Petrus Romanus, 29 સપ્ટેમ્બર 2021

______________________________________________________________

માઇકલ, ગેબ્રિયલ અને રાફેલનો તહેવાર

29 સપ્ટેમ્બર 2021

આજે, ઈસુના મારા પ્રિય આત્માઓ, અમારા પ્રેમાળ ઉદ્ધારક. અમારા પ્રિય મુખ્ય દેવદૂતોનો તહેવાર છે: સંત માઇકલ, સંત ગેબ્રિયલ અને સંત રાફેલ.

વિશ્વ સમસ્યારૂપ કોવિડ -19 દ્વારા વધસ્તંભે જડાયું છે , જે સરકારોની નબળાઈઓને કારણે માનવજાતને બંધ કરી રહ્યું છે, જેણે માનવજાતને માનવીય પ્રતિક્રિયાઓથી બંધ રાખવાની મંજૂરી આપી છે, માનવજાતને માનવીની આગેવાની હેઠળ છોડી દીધી છે, જેઓ નથી કરતા. ઈસુને અનુસરો, પરંતુ સત્યને ઓળખવામાં માણસની અસમર્થતાની નબળાઈને અનુસરો.

માનવજાતને મદદ કરવા માટે, હું દવાઓ, Ivermectin અથવા Hydroxychloroquine ની ભલામણ કરું છું . હું ભલામણ કરું છું કે તમે સત્તાવાળાઓ દ્વારા આપવામાં આવતી દવા સ્વીકારશો નહીં.

આજે, મહાન મુખ્ય દેવદૂતોના તહેવાર પર, હું તમને પૂછું છું કે તમે ખૂબ કાળજીપૂર્વક સાંભળો, કારણ કે ખ્રિસ્તવિરોધી ભગવાનના લોકો અને રોમન કેથોલિક અને એપોસ્ટોલિક ચર્ચનો નાશ કરવા માટે તેમની ચાલ કરી રહ્યો છે.

જેમ તમે પોપ બેનેડિક્ટના શાસનને જાણો છો , જેને (એમિરિટસ) તરીકે ઓળખવામાં આવે છે – તેનો સમય ખૂબ નજીક છે. રશિયા અને ચીનની હિલચાલ પર નજર રાખો , કારણ કે એકવાર પોપ બેનેડિક્ટ રોમ છોડશે ત્યારે તમને ખબર પડશે કે સમય આવી ગયો છે જ્યારે હું, વિલિયમ જ્હોન બાપ્ટિસ્ટ કોસ્ટેલિયા, ક્રાઇસ્ટ ચર્ચના અંતિમ વિકાર તરીકે સંભાળીશ, જેમ હું કરીશ પોપ પીટર II તરીકે ઓળખાય છે – લિટલ અબ્રાહમ II તરીકે પણ ઓળખાય છે .

હું મારા વ્હાલા બાળકોને હારી કે નિરાશ ન થવા કહું છું, કારણ કે ઈસુની માતા, ભગવાન અને મેરી આપણી દેખરેખ રાખશે, તેથી હિંમત હારશો નહીં. આ ક્ષણે વિશ્વને અમુક અંશે ઇલુમિનેટી અને એલિટ દ્વારા નિયંત્રિત કરવામાં આવે છે – અને તેથી વધુ, ખ્રિસ્તવિરોધી . પરંતુ ભગવાન સત્યની સેનાનું આયોજન કરી રહ્યા છે, જે 50 મિલિયન મજબૂત છે અને જેમ જેમ સમય આગળ વધશે તેમ તેમ તે મજબૂત બનશે.

મારા પ્રિય લોકો, હિંમત લો અને ભગવાનની ભલાઈ પર વિશ્વાસ કરો, કારણ કે માનવજાત આંધળી બની રહી છે – પરંતુ ભગવાન તેમની શક્તિ અને ભલાઈમાં તમારી દેખરેખ રાખે છે. ભગવાને ફ્રેન્ચ મોનાર્કને ઉછેર્યા છે અને તે ધીરે ધીરે કામ કરી રહ્યો છે. તે એક સારો, પવિત્ર માણસ છે અને મારી સાથે મળીને કામ કરે છે, તેથી કૃપા કરીને ભૂલશો નહીં કે ભગવાન સમગ્ર વિશ્વને નિયંત્રિત કરે છે અને ખ્રિસ્તવિરોધીને સમગ્ર વિશ્વ પર કબજો કરવાની તેની યોજનાઓને પૂર્ણ કરવાની મંજૂરી આપે છે, પરંતુ આ વખતે ખ્રિસ્તવિરોધી પાસે એક નિશ્ચિત સમય છે , પછી તે અચાનક સમાપ્ત થશે. અમે અપેક્ષા રાખી શકીએ કે સમય 2022 થી વર્ષ 2030 સુધીનો રહેશે . અલબત્ત આપણે ચોક્કસ સમય જાણતા નથી, પરંતુ આ જાણીએ છીએ કે, ખ્રિસ્તવિરોધીનું સંપૂર્ણ શાસન મહાન ચેતવણીના છ અઠવાડિયા પછી છે , જેની આપણે પોપ બેનેડિક્ટ (એમિરેટસ) રોમથી ભાગી ગયા પછી અપેક્ષા રાખીએ છીએ.

રાજા અને હું હવે અવશેષ ચર્ચ તૈયાર કરી રહ્યા છીએ , તેથી કૃપા કરીને અમને તમારી પ્રાર્થનામાં યાદ રાખો.

ભગવાન તમને ભૂલ્યા નથી, પરંતુ ઘણી પ્રાર્થનાઓ માંગી રહ્યા છે. કૃપા કરીને શેતાને મારા પર જે સાંકળો મૂકી છે તેમાંથી મારી મુક્તિ માટે પ્રાર્થના કરો જેથી હું વેટિકન સ્થાપવા અને ચર્ચનું નેતૃત્વ કરવા માટે ફિલિપાઇન્સ જઈ શકું . પ્રાર્થના કરો કે અશક્ય બને તે પહેલા હું સિંગાપોર અને જર્મની અને અન્ય ઘણા દેશોમાં મુસાફરી કરી શકું . રાજા માટે પ્રાર્થના કરો જેને ચર્ચના ટેકાની જરૂર હોય.

મારા પ્રિય લોકો, વિશ્વાસ ગુમાવશો નહીં, પરંતુ ભગવાન અને અમારી પવિત્ર માતા, મેરી પર વિશ્વાસ કરો, કારણ કે અમારી લેડીની જીત ખૂબ નજીક છે, જ્યારે તેણીને તમામ ગ્રેસ, કો-રિડેમ્પ્ટ્રિક્સ અને એડવોકેટનો તાજ પહેરાવવામાં આવશે , કારણ કે તમામ ચમત્કારો છે ખૂબ જલ્દી થાય છે. મારા માટે પણ પ્રાર્થના કરવાનું યાદ રાખો. હું ઈસુને તમને આશીર્વાદ આપવા કહું છું: + જેમ હું તમને આશીર્વાદ આપીશ: +

ઈસુ અને મેરી તમને આશીર્વાદ આપે

વિલિયમ જે કોસ્ટેલિયા,

આર્કબિશપ

______________________________________________________________

This entry was posted in ગુજરાતી and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.