Petrus Romanus, 29 செப்டம்பர் 2021

______________________________________________________________

புனிதர்கள் மைக்கேல், கேப்ரியல் மற்றும் ராஃபேல் விருந்து

29 செப்டம்பர் 2021

இன்று, என் அன்பான இரட்சகரான இயேசுவின் என் அன்பான ஆத்மாக்கள். எங்கள் அன்புக்குரிய தேவதூதர்களின் விருந்து: புனித மைக்கேல், செயிண்ட் கேப்ரியல் மற்றும் புனித ரபேல்.

சிக்கல் நிறைந்த கோவிட் -19 மூலம் உலகம் சிலுவையில் அறையப்படுகிறது , இது அரசாங்கங்களின் பலவீனங்களால் மனிதகுலத்தை மூடுவதற்கு காரணமாகிறது, இது மனிதகுலத்தை மனித எதிர்வினைகளிலிருந்து மூடுவதற்கு அனுமதித்தது, மனிதகுலத்தை மனிதர்களால் வழிநடத்தப்படுகிறது. இயேசுவைப் பின்பற்றுங்கள், ஆனால் உண்மையை அங்கீகரிக்க மனிதனின் இயலாமையின் பலவீனத்தைப் பின்பற்றுங்கள்.

மனிதகுலத்திற்கு உதவ, மருந்துகள், ஐவர்மெக்டின் அல்லது ஹைட்ராக்ஸி குளோரோகுயின் பரிந்துரைக்கிறேன் . அதிகாரிகள் வழங்கும் மருந்துகளை நீங்கள் ஏற்க வேண்டாம் என்று பரிந்துரைக்கிறேன்.

இன்று, பெரிய தேவதூதர்களின் பண்டிகையில், நீங்கள் மிகவும் கவனமாகக் கேட்க வேண்டும் என்று நான் கேட்கிறேன், ஏனென்றால் ஆண்டிகிறிஸ்ட் கடவுளின் மக்களையும் ரோமன் கத்தோலிக்க மற்றும் அப்போஸ்தலிக் தேவாலயத்தையும் அழிக்க தனது நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்கிறார்.

(எமரிடஸ்) என அழைக்கப்படும் போப் பெனடிக்டின் ஆட்சி உங்களுக்குத் தெரியும் – அவருடைய நேரம் மிக அருகில் உள்ளது. ரஷ்யா மற்றும் சீனாவின் நகர்வுகளைக் கண்காணியுங்கள், ஏனென்றால் போப் பெனடிக்ட் ரோமிலிருந்து வெளியேறியவுடன் , நான், வில்லியம் ஜான் பாப்டிஸ்ட் கோஸ்டெல்லியா, கிறிஸ்துவின் தேவாலயத்தின் இறுதி விகாரியாக பொறுப்பேற்கும் நேரம் வந்துவிட்டது என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள். போப் பீட்டர் II – சிறிய ஆபிரகாம் II என்றும் அழைக்கப்படுகிறார் .

நான் என் அன்பான குழந்தைகளை இழக்கவோ அல்லது வீழ்ச்சியடையவோ வேண்டாம் என்று கேட்டுக்கொள்கிறேன், ஏனென்றால் கடவுளும் இயேசுவின் தாயுமான மரியாவும் நம்மை கவனித்துக்கொண்டிருப்பார்கள், எனவே மனதை இழக்காதீர்கள். இந்த நேரத்தில் உலகம் இலுமினாட்டி மற்றும் எலைட் மூலம் ஓரளவிற்கு கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது – மேலும், அந்திக்கிறிஸ்து . ஆனால் கடவுள் உண்மையின் இராணுவத்தை ஏற்பாடு செய்கிறார், இது 50 மில்லியன் வலிமையானது மற்றும் நேரம் முன்னேறும்போது வலுவடையும்.

என் அன்பான மக்களே, கடவுளின் நற்குணத்தை தைரியமாக நம்புங்கள், ஏனென்றால் மனிதகுலம் குருடாகி வருகிறது – ஆனால் கடவுள் தனது சக்தியிலும் நன்மையிலும் உங்களைப் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறார். கடவுள் பிரெஞ்சு மன்னரை வளர்த்தார், அவர் மெதுவாக வேலை செய்கிறார். அவர் ஒரு நல்ல, புனிதமான மனிதர் மற்றும் என்னுடன் இணைந்து பணியாற்றுகிறார், எனவே கடவுள் உலகம் முழுவதையும் கட்டுப்படுத்துகிறார் என்பதை மறந்துவிடாதீர்கள் மற்றும் உலகம் முழுவதையும் கைப்பற்ற ஆண்டிகிறிஸ்ட் தனது திட்டங்களை நிறைவேற்ற அனுமதிக்கிறார், ஆனால் இந்த முறை அந்திக்கிறிஸ்துவுக்கு ஒரு குறிப்பிட்ட நேரம் உள்ளது , பின்னர் அது திடீரென முடிவுக்கு வரும். நேரம் 2022 முதல் 2030 வரை இருக்கும் என்று நாம் எதிர்பார்க்கலாம் . நிச்சயமாக நமக்கு சரியான நேரம் தெரியாது, ஆனால் இதை அறிந்திருங்கள், அந்திக்கிறிஸ்துவின் முழு ஆட்சி பெரும் எச்சரிக்கைக்கு ஆறு வாரங்களுக்குப் பிறகு, போப் பெனடிக்ட் (எமரிடஸ்) ரோம் தப்பிச் சென்ற பிறகு நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்.

மன்னரும் நானும் இப்போது மீதமுள்ள தேவாலயத்தை தயார் செய்கிறோம் , எனவே உங்கள் பிரார்த்தனைகளில் எங்களை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

கடவுள் உங்களை மறக்கவில்லை, ஆனால் பல ஜெபங்களைக் கேட்கிறார். வத்திக்கானை அமைத்து திருச்சபையை வழிநடத்த நான் பிலிப்பைன்ஸுக்குச் செல்ல சாத்தான் என் மீது வைத்த சங்கிலியிலிருந்து என்னை விடுவிக்கும்படி தயவுசெய்து ஜெபியுங்கள் . அது முடியாமல் போகும் முன் நான் சிங்கப்பூர் மற்றும் ஜெர்மனி மற்றும் பல நாடுகளுக்கு பயணம் செய்ய வேண்டும் என்று பிரார்த்தனை செய்யுங்கள் . தேவாலயத்தின் ஆதரவு தேவைப்படும் மன்னருக்காக பிரார்த்தனை செய்யுங்கள்.

என் அன்பான மக்களே, நம்பிக்கையை இழக்காதீர்கள், ஆனால் கடவுள் மற்றும் எங்கள் பரிசுத்த தாய், மேரி மீது நம்பிக்கை வையுங்கள், ஏனென்றால் எங்கள் பெண்மணியின் வெற்றி மிக அருகில் உள்ளது, அப்போது அவர் அனைத்து அருள்களின் மீடியாட்ரிக்ஸாக முடிசூட்டப்படுவார் , இணை-மீட்பு மற்றும் வழக்கறிஞர் , ஏனென்றால் அனைத்து அற்புதங்களும் மிக விரைவில் நடக்கும். எனக்காகவும் பிரார்த்தனை செய்ய நினைவில் கொள்ளுங்கள். நான் உங்களை ஆசீர்வதிக்கும்படி இயேசுவிடம் கேட்கிறேன்: + நான் உங்களை ஆசீர்வதிப்பேன்: +

இயேசுவும் மரியாவும் உங்களை ஆசீர்வதிக்கட்டும்

வில்லியம் ஜே. காஸ்டெல்லியா,

பேராயர்

______________________________________________________________

This entry was posted in தமிழ் and tagged . Bookmark the permalink.