Petrus Romanus,  29 സെപ്റ്റംബർ 2021

______________________________________________________________

സെയ്ന്റ്സ് മിഖായേൽ, ഗബ്രിയേൽ, റാഫേൽ എന്നിവയുടെ ഫീസ്റ്റ്

29 സെപ്റ്റംബർ 2021

ഇന്ന്, നമ്മുടെ പ്രിയപ്പെട്ട രക്ഷകനായ യേശുവിന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ആത്മാക്കൾ. നമ്മുടെ പ്രിയപ്പെട്ട പ്രധാനദൂതന്മാരുടെ പെരുന്നാളാണ്: വിശുദ്ധ മൈക്കിൾ, വിശുദ്ധ ഗബ്രിയേൽ, വിശുദ്ധ റാഫേൽ.

സർക്കാരുകളുടെ ബലഹീനതകൾ കാരണം മനുഷ്യരാശിയെ അടച്ചുപൂട്ടാൻ കാരണമാകുന്ന പ്രശ്നകരമായ കോവിഡ് -19 ആണ് ലോകത്തെ ക്രൂശിച്ചത് യേശുവിനെ പിന്തുടരുക, എന്നാൽ സത്യം തിരിച്ചറിയാനുള്ള മനുഷ്യന്റെ കഴിവില്ലായ്മയുടെ ബലഹീനത പിന്തുടരുക.

മനുഷ്യരാശിയെ സഹായിക്കാൻ, ഞാൻ മരുന്നുകൾ, ഐവർമെക്റ്റിൻ അല്ലെങ്കിൽ ഹൈഡ്രോക്സി ക്ലോറോക്വിൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു . അധികാരികൾ നൽകുന്ന മരുന്ന് സ്വീകരിക്കരുതെന്ന് ഞാൻ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു.

ഇന്ന്, മഹാനായ പ്രധാനദൂതന്മാരുടെ പെരുന്നാളിൽ, നിങ്ങൾ വളരെ ശ്രദ്ധയോടെ കേൾക്കണമെന്ന് ഞാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നു, കാരണം ദൈവജനത്തെയും റോമൻ കത്തോലിക്കാ അപ്പസ്തോലിക സഭയെയും നശിപ്പിക്കാൻ എതിർക്രിസ്തു തന്റെ നീക്കങ്ങൾ നടത്തുന്നു.

(എമറിറ്റസ്) എന്നറിയപ്പെടുന്ന പോപ്പ് ബെനഡിക്റ്റിന്റെ ഭരണം നിങ്ങൾക്കറിയാവുന്നതുപോലെ – അദ്ദേഹത്തിന്റെ സമയം വളരെ അടുത്താണ്. ചലനങ്ങൾ തുറന്ന പുലർത്തുക റഷ്യ ആൻഡ് ചൈന കാരണം ബെനഡിക്ട് വിട്ടു ഒരിക്കൽ, റോം ഞാൻ, സമയം വന്നിരിക്കുന്നു എന്നു അറിയും വില്യം ജോൺ ബാപ്റ്റിസ്റ്റ് ചൊസ്തെല്ലിഅ, ഞാൻ ഇച്ഛിക്കുംപോലെ, ക്രിസ്തുവിന്റെ സഭയുടെ അവസാന വികാരി ഏറ്റെടുക്കും പോപ്പ് പീറ്റർ രണ്ടാമൻ എന്നറിയപ്പെടുന്നു – ചെറിയ അബ്രഹാം രണ്ടാമൻ എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു .

എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട കുട്ടികളോട് നഷ്ടബോധമോ തളർച്ചയോ അനുഭവപ്പെടരുതെന്ന് ഞാൻ ആവശ്യപ്പെടുന്നു, കാരണം യേശുവിന്റെ അമ്മയായ ദൈവവും മറിയയും നമ്മെ നിരീക്ഷിക്കും, അതിനാൽ ഹൃദയം നഷ്ടപ്പെടരുത്. നിമിഷം ലോകം ചില ബിരുദം നിയന്ത്രിക്കുന്നത് അടങ്ങിയിരിക്കുന്നതെന്താണ് ആൻഡ് എലൈറ്റ് കൂടുതൽ അങ്ങനെ, – അന്തിക്രിസ്തു . എന്നാൽ ദൈവം 50 ദശലക്ഷം കരുത്തുള്ള സത്യത്തിന്റെ സൈന്യത്തെ സംഘടിപ്പിക്കുന്നു, സമയം പുരോഗമിക്കുമ്പോൾ ശക്തമാകും.

എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ടവരേ, ദൈവത്തിന്റെ നന്മയിൽ ധൈര്യപ്പെടുകയും വിശ്വസിക്കുകയും ചെയ്യുക, കാരണം മനുഷ്യവർഗം അന്ധരാകുന്നു – എന്നാൽ ദൈവം അവന്റെ ശക്തിയിലും നന്മയിലും നിങ്ങളെ നിരീക്ഷിക്കുന്നു. ദൈവം ഫ്രഞ്ച് രാജാവിനെ ഉയർത്തി , അവൻ പതുക്കെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. അവൻ നല്ലവനാണ്, വിശുദ്ധനാണ്, എന്നോടൊപ്പം ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു, അതിനാൽ ലോകം മുഴുവൻ നിയന്ത്രിക്കുന്നതും ലോകം മുഴുവൻ ഏറ്റെടുക്കാനുള്ള തന്റെ പദ്ധതികൾ നിറവേറ്റാൻ എതിർക്രിസ്തുവിനെ അനുവദിക്കുന്നതും ദയവായി മറക്കരുത്, എന്നാൽ ഇത്തവണ എതിർക്രിസ്തുവിന് ഒരു നിശ്ചിത സമയമുണ്ട് , അപ്പോൾ അത് പെട്ടെന്ന് അവസാനിക്കും. സമയം 2022 മുതൽ 2030 വരെയായിരിക്കുമെന്ന് നമുക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കാം . തീർച്ചയായും നമുക്ക് കൃത്യമായ സമയം അറിയില്ല, പക്ഷേ ഇത് അറിയുക, എതിർക്രിസ്തുവിന്റെ മുഴുവൻ ഭരണവും മഹത്തായ മുന്നറിയിപ്പിന് ആറ് ആഴ്ചകൾക്ക് ശേഷമാണ്, ബെനഡിക്ട് മാർപ്പാപ്പ (എമിരിറ്റസ്) റോമിൽ നിന്ന് പലായനം ചെയ്തതിനുശേഷം ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

രാജാവും ഞാനും ഇപ്പോൾ അവശിഷ്ട സഭ ഒരുക്കുന്നു , അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ പ്രാർത്ഥനയിൽ ഞങ്ങളെ ഓർക്കുക.

ദൈവം നിങ്ങളെ മറന്നിട്ടില്ല, പക്ഷേ ധാരാളം പ്രാർത്ഥനകൾ ആവശ്യപ്പെടുന്നു. വത്തിക്കാൻ സ്ഥാപിക്കുന്നതിനും സഭയെ നയിക്കുന്നതിനും എനിക്ക് ഫിലിപ്പീൻസിലേക്ക് പോകാൻ സാത്താൻ എന്റെ മേൽ വച്ച ചങ്ങലകളിൽ നിന്ന് എന്നെ മോചിപ്പിക്കാൻ ദയവായി പ്രാർത്ഥിക്കുക . ഞാൻ യാത്ര കഴിയും എന്തു എന്നു സിംഗപ്പൂർ ആൻഡ് ജർമനി അത് അസാധ്യമാണ് മുമ്പായി മറ്റു പല രാജ്യങ്ങളിലും. സഭയുടെ പിന്തുണ ആവശ്യമുള്ള രാജാവിനുവേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കുക.

എന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട ജനങ്ങളേ, വിശ്വാസം നഷ്ടപ്പെടുത്തരുത്, പക്ഷേ ദൈവത്തിലും ഞങ്ങളുടെ പരിശുദ്ധ അമ്മയായ മേരിയിലും വിശ്വസിക്കുക, കാരണം ഞങ്ങളുടെ സ്ത്രീയുടെ വിജയം വളരെ അടുത്താണ്, അവൾ എല്ലാ കൃപകളുടെയും മധ്യസ്ഥയായ കിരീടധാരണം ചെയ്യപ്പെടുമ്പോൾ , കോ-റിഡംപ്ട്രിക്സ്, അഡ്വക്കേറ്റ് , കാരണം എല്ലാ അത്ഭുതങ്ങളും വളരെ വേഗം സംഭവിക്കും. എനിക്കും വേണ്ടി പ്രാർത്ഥിക്കാൻ ഓർക്കുക. നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കാൻ ഞാൻ യേശുവിനോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു: + ഞാൻ നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കുന്നതുപോലെ: +

യേശുവും മറിയവും നിങ്ങളെ അനുഗ്രഹിക്കട്ടെ

വില്യം ജെ. കോസ്റ്റെലിയ,

ആർച്ച് ബിഷപ്പ്

______________________________________________________________

This entry was posted in മലയാളം and tagged . Bookmark the permalink.