Petrus Romanus, 7 ऑक्टोबर 2021

______________________________________________________________

विलियम कॉस्टेलियाला आमच्या लेडीने संदेश दिला

7 ऑक्टोबर 2021

आमचे प्रभु आणि आमची लेडी : “पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. आम्ही तुम्हाला शुभेच्छा देतो, आमच्या सर्वोच्च मुलाचा प्रिय मुलगा! ”

विल्यम : येशू प्रथम बोलतो.

आमचे परमेश्वर : “मी तुला शुभेच्छा देतो, माझ्या प्रिय भावी पृथ्वीवरील माझ्या घराचे व्हिकर! आज माझ्या पवित्र आई, मेरी चा सण आहे – एक सण जो खूप महत्वाचा आहे. जसे तुम्ही पाहू शकता, माझ्या मुला, देवदूतांचे नऊ गायक तुमच्या समोर पसरलेले आहेत, कारण ते पृथ्वीवर कूच करण्यासाठी तयार आहेत, जे कोट्यवधी भुतांनी भरलेले आहे, ज्यांनी पुरुषांना त्यांच्यावर काय येणार या भीतीने अडकवले आहे , जर त्यांनी द एव्हिल वनच्या निर्देशाचे पालन केले नाही, ज्याने त्यांना घट्ट गाठीत अडकवले आहे. पण यामुळेच मी देवदूतांचे सैन्य पाठवले आहे, जे माझ्या लोकांचे रक्षण करतील, त्यांना घेरलेल्या सापळ्यांपासून मुक्त करण्यासाठी. ”

“जेव्हा हा संदेश पूर्ण होईल तेव्हा मी या देवदूतांना मानवतेची भीती एकदा आणि सर्वांसाठी सोडण्यासाठी जगभर पाठवीन. प्रत्येक पवित्र देवदूत त्यांच्यावर भुते काढण्यासाठी, माझ्या लोकांना आत्ताच मुक्त करण्यासाठी पवित्र जपमाळ आहे, कारण मानवजात युद्धाकडे जात आहे. मानवजात भयभीत आहे, परंतु ते घडणार आहे यावर त्यांचा विश्वास नाही. ”

“ मध्यपूर्वेचे लोक : जागे व्हा, कारण तुमचे स्वातंत्र्य अशा लढाईत गमावले जाणार आहे जे लाखो आत्म्यांना त्यांच्या मृत्यूकडे खेचतील. मी तुम्हाला बर्‍याच वर्षांपासून चेतावणी दिली आहे, परंतु तुम्ही माझे इशारे बाजूला ठेवले आहेत, पण आता वेळ आली आहे. ”

“लवकरच जग भयभीत होईल, कारण एक मोठा लघुग्रह तुमच्या मार्गाने येत आहे ज्यामुळे लोकांना जागृत होईल की जगाला माझे शब्द खरे आहेत आणि जोपर्यंत माझी मुले पवित्र माला घेणार नाहीत तोपर्यंत जगाला धक्का बसेल. ”

“ रशिया फ्रान्स, जर्मनी आणि उत्तर देशांमधील मुक्त जगाच्या दिशेने वाटचाल करण्यास तयार आहे . प्रिय मुलांनो, स्वतःला तयार करा. पवित्र देवदूतांच्या नऊ गायक मंडळींना आणि विशेषतः प्रत्येक देशाच्या देवदूताला प्रार्थना करा , कारण काळे दिवस जवळ येत आहेत. 8 डिसेंबर हा जगासाठी अतिशय खास दिवस आहे, कारण मानवजातीला कळेल की वेळ संपत चालली आहे, कारण मानवजातीला येणाऱ्या घटना बदलता येणार नाहीत, जिथे तुम्हाला अनेक लोकांनी रक्तपाताने झाकलेले जग दिसेल. ”

” दोघांनाही आहे रोम प्रती घेणे सज्ज. अद्याप पूर्ण वेळ नाही, कारण जग प्रथम युद्धात असले पाहिजे. ”

“आता शेकडो संदेश आहेत, कारण मी जगाला स्वतःकडे एक शेवटचा दृष्टीकोन दिला आहे जेणेकरून ते कुठे आहेत याची जाणीव होईल. माझ्या मुलांनो, जगातील तुमची ठिकाणे आणि समुदाय तयार करा, कारण अत्यंत गंभीर काळ तुमच्या दिशेने जात आहेत. ”

“ तैवानच्या माझ्या प्रिय मुलांनो : पुढील दिवस आणि महिने घाबरू नका – जरी चीन तुमच्या अस्तित्वाला धोका देत असेल , कारण तुमच्यापैकी अनेकांनी स्वतःला माझ्या दैवी चेहरा दिला आहे आणि जरी तुम्ही ताब्यात घेतले असले तरी तुमच्यावरील माझ्या प्रेमावर विश्वास ठेवा, कारण तुमचा चीनशी संबंध , जरी वेगळा ठेवला तरी सुटका होईल. होली रोझरी ग्रुप बनवा आणि चीनसाठी प्रार्थना करा , कारण चीन संपूर्ण आशियाचा नाश होईल . कारण, हार्ड प्रार्थना यूएसए येईल, पण तो स्वतः दोनच जाईल चीन यूएसए लोकांना दु: खाला, “

“ ऑस्ट्रेलियासाठी प्रार्थना करा , कारण ऑस्ट्रेलियावर आक्रमण होण्याचा धोका आहे. ऑस्ट्रेलियाने फ्रान्सकडून पाणबुड्या न बांधण्यात चूक केली , कारण त्याने दोन्ही गुंतवणूक ठेवली असावी आणि स्वतःचा बचाव करण्यास उशीर होईल. ”

” आफ्रिका आणि दक्षिण अमेरिका खंडासाठी प्रार्थना करा , कारण या देशांवर साम्यवाद फुलत आहे.”

“माझ्या मुलांनो, माझ्या मुलांनो, मी तुम्हाला आणखी काय सांगू, परंतु दैवी प्रेमाचे मणी – पवित्र माला , कारण या प्रार्थनेमुळे तुमच्या प्रत्येकासाठी, विशेषतः या वेळी, खूप प्रेम आहे कारण प्रेमाचे मणी. वाईट शक्तींना आंधळा करा आणि मानवजातीमध्ये हस्तक्षेप करण्याची त्यांची शक्ती कमी करा. ”

“माझ्या मुलांनो, मानवजातीसाठी फक्त काही वर्षे शिल्लक आहेत, कारण क्रॉस खूप जड आहे आणि जेव्हा सर्व काही हरवले आहे असे दिसते तेव्हा मानवजाती देवाकडे वळेल. पण हे जाणून घ्या, की सैतानाची वेळ संपत आहे आणि तो पुन्हा नरकात जाण्यापूर्वी तो जितके शक्य असेल तितके आत्म्यांना पकडण्याचा प्रयत्न करत आहे. ”

“पुन्हा वाचा, माझ्या मुलांनो, ला सॅलेटचे संदेश आणि त्यानंतर मानवजातीला दिलेले अनेक संदेश, कारण मानवजातीने आम्ही सांगितलेल्या सर्व गोष्टी हळूहळू पूर्ण करत आहे.”

” जपान आणि इंडोनेशियासाठी प्रार्थना करा , कारण तेथे हिंसक भूकंप येणार आहेत आणि इंडोनेशियाचे पर्वत लवकरच फुटतील आणि अनेक आत्मा गमावले जातील.”

“मी तुझ्यावर प्रेम करतो, माझ्या गोड मुलांनो आणि धैर्य बाळगा, कारण माझी पवित्र आई आणि मी नेहमीच तुमच्या कॉलची वाट पाहत तुमच्या जवळ असतो. मी तुम्हाला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. आणि खात्री बाळगा, मी, तुझा देव आणि तारणारा, तुझी हाक प्रत्येक वेळी ऐकतो. ”

“आणि तुम्ही, मानवजातीसाठी माझा मोक्षाचा मौल्यवान खडक, तुमचा वेळ आणि पवित्र सम्राटाचा लवकरच आदर आणि प्रेम होईल – लवकरच – संपूर्ण जगात, कारण तुमचा काळ खूप जवळ आहे. मी आशीर्वाद देतो. माझ्या पवित्र हृदयातून तू आणि तुला चुंबन: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. मी तुला माझ्या पवित्र आईकडे सोपवतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

आमची लेडी : “माझा प्रिय मुलगा विल्यम आणि मी तुला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

“आज माझा पवित्र सण दिवस आहे – एक दिवस जेव्हा माझी मुले माझा मालाची मादी म्हणून सन्मान करतात . माझ्या प्रिय मुला, आज, मेजवानीमुळे, मी माझा दैवी पुत्र येशूसह , संपूर्ण जगात अठराशे देवदूतांना पाठवण्याची इच्छा करतो, जे माझ्या पवित्र लोकांचा भुतांच्या पाशांपासून बचाव करण्यासाठी लढाई करण्यासाठी पाठवते. हे देवदूत जगाच्या उच्चभ्रूंची योजना तयार करतील, जेणेकरून त्यांनी स्वत: ला ठेवलेल्या रस्त्याची त्यांना जाणीव होईल. यासाठी माझ्या प्रिय मुलाची प्रार्थना करा, कारण ती पवित्र देवदूतांद्वारे होईलजग वळेल, कारण सत्याचा मार्ग ऐकण्याची वेळ आली आहे. जगातील अनेक द्रष्टा मानवजातीसाठी विशेष संदेश प्राप्त करतील, त्या सर्वांना तयार करतील – त्यांना आगामी युद्धासाठी तयार करतील, जेणेकरून मानवजातीला काय घडणार आहे याची जाणीव होईल. ”

“ भारतासाठी प्रार्थना करा , कारण आम्ही स्वर्गात अशी योजना आखली आहे की भारतातील मुले खऱ्या विश्वासासाठी धर्मांतर करण्यास तयार होतील आणि खऱ्या विश्वासात रूपांतरित होणाऱ्या देशांपैकी एक असतील, कारण त्यांचा सामना चिनी सैन्याने केला जाईल. . प्रिय मुलांनो प्रार्थना करा, कारण आता बरेच काही घडत आहे. ”

“लवकरच, माझ्या मुला, विषाणू कमी होतील, जरी त्यांनी चुकीचे औषध वापरले असले तरी, इतर अनेक विषाणू आहेत जे चुकीच्या पिढीवर ठेवण्यात येतील, कारण दुष्ट मनुष्य मानवजातीला अंध करण्याची इच्छा करतो, म्हणून प्रार्थना करा, माझी गोड मुले. ”

“आणि तुमच्यासाठी, माझ्या प्रिय व्हाईट रॉक – तुमची वेळ खूप लवकर येत आहे. अस्वस्थ होऊ नका, कारण ही इच्छा आहे की तुम्ही येणाऱ्या शिक्षांसाठी जगभर प्रवास कराल . मी तुझ्यावर प्रेम करतो आणि तुला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. अस्वस्थ होऊ नका, कारण तुम्ही जे काही करता त्यामध्ये माझा हात आहे आणि तुम्ही मला खूप आनंदित करता. मी तुम्हाला आशीर्वाद देतो: पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

“माझ्या विश्वासू मुलांनो, मजबूत राहा आणि पवित्र मालावर विश्वासू राहा : पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

विल्यम : आमची लेडी माझ्या कपाळावर चुंबन घेते आणि येशूकडे परत जाते. दोन्ही क्रॉसचे चिन्ह बनवतात:

आमचे प्रभु आणि आमची लेडी : “पिता आणि पुत्र आणि पवित्र आत्म्याच्या नावाने. आमेन. ”

विल्यम : येशू माझ्याशी एकांतात बोलला. त्याने राजाला आशीर्वाद दिला: +

______________________________________________________________

This entry was posted in मराठी and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.