ಕನ್ನಡ ಮಾತನಾಡುವವರಿಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

______________________________________________________________

ಶುಭಾಶಯಗಳು,

ನನ್ನ ಇಬ್ಬರು ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರು ಅರಬ್ ಮತ್ತು ಯಹೂದಿ, ನಾನು ರೋಮನ್ ಕ್ಯಾಥೋಲಿಕ್, ಧರ್ಮವು ನನ್ನ ಮತ್ತು ಅವರ ನಡುವೆ ಎಂದಿಗೂ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರ ಧರ್ಮವನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ.

ಪವಿತ್ರಾತ್ಮನು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಟೆಲಿಪತಿ ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ಸ್ಥಳಗಳ ಮೂಲಕ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಿದ್ದಾನೆ. ಇಂಗ್ಲಿಷ್, ಪೋರ್ಚುಗೀಸ್, ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್, ಫ್ರೆಂಚ್ ಮತ್ತು ಫಿಲಿಪಿನೋ ಎಂಬ ಐದು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ ಅನ್ನು ಬರೆಯಲು ಅವರು ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಿದರು. ತಾರ್ಕಿಕ ವಯಸ್ಸಿನ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಅವರ ಧರ್ಮವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆಯೇ ಆತ್ಮಸಾಕ್ಷಿಯ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಮಗೆ ಘೋಷಿಸಲು ಪವಿತ್ರಾತ್ಮವು ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಿದೆ.

ಅವರು ಮಾರ್ಚ್ 3, 2021 ರಂದು ಪ್ರವಾದಿ ENOCH ಗೆ ಮೇರಿ ಸಂದೇಶದ ಕೆಲವು ಸಂಬಂಧಿತ ಸಾರಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮೇರಿ ಕ್ರಿಸ್ತನ ತಾಯಿ.

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳೇ, ನಾನು ನಿಮಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ನೆನಪಿಸುತ್ತೇನೆ: ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಆಗಮನಕ್ಕೆ ತಯಾರಿ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ, ನೀವು ಯೋಚಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ. ಬಹುಪಾಲು ಮಾನವೀಯತೆಯು ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೋಡುವಲ್ಲಿ ನನ್ನ ಹೃದಯವು ನರಳುತ್ತದೆ; ಈ ಮಹಾನ್ ಘಟನೆಯು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಅನೇಕರಿಗೆ ಇರುವ ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ. ಮಾನವೀಯತೆಯು ನಿಮ್ಮ ಐಹಿಕ ಸಮಯದ ಹದಿನೈದು ಮತ್ತು ಇಪ್ಪತ್ತು ನಿಮಿಷಗಳ ನಡುವೆ ಇರುವ ಭಾವಪರವಶತೆಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ದೇವರು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದರರಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

“ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಮರ್ತ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಕಾರಣದ ಬಳಕೆಯ ಕೊರತೆಯಿರುವ ನನ್ನ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳು ಮಾತ್ರ ಇದಕ್ಕೆ ಹೊರತಾಗಿರುತ್ತಾರೆ; ನಿಮ್ಮ ನಿಷ್ಫಲ ಮಾತುಗಳೂ ಸಹ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ಆತ್ಮಗಳು ತಮ್ಮ ಪಾಪಗಳ ಗುರುತ್ವಾಕರ್ಷಣೆಯಿಂದ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ನಾಶವಾಗುವುದನ್ನು ನೋಡಿ ನನಗೆ ಎಷ್ಟು ದುಃಖವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ, ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳೇ, ನೀವು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕವಾಗಿ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಲು ನಾನು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳುತ್ತೇನೆ, ಈ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ನೀವು ತಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಇದು ಶಾಶ್ವತತೆ ಮತ್ತು ದೇವರ ಅಸ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ತಿಳುವಳಿಕೆ ಮತ್ತು ಜ್ಞಾನವನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ.

“ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳೇ, ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಕತ್ತಲೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಇದ್ದೀರಿ, ಅಲ್ಲಿ ನೀವು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಬೇಕು, ಏಕೆಂದರೆ ದುಷ್ಟ ಶಕ್ತಿಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತಿವೆ. ನೀವು, ನನ್ನ ಚಿಕ್ಕವರೇ, ಈ ದಾಳಿಗಳನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ಹೋದರೆ, ನೀವು ನನ್ನ ವಿರೋಧಿಯ ಬಲೆಗಳು ಮತ್ತು ವಂಚನೆಗಳಿಗೆ ಸಿಲುಕುವ ಅಪಾಯವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತೀರಿ, ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕವಾಗಿ ದುರ್ಬಲಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮನ್ನು ದೇವರಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಆತ್ಮವನ್ನು ಕದಿಯುತ್ತಾರೆ.

______________________________________________________________

This entry was posted in ಕನ್ನಡ and tagged . Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.