ಗರಬಂದಲ್ ಸುದ್ದಿಗಳು

_____________________________________________________________

ಗರಬಂದಲ್ ನ ಕಾಂಚಿತಾ

_____________________________________________________________

ತಥಾಗತ ತಾಯಿ ಗರಬಂದಲ್ ನ ನಾಲ್ವರು ಯುವತಿಯರಿಗೆ ಮುಂತಿಳಿಸಿದಳು:

“ಎರಡು ಧೂಮಕೇತುಗಳು ಆಕಾಶದಲ್ಲಿ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆಯುತ್ತವೆ, ಇಡೀ ಜಗತ್ತು ನಡುಗುತ್ತದೆ, ಆಕಾಶವು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಉರುಳುತ್ತದೆ, ನನ್ನ ಶಿಲುಬೆ ಆಕಾಶದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅದನ್ನು ಇಡೀ ಜಗತ್ತು ನೋಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಸಂಕೇತದ ವರ್ಣನೆಯಾಗಿದೆ, ತರ್ಕದ ವಯಸ್ಸಿನ ಎಲ್ಲಾ ಜನರು ಯೇಸುವಿನೊಂದಿಗೆ ಒಬ್ಬೊಬ್ಬರಾಗಿ ಭೇಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದುವರು, ದೇವರು ಅವರನ್ನು ನೋಡುವಂತೆ ನಮ್ಮ ಆತ್ಮಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಅವನು ನಮಗೆ ತೋರಿಸುವನು. ನಾವು ಅವನೊಂದಿಗೆ ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪ ಪಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ, ಆದರೆ ಕೆಲವರು ಅವನನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಕೆಲವರು ಆಘಾತದಿಂದ ಸಾಯಬಹುದು; ನಮ್ಮ ಕರ್ತನು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶನಾಗಿ ಬರದೆ, ನಮ್ಮ ತಂದೆಯಾದ ದೇವರ ಕರುಣೆಯ ಉಡುಗೊರೆಯಾದ ಪಾಪದಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ಪಾರುಮಾಡಲು ನಾವು ಹೆದರಬಾರದು ಎಂದು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ. ಇದು ಅನೇಕ ಆತ್ಮಗಳಿಗೆ ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪಪಡಲು ಮತ್ತು ನರಕದಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡಲು ಮತ್ತು ಪರಲೋಕರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ದೇವರ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಜೀವಿಸಲು ಒಂದು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಕೊಡುವುದು.”

_____________________________________________________________

This entry was posted in ಕನ್ನಡ and tagged . Bookmark the permalink.