்பான குழந்தைகளே, பிரார்த்தனை செய்யுங்கள், ஏனென்றால் அங்கு பல தண்டனைகள் நிகழ்கின்றன மற்றும் அழகான நிலத்தை தண்டிக்கும், ஏனென்றால் அவர்கள் கடவுளின் மீதான அன்பை ஒதுக்கி வைத்துவிட்டனர். நியூயார்க்கிற்காக பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் , ஏனென்றால் அங்கு ஒரு சிறிய தொகை மட்டுமே எஞ்சியிருக்கும் . ”

டொனால்ட் டிரம்ப் மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட வேண்டும் என்று பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் , அதனால் அமெரிக்கா இப்போது பெறும் தண்டனைகளிலிருந்து நிவாரணம் பெறும். ”

“நான் உன்னை நேசிக்கிறேன், இனிமையான குழந்தைகளே – மற்றும் நீ, என் அன்பு மகன், தீய சக்திகளிடமிருந்து நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட சுதந்திரத்தைப் பெறுவீர்கள். தெரிந்து கொள்ளுங்கள், என் புனித மகனே, நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதில் சொர்க்கத்தின் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம். என் மாசற்ற இதயத்தின் வழிகாட்டுதலில் தொடரவும், இன்று நாங்கள் உங்களுக்கு வழங்கிய ஜெபமாலை நினைவில் கொள்ளுங்கள் . நான் உங்களையும் நீங்கள் நேசிப்பவர்களையும் ஆசீர்வதிக்கிறேன்: தந்தை மற்றும் மகன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். “

“மிக விரைவில் நீங்கள் சிறந்த செய்தியைப் பெறுவீர்கள். அமைதியாக இருங்கள் மற்றும் நான் உன்னை எவ்வளவு நேசிக்கிறேன் என்பதை அறிந்துகொள்ளுங்கள், புனித மைக்கேல் மற்றும் நிச்சயமாக மூவொரு கடவுள். உங்கள் தனிப்பட்ட கேள்விக்கு நான் இப்போது பதிலளிப்பேன். ”

வில்லியம் : எங்கள் பெண்மணி என்னையும் புனித மைக்கேலையும் ஆசீர்வதித்தார்.

எங்கள் பெண் மற்றும் புனித மைக்கேல் : “தந்தை மற்றும் மகன் மற்றும் பரிசுத்த ஆவியின் பெயரில். ஆமென். “

_______________________________________________________________

This entry was posted in தமிழ் and tagged . Bookmark the permalink.