Petrus Romanus, 29 सप्टेंबर 2021

______________________________________________________________

मिशेल, गॅब्रिएल आणि राफेलचा उत्सव

29 सप्टेंबर 2021

आज, येशूचे माझे प्रिय आत्मा, आमचे प्रेमळ तारणहार. आमच्या प्रिय मुख्य देवदूतांचा सण आहे: सेंट मायकेल, सेंट गॅब्रिएल आणि सेंट राफेल.

जग समस्याग्रस्त कोविड -19 द्वारे वधस्तंभावर खिळले गेले आहे, ज्यामुळे मानवजातीला सरकारांच्या कमकुवतपणामुळे बंद पडले आहे, ज्यामुळे मानवजातीला मानवी प्रतिक्रियांपासून बंद केले गेले आहे, ज्यामुळे मानवजातीचे नेतृत्व मानवाने केले आहे, जे नाही येशूचे अनुसरण करा, परंतु सत्य ओळखण्यात माणसाच्या असमर्थतेच्या कमकुवतपणाचे अनुसरण करा.

मानवजातीला मदत करण्यासाठी, मी औषधे, Ivermectin किंवा Hydroxychloroquine ची शिफारस करतो . मी शिफारस करतो की तुम्ही प्राधिकरणांनी दिलेली औषधे स्वीकारू नका.

आज, महान मुख्य देवदूतांच्या मेजवानीवर, मी विचारतो की तुम्ही खूप काळजीपूर्वक ऐका, कारण ख्रिस्तविरोधी देवाच्या लोकांचा आणि रोमन कॅथलिक आणि अपोस्टोलिक चर्चचा नाश करण्याच्या त्याच्या हालचाली करत आहे.

तुम्हाला पोप बेनेडिक्टचे राज्य माहित आहे, (एमेरिटस) म्हणून ओळखले जाते – त्याचा काळ खूप जवळ आहे. रशिया आणि चीनच्या हालचालींकडे डोळे उघडे ठेवा , कारण एकदा पोप बेनेडिक्ट रोम सोडले की तुम्हाला कळेल की वेळ आली आहे जेव्हा मी, विल्यम जॉन द बॅप्टिस्ट कोस्टेलिया, ख्रिस्ताच्या चर्चचा अंतिम उपाध्यक्ष म्हणून पदभार स्वीकारेल, जसे मी करीन. पोप पीटर II म्हणून ओळखले जाते – लिटल अब्राहम II म्हणूनही ओळखले जाते .

मी माझ्या प्रिय मुलांना गमावल्यासारखे किंवा निराश होऊ नये म्हणून विचारतो, कारण देव आणि मेरी, येशूची आई, आमच्यावर लक्ष ठेवेल, म्हणून धीर सोडू नका. या क्षणी जग काही प्रमाणात इल्युमिनाटी आणि एलिट द्वारे नियंत्रित केले जाते – आणि अधिक म्हणजे, ख्रिस्तविरोधी . परंतु देव सत्याचे सैन्य आयोजित करत आहे, जे 50 दशलक्ष मजबूत आहे आणि वेळ जसजशी पुढे जाईल तसतसे ते अधिक मजबूत होईल.

माझ्या प्रिय लोकांनो, धीर धरा आणि देवाच्या चांगुलपणावर विश्वास ठेवा, कारण मानवजात आंधळी होत आहे – परंतु देव त्याच्या सामर्थ्याने आणि चांगुलपणाने तुमच्यावर लक्ष ठेवून आहे. देवाने फ्रेंच सम्राटाला उभे केले आहे आणि तो हळूहळू काम करत आहे. तो एक चांगला, पवित्र माणूस आहे आणि माझ्याबरोबर एकत्र काम करतो, म्हणून कृपया हे विसरू नका की देव संपूर्ण जगावर नियंत्रण ठेवतो आणि ख्रिस्तविरोधीला संपूर्ण जग ताब्यात घेण्याच्या त्याच्या योजना पूर्ण करण्यास परवानगी देतो, परंतु यावेळी ख्रिस्तविरोधीकडे एक निश्चित वेळ आहे , मग ते अचानक संपेल. आम्ही अपेक्षा करू शकतो की वेळ 2022 पासून 2030 पर्यंत असेल . नक्कीच आम्हाला अचूक वेळ माहीत नाही, परंतु हे जाणून घ्या की, ख्रिस्तविरोधीचा संपूर्ण कारभार महान चेतावणीच्या सहा आठवड्यांनंतर आहे , ज्याची आपण पोप बेनेडिक्ट (एमेरिटस) रोममधून पळ काढल्यानंतर अपेक्षा करतो.

सम्राट आणि मी आता अवशेष चर्च तयार करीत आहोत , म्हणून कृपया आपल्या प्रार्थनेत आम्हाला लक्षात ठेवा.

देव तुम्हाला विसरला नाही, पण अनेक प्रार्थना मागत आहे. सैतानाने माझ्यावर टाकलेल्या साखळ्यांपासून माझ्या सुटकेसाठी कृपया प्रार्थना करा जेणेकरून मी फिलीपिन्सला जाऊन व्हॅटिकनची स्थापना करू शकेन आणि चर्चचे नेतृत्व करू शकेन . प्रार्थना करा की मी अशक्य होण्यापूर्वी सिंगापूर आणि जर्मनी आणि इतर अनेक देशांचा प्रवास करू शकेन . चर्चच्या समर्थनाची आवश्यकता असलेल्या सम्राटासाठी प्रार्थना करा.

माझ्या प्रिय लोकांनो, विश्वास गमावू नका, परंतु देवावर आणि आमच्या पवित्र आई, मेरीवर विश्वास ठेवा, कारण आमच्या लेडीचा विजय अगदी जवळ आहे, जेव्हा तिला सर्व ग्रेसेस, को-रिडेम्प्ट्रिक्स आणि अॅडव्होकेटचा राज्याभिषेक होईल , कारण सर्व चमत्कार आहेत खूप लवकर घडते. माझ्यासाठी देखील प्रार्थना करण्याचे लक्षात ठेवा. मी येशूला तुला आशीर्वाद देण्यास सांगतो: + जसे मी तुला आशीर्वाद देईन: +

येशू आणि मेरी तुम्हाला आशीर्वाद देऊ शकतात +

विल्यम जे कॉस्टेलिया,

मुख्य बिशप

______________________________________________________________

This entry was posted in मराठी and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.