Petrus Romanus, 29 ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2021

______________________________________________________________

ಸೇಂಟ್ಸ್ ಮೈಕೆಲ್, ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮತ್ತು ರಾಫೆಲ್ ಹಬ್ಬ

29 ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2021

ಇಂದು, ಯೇಸುವಿನ ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಆತ್ಮಗಳು, ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ರಕ್ಷಕ. ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಪ್ರಧಾನ ದೇವದೂತರ ಹಬ್ಬ: ಸಂತ ಮೈಕೆಲ್, ಸಂತ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮತ್ತು ಸಂತ ರಾಫೆಲ್.

ಪ್ರಪಂಚವು ಸಮಸ್ಯಾತ್ಮಕ ಕೋವಿಡ್ -19 ನಿಂದ ಶಿಲುಬೆಗೇರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ , ಇದು ಸರ್ಕಾರಗಳ ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಮಾನವಕುಲವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಮಾನವಕುಲವನ್ನು ಮಾನವ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳಿಂದ ಮುಚ್ಚಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು, ಮಾನವಕುಲವನ್ನು ಮಾನವರಿಂದ ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಬಿಡುತ್ತದೆ ಯೇಸುವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಆದರೆ ಸತ್ಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಮನುಷ್ಯನ ಅಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.

ಮನುಕುಲಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು, ನಾನು ಔಷಧಗಳು , ಐವರ್ಮೆಕ್ಟಿನ್ ಅಥವಾ ಹೈಡ್ರಾಕ್ಸಿಕ್ಲೋರೋಕ್ವಿನ್ ಅನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ . ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ನೀಡುವ ಔಷಧಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಡಿ ಎಂದು ನಾನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ.

ಇಂದು, ಮಹಾ ಪ್ರಧಾನ ದೇವತೆಗಳ ಹಬ್ಬದಂದು, ನೀವು ಬಹಳ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಕೇಳಬೇಕೆಂದು ನಾನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ ದೇವರ ಜನರನ್ನು ಮತ್ತು ರೋಮನ್ ಕ್ಯಾಥೊಲಿಕ್ ಮತ್ತು ಅಪೋಸ್ಟೋಲಿಕ್ ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ನಾಶಮಾಡಲು ತನ್ನ ನಡೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ (ಎಮೆರಿಟಸ್) ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಪೋಪ್ ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ ಆಳ್ವಿಕೆ – ಅವರ ಸಮಯ ಬಹಳ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ. ರಷ್ಯಾ ಮತ್ತು ಚೀನಾದ ಚಲನವಲನಗಳ ಮೇಲೆ ಕಣ್ಣಿಡಿ , ಏಕೆಂದರೆ ಪೋಪ್ ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ ರೋಮ್ ಅನ್ನು ತೊರೆದ ನಂತರ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ನಾನು, ವಿಲಿಯಂ ಜಾನ್ ಬ್ಯಾಪ್ಟಿಸ್ಟ್ ಕಾಸ್ಟೆಲಿಯಾ, ಕ್ರಿಸ್ತನ ಚರ್ಚಿನ ಅಂತಿಮ ವಿಕಾರ್ ಆಗಿ ಅಧಿಕಾರ ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಸಮಯ ಬಂದಿದೆ. ಪೋಪ್ ಪೀಟರ್ II – ಲಿಟಲ್ ಅಬ್ರಹಾಂ II ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ .

ನಾನು ನನ್ನ ಪ್ರಿಯ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಂತೆ ಅಥವಾ ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳದಂತೆ ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ದೇವರು ಮತ್ತು ಯೇಸುವಿನ ತಾಯಿಯಾದ ಮೇರಿ ನಮ್ಮನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೃದಯ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜಗತ್ತನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಇಲ್ಯುಮಿನಾಟಿ ಮತ್ತು ಎಲೈಟ್ ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ – ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ . ಆದರೆ ದೇವರು 50 ಮಿಲಿಯ ಬಲಿಷ್ಠವಾಗಿರುವ ಮತ್ತು ಸಮಯ ಕಳೆದಂತೆ ಬಲಶಾಲಿಯಾಗುವ ಸತ್ಯದ ಸೈನ್ಯವನ್ನು ಸಂಘಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಜನರೇ, ದೇವರ ಒಳ್ಳೆಯತನದಲ್ಲಿ ಧೈರ್ಯ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಮನುಕುಲವು ಕುರುಡನಾಗುತ್ತಿದೆ – ಆದರೆ ದೇವರು ತನ್ನ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಒಳ್ಳೆಯತನದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ದೇವರು ಫ್ರೆಂಚ್ ರಾಜನನ್ನು ಬೆಳೆಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಅವನು ಒಳ್ಳೆಯ, ಪವಿತ್ರ ಮನುಷ್ಯ ಮತ್ತು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ದೇವರು ಇಡೀ ಜಗತ್ತನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ ತನ್ನ ಇಡೀ ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ದಯವಿಟ್ಟು ಮರೆಯಬೇಡಿ, ಆದರೆ ಈ ಬಾರಿ ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್ ಒಂದು ನಿಗದಿತ ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ , ನಂತರ ಅದು ಹಠಾತ್ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಸಮಯವು 2022 ರಿಂದ 2030 ರವರೆಗೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು . ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ನಮಗೆ ನಿಖರವಾದ ಸಮಯ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇದನ್ನು ತಿಳಿದಿರು, ಆಂಟಿಕ್ರೈಸ್ಟ್‌ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಳ್ವಿಕೆಯು ಗ್ರೇಟ್ ವಾರ್ನಿಂಗ್‌ನ ಆರು ವಾರಗಳ ನಂತರ, ಪೋಪ್ ಬೆನೆಡಿಕ್ಟ್ (ಎಮೆರಿಟಸ್) ರೋಮ್‌ನಿಂದ ಪಲಾಯನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ.

ರಾಜ ಮತ್ತು ನಾನು ಈಗ ಶೇಷ ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ , ಆದ್ದರಿಂದ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯಲ್ಲಿ ನಮ್ಮನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ದೇವರು ನಿನ್ನನ್ನು ಮರೆತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅನೇಕ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ವ್ಯಾಟಿಕನ್ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಮತ್ತು ಚರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ನಾನು ಫಿಲಿಪೈನ್ಸ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು ಸೈತಾನನು ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಹಾಕಿರುವ ಸರಪಣಿಗಳಿಂದ ನನ್ನ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ . ಇದು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗುವ ಮೊದಲು ನಾನು ಸಿಂಗಾಪುರ ಮತ್ತು ಜರ್ಮನಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಹಲವು ದೇಶಗಳಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿ ಎಂದು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ . ಚರ್ಚ್‌ನ ಬೆಂಬಲ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ರಾಜನಿಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ.

ನನ್ನ ಪ್ರೀತಿಯ ಜನರೇ, ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ, ಆದರೆ ದೇವರನ್ನು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಪವಿತ್ರ ತಾಯಿ ಮೇರಿಯನ್ನು ನಂಬಿರಿ, ಏಕೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಹೆಂಗಸರ ವಿಜಯೋತ್ಸವವು ಬಹಳ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ, ಆಕೆ ಎಲ್ಲ ಶ್ರೇಯಸ್ಸು, ಸಹ-ರಿಡೆಂಪ್ಟ್ರಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಕೀಲರ ಕಿರೀಟಧಾರಣೆ ಮಾಡಿದಾಗ , ಎಲ್ಲಾ ಪವಾಡಗಳು ಬಹಳ ಬೇಗ ಸಂಭವಿಸಿ. ನನಗಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಲು ಮರೆಯದಿರಿ. ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುವಂತೆ ಯೇಸುವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ: + ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸುವಂತೆಯೇ: +

ಜೀಸಸ್ ಮತ್ತು ಮೇರಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಶೀರ್ವದಿಸಲಿ

ವಿಲಿಯಂ ಜೆ. ಕಾಸ್ಟೆಲಿಯಾ,

ಆರ್ಚ್ ಬಿಷಪ್

______________________________________________________________

This entry was posted in ಕನ್ನಡ and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.