గారబండల్ వార్తలు

_____________________________________________________________

గారబండల కంచిత

_____________________________________________________________

దీవించిన తల్లి గారబండల్‌లోని నలుగురు యువతులకు ఇలా చెప్పింది:

“ఆకాశంలో రెండు తోకచుక్కలు ఢీకొంటాయి, ప్రపంచం మొత్తం కంపిస్తుంది, ఆకాశం వెనక్కి తిరుగుతుంది, ప్రపంచం మొత్తం చూసే నా శిలువ ఆకాశంలో కనిపిస్తుంది. ఇది హెచ్చరిక ప్రారంభమవుతుందనే సంకేతం యొక్క వర్ణన, హేతుబద్ధమైన వయస్సు నుండి ప్రజలందరూ యేసును ఒకరితో ఒకరు సందర్శిస్తారు, దేవుడు వారిని చూసేటప్పుడు మన ఆత్మల స్థితిని మనకు చూపుతాడు. మేము అతనితో పశ్చాత్తాపపడే అవకాశం ఉంటుంది, కానీ కొంతమంది అతనిని తిరస్కరించారు.

కొందరు షాక్‌తో చనిపోవచ్చు; మన ప్రభువు న్యాయాధిపతిగా కాకుండా మనలను పాపం నుండి రక్షించడానికి, మన తండ్రి అయిన దేవుని నుండి దయ యొక్క బహుమతిగా వస్తున్నందున మనం భయపడకూడదని కోరుకుంటున్నాడు. ఇది చాలా మంది ఆత్మలకు పశ్చాత్తాపం చెందడానికి మరియు నరకం నుండి రక్షించబడటానికి మరియు స్వర్గరాజ్యంలో దేవుని కుటుంబంతో జీవించడానికి అవకాశం ఇస్తుంది.”

____________________________________________________________

This entry was posted in తెలుగు and tagged . Bookmark the permalink.