गरबंदल बातम्या

_____________________________________________________________

गरबंदलची कोंचिता

_____________________________________________________________

धन्य आईने गरबंदलच्या चार तरुण मुलींना भाकीत केले:

“आकाशात दोन धूमकेतू एकमेकांना भिडतील, संपूर्ण जग हादरून जाईल, आकाश मागे पडेल, माझा क्रॉस आकाशात दिसेल जो संपूर्ण जगाला दिसेल. चेतावणी सुरू होईल या चिन्हाचे हे वर्णन आहे, कारण वयातील सर्व लोक येशूबरोबर एकमेकाची भेट घेतील, तो आपल्याला आपल्या आत्म्यांची स्थिती दर्शवेल जसे देव त्यांना पाहतो. आपल्याला त्याच्याबरोबर पश्चात्ताप करण्याची संधी मिळेल, परंतु काही लोक त्याला नाकारतील.

काहींचा शॉक लागून मृत्यू होऊ शकतो; आपल्या प्रभूची इच्छा आहे की आपण घाबरू नये कारण तो न्यायाधीश म्हणून येत नाही तर आपल्याला पापापासून वाचवण्यासाठी, आपल्या वडिलांकडून देवाची दयेची देणगी आहे. यामुळे अनेक आत्म्यांना पश्चात्ताप करण्याची आणि नरकापासून वाचवण्याची आणि स्वर्गाच्या राज्यात देवाच्या कुटुंबासोबत राहण्याची संधी मिळेल.”

_____________________________________________________________

This entry was posted in मराठी and tagged . Bookmark the permalink.