Petrus Romanus, 29 సెప్టెంబర్ 2021

______________________________________________________________

సెయింట్స్ మైఖేల్, గాబ్రియేల్ మరియు రాఫెల్ యొక్క విందు

29 సెప్టెంబర్ 2021

ఈ రోజు, యేసు నా ప్రియమైన ఆత్మలు, మా ప్రేమగల రక్షకుడు. మా ప్రియమైన ప్రధాన దేవదూతల పండుగ: సెయింట్ మైఖేల్, సెయింట్ గాబ్రియేల్ మరియు సెయింట్ రాఫెల్.

ప్రపంచం సమస్యాత్మక కోవిడ్ -19 ద్వారా సిలువ వేయబడింది , ఇది ప్రభుత్వాల బలహీనతల కారణంగా మానవజాతిని మూసివేయడానికి కారణమవుతుంది, ఇది మానవజాతిని మానవ ప్రతిచర్యల నుండి మూసివేయడానికి అనుమతించింది, మానవాళిని మనుషులు నడిపిస్తారు, అలా చేయరు యేసును అనుసరించండి, కానీ మనిషి సత్యాన్ని గుర్తించలేకపోవడం బలహీనతను అనుసరించండి.

మానవాళికి సహాయం చేయడానికి, నేను మందులు, ఐవర్‌మెక్టిన్ లేదా హైడ్రాక్సీక్లోరోక్విన్ సిఫార్సు చేస్తున్నాను . అధికారులు అందించే మందులను మీరు ఆమోదించవద్దని నేను సిఫార్సు చేస్తున్నాను.

ఈ రోజు, గ్రేట్ ఆర్చ్ఏంజెల్స్ విందులో, మీరు చాలా జాగ్రత్తగా వినాలని నేను అడుగుతున్నాను, ఎందుకంటే పాకులాడే దేవుని ప్రజలను మరియు రోమన్ కాథలిక్ మరియు అపోస్టోలిక్ చర్చిని నాశనం చేయడానికి తన ఎత్తుగడలను వేస్తున్నాడు.

(ఎమెరిటస్) అని పిలువబడే పోప్ బెనెడిక్ట్ పాలన మీకు తెలిసినట్లుగా – అతని సమయం చాలా దగ్గరగా ఉంది. రష్యా మరియు చైనాల కదలికలపై ఒక కన్ను వేసి ఉంచండి , ఎందుకంటే పోప్ బెనెడిక్ట్ రోమ్‌ను విడిచిపెట్టిన తర్వాత, నేను, విలియం జాన్ బాప్టిస్ట్ కాస్టెల్లియా, క్రీస్తు చర్చి యొక్క చివరి వికార్‌గా బాధ్యతలు స్వీకరించే సమయం ఆసన్నమైందని మీకు తెలుస్తుంది. పోప్ పీటర్ II అని పిలుస్తారు – లిటిల్ అబ్రహం II అని కూడా పిలుస్తారు .

నేను నా ప్రియమైన పిల్లలను కోల్పోతున్నాను లేదా నిరాశ చెందవద్దని కోరుతున్నాను, ఎందుకంటే దేవుడు మరియు యేసు మేరీ, యేసు తల్లి మనల్ని గమనిస్తూ ఉంటారు, కాబట్టి హృదయాన్ని కోల్పోకండి. ప్రస్తుతానికి ప్రపంచం కొంతవరకు ఇల్యూమినాటి మరియు ఎలైట్ ద్వారా నియంత్రించబడుతుంది – ఇంకా ఎక్కువగా, పాకులాడే . కానీ దేవుడు ఆర్మీ ఆఫ్ ట్రూత్‌ని ఆర్గనైజ్ చేస్తున్నాడు, ఇది 50 మిలియన్ల బలంగా ఉంది మరియు సమయం పెరిగే కొద్దీ బలంగా మారుతుంది.

నా ప్రియమైన ప్రజలారా, ధైర్యం మరియు దేవుని మంచితనాన్ని విశ్వసించండి, ఎందుకంటే మానవజాతి గుడ్డిగా మారుతోంది – కానీ దేవుడు తన శక్తి మరియు మంచితనంలో మిమ్మల్ని చూస్తున్నాడు. దేవుడు ఫ్రెంచ్ చక్రవర్తిని పెంచాడు మరియు అతను నెమ్మదిగా పని చేస్తున్నాడు. అతను మంచి, పవిత్రమైన వ్యక్తి మరియు నాతో కలిసి పని చేస్తాడు, కాబట్టి దయచేసి ప్రపంచం మొత్తాన్ని దేవుడు నియంత్రిస్తాడని మరియు ప్రపంచం మొత్తాన్ని స్వాధీనం చేసుకోవడానికి పాకులాడే తన ప్రణాళికలను నెరవేర్చడానికి అనుమతిస్తున్నాడని మర్చిపోవద్దు, కానీ ఈసారి పాకులాడే ఒక నిర్దిష్ట సమయం ఉంది , అప్పుడు అది అకస్మాత్తుగా ముగింపుకు వస్తుంది. సమయం 2022 సంవత్సరం నుండి 2030 సంవత్సరం వరకు ఉంటుందని మనం ఆశించవచ్చు . వాస్తవానికి మనకు ఖచ్చితమైన సమయం తెలియదు, కానీ ఇది తెలుసు, పాప్ క్రీస్తు యొక్క పూర్తి పాలన గ్రేట్ వార్నింగ్ తర్వాత ఆరు వారాలు , పోప్ బెనెడిక్ట్ (ఎమెరిటస్) రోమ్ నుండి పారిపోయిన తర్వాత మేము ఆశిస్తున్నాము.

మోనార్క్ మరియు నేను ఇప్పుడు శేష చర్చిని సిద్ధం చేస్తున్నాము , కాబట్టి దయచేసి మీ ప్రార్థనలలో మమ్మల్ని గుర్తుంచుకోండి.

దేవుడు నిన్ను మరచిపోలేదు, కానీ చాలా ప్రార్థనలు అడుగుతున్నాడు. సాతాను నేను వెళ్ళడానికి వీలుగా నా మీద విధించింది గొలుసులు నుండి నా విడుదల కోసం ప్రే దయచేసి ఫిలిప్పీన్స్ ఏర్పాటు వాటికన్ మరియు చర్చి దారి. అది అసాధ్యం కాకముందే నేను సింగపూర్ మరియు జర్మనీ మరియు అనేక ఇతర దేశాలకు వెళ్లగలనని ప్రార్థించండి . చర్చి మద్దతు అవసరం ఉన్న చక్రవర్తి కోసం ప్రార్థించండి.

నా ప్రియమైన వ్యక్తులారా, విశ్వాసం కోల్పోకండి, కానీ దేవుడు మరియు మా పవిత్ర తల్లి మేరీపై నమ్మకం ఉంచండి, ఎందుకంటే మా లేడీస్ విజయం చాలా దగ్గరగా ఉంది, ఆమె అన్ని గ్రేసెస్, కో-రిడెంప్ట్రిక్స్ మరియు అడ్వకేట్ కిరీటం పొందినప్పుడు , అన్ని అద్భుతాలు ఎందుకంటే అతి త్వరలో జరుగుతుంది. నా కోసం కూడా ప్రార్ధించడం గుర్తుంచుకోండి. నిన్ను దీవించమని నేను యేసును అడుగుతున్నాను: + నేను నిన్ను ఆశీర్వదించినట్లు: +

యేసు మరియు మేరీ మిమ్మల్ని ఆశీర్వదించండి

విలియం జె. కాస్టెల్లియా,

ఆర్చ్ బిషప్

______________________________________________________________

This entry was posted in తెలుగు and tagged . Bookmark the permalink.