ഗരബന്ദൽ വാർത്തകൾ

_____________________________________________________________

ଗାରାବାଣ୍ଡାଲର କଞ୍ଚିଟା

_____________________________________________________________

ഗരബന്ദലിലെ നാല് പെണ് കുട്ടികളോട് പരിശുദ്ധ അമ്മ പ്രവചിച്ചു:

“രണ്ട് ധൂമകേതുക്കൾ ആകാശത്ത് കൂട്ടിയിടിക്കും, ലോകം മുഴുവൻ കുലുങ്ങും, ആകാശം പിന്നോട്ട് ഉരുണ്ടുപോകും, എന്റെ കുരിശ് ആകാശത്ത് പ്രത്യക്ഷപ്പെടും, അത് ലോകം മുഴുവൻ കാണും. മുന്നറിയിപ്പ് ആരംഭിക്കുന്ന അടയാളത്തിന്റെ വിവരണമാണിത്, യുക്തിയുടെ പ്രായം മുതൽ എല്ലാ ആളുകളും യേശുവിനൊപ്പം ഒരു മുഖാമുഖം സന്ദർശനം നടത്തും, ദൈവം അവരെ കാണുന്നതുപോലെ നമ്മുടെ ആത്മാക്കളുടെ അവസ്ഥ അവൻ നമ്മെ കാണിക്കും. അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം പശ്ചാത്തപിക്കാൻ നമുക്ക് അവസരമുണ്ടായിരിക്കും. എന്നാൽ മനുഷ്യരിൽ ചിലർ അവനെ തള്ളിപ്പറയും.

ചിലര് ഷോക്കേറ്റ് മരിച്ചേക്കാം; ന്യായാധിപനായി വരുന്നതുപോലെ നാം ഭയപ്പെടേണ്ടെന്നും നമ്മുടെ പിതാവായ ദൈവത്തില് നിന്നുള്ള കാരുണ്യത്തിന്റെ വരദാനമായ പാപത്തില് നിന്ന് നമ്മെ രക്ഷിക്കണമെന്നും നമ്മുടെ കര് ത്താവ് ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അനേകമാളുകൾക്കു പശ്ചാത്തപിക്കാനും നരകത്തിൽനിന്നു രക്ഷിക്കപ്പെടാനും സ്വർഗരാജ്യത്തിൽ ദൈവകുടുംബത്തോടുകൂടെ ജീവിക്കാനും ഇതു അവസരം നൽകും.”

_____________________________________________________________

This entry was posted in മലയാളം and tagged . Bookmark the permalink.