ગરબંદલ સમાચાર

____________________________________________________________

ગરબંદલની કોન્ચીટા

____________________________________________________________

ધન્ય માતાએ ગરબંદલની ચાર યુવતીઓને ભાખ્યું:

“આકાશમાં બે ધૂમકેતુઓ ટકરાશે, આખું વિશ્વ હલી જશે, આકાશ પાછું વળશે, મારો ક્રોસ આકાશમાં દેખાશે જે સમગ્ર વિશ્વ દ્વારા જોવામાં આવશે. આ સંકેતનું વર્ણન છે કે ચેતવણી શરૂ થશે, કારણ કે વયના તમામ લોકો ઈસુ સાથે એક-એક મુલાકાત લેશે, તે આપણને આપણા આત્માઓની સ્થિતિ બતાવશે કારણ કે ભગવાન તેમને જુએ છે. આપણને તેની સાથે પસ્તાવો કરવાની તક મળશે, પરંતુ કેટલાક લોકો તેને નકારશે.

કેટલાક આઘાતથી મરી શકે છે; આપણા ભગવાન ઇચ્છે છે કે આપણે ગભરાઈએ નહીં કારણ કે તે ન્યાયાધીશ તરીકે નહીં પરંતુ આપણને પાપથી બચાવવા માટે આવે છે, જે આપણા પિતા ભગવાન તરફથી દયાની ભેટ છે. આનાથી ઘણા આત્માઓને પસ્તાવો કરવાની અને નરકમાંથી બચાવવાની અને સ્વર્ગના રાજ્યમાં ભગવાનના પરિવાર સાથે રહેવાની તક મળશે.”

____________________________________________________________

This entry was posted in ગુજરાતી and tagged . Bookmark the permalink.