ਗਰਬੰਦਲ ਖ਼ਬਰਾਂ

______________________________________________________________

ਕੋਂਚਿਤਾ

______________________________________________________________

ਮਸੀਹ ਦੀ ਮਾਂ ਨੇ ਭਵਿੱਖਬਾਣੀ ਕੀਤੀ:

“ਆਕਾਸ਼ ਵਿੱਚ ਦੋ ਧੂਮਕੇਤੂ ਟਕਰਾਉਣਗੇ, ਸਾਰਾ ਸੰਸਾਰ ਹਿੱਲ ਜਾਵੇਗਾ, ਅਸਮਾਨ ਵਾਪਸ ਆ ਜਾਵੇਗਾ, ਮੇਰਾ ਸਲੀਬ ਅਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਗਟ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਸਾਰੀ ਦੁਨੀਆ ਦੁਆਰਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ. ਇਹ ਸੰਕੇਤ ਦਾ ਵਰਣਨ ਹੈ ਕਿ ਚੇਤਾਵਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗੀ, ਤਰਕ ਦੀ ਉਮਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਯਿਸੂ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ-ਨਾਲ-ਇੱਕ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਨਗੇ, ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਸਾਡੀਆਂ ਰੂਹਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਿਖਾਏਗਾ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਦਾ ਹੈ। ਸਾਨੂੰ ਉਸ ਨਾਲ ਤੋਬਾ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਪਰ ਕੁਝ ਲੋਕ ਉਸ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨਗੇ।

ਕੁਝ ਸਦਮੇ ਨਾਲ ਮਰ ਸਕਦੇ ਹਨ; ਸਾਡਾ ਪ੍ਰਭੂ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਡਰੀਏ ਨਾ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਜੱਜ ਵਜੋਂ ਨਹੀਂ ਆਇਆ, ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਪਾਪ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਲਈ, ਸਾਡੇ ਪਿਤਾ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਵੱਲੋਂ ਦਇਆ ਦਾ ਤੋਹਫ਼ਾ ਹੈ। ਇਹ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਰੂਹਾਂ ਨੂੰ ਤੋਬਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਨਰਕ ਤੋਂ ਬਚਣ ਅਤੇ ਸਵਰਗ ਦੇ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦੇਵੇਗਾ।”

______________________________________________________________

This entry was posted in ਪੰਜਾਬੀ and tagged . Bookmark the permalink.