கரபந்தல் செய்திகள்

______________________________________________________________

கரபந்தலின் கொன்சிதா

______________________________________________________________

கரபந்தலின் நான்கு இளம் பெண்களிடம் ஆசீர்வதிக்கப்பட்ட அன்னை முன்னறிவித்தாள்:

“இரண்டு வால் நட்சத்திரங்கள் வானத்தில் மோதும், முழு உலகமும் குலுங்கும், வானம் பின்னோக்கிச் செல்லும், என் சிலுவை வானத்தில் தோன்றும், இது முழு உலகத்தாலும் பார்க்கப்படும். இந்த எச்சரிக்கை தொடங்கும் என்று அடையாளம் விளக்கம் உள்ளது, பகுத்தறிவு வயது இருந்து அனைத்து மக்கள் இயேசு ஒரு மீது ஒரு வருகை வேண்டும், அவர் கடவுள் அவர்களை பார்க்கிறார் என நம் ஆத்துமாக்கள் மாநில எங்களுக்கு காண்பிக்கும். அவருடன் மனந்திரும்புவதற்கு நமக்கு ஒரு வாய்ப்புண்டு, ஆனால் சிலர் அவரைப் புறக்கணிப்பார்கள்.

சிலர் அதிர்ச்சியால் இறக்க நேரிடலாம்; நம்முடைய கர்த்தர் நியாயாதிபதியாக வராமல், நம்முடைய பிதாவாகிய தேவனிடத்திலிருந்து கிருபையின் வரமாகிய பாவத்தினின்று நம்மை இரட்சிக்கிறபடியால், நாம் பயப்படவேண்டாம் என்று விரும்புகிறார். இது பல ஆத்துமாக்களுக்கு மனந்திரும்பி நரகத்திலிருந்து இரட்சிக்கப்பட்டு, பரலோக இராஜ்ஜியத்தில் கடவுளுடைய குடும்பத்துடன் வாழ்வதற்கு ஒரு வாய்ப்பைக் கொடுக்கும்.”

______________________________________________________________

This entry was posted in தமிழ் and tagged . Bookmark the permalink.