ਰਾਤ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਗਲੀ ਛੱਡੋ

_______________________________________________________________

_______________________________________________________________

ਫਰਵਰੀ 15, 2017

ਮਰਿਯਮ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਅਪੀਲ, ਪਰਮੇਸ਼ੁਰ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪਵਿੱਤਰ ਕਰਨ ਵਾਲੀ

ਰਾਤ ਦੇ ਅੱਧੇ ਘੰਟੇ ਤੱਕ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਰਹੋ।

“ਮੇਰੇ ਦਿਲ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚੇ, ਮੇਰੇ ਪ੍ਰਭੂ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇ।

ਬੱਚਿਓ, ਚੰਗਿਆਈ ਅਤੇ ਬੁਰਾਈ ਦੀ ਲੜਾਈ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਬੁਰਾਈ ਦੀਆਂ ਤਾਕਤਾਂ ਸਵਰਗੀ ਸਥਾਨਾਂ ਤੋਂ ਉਜਾੜ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਜਲਦੀ, ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ ਲੜਾਈਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਅੰਤ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੇ ਮਨੁੱਖਾਂ ਦੀ ਦੁਸ਼ਟਤਾ ਅਤੇ ਪਾਪ ਭੂਤਾਂ ਲਈ ਤਾਕਤ ਦਾ ਸਰੋਤ ਹਨ; ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਦੁਸ਼ਟ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਮਹਾਨ ਆਰਮਾਗੇਡਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਲਈ ਧਰਤੀ ਉੱਤੇ

ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹੋ, ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਆਤਮਾਵਾਂ ਹਨ ਜੋ ਭੂਤਾਂ ਦੁਆਰਾ ਗ੍ਰਸਤ ਹਨ; ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਝਗੜੇ ਅਤੇ ਝਗੜਿਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਹਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਝਗੜਾ ਮਾਸ ਅਤੇ ਲਹੂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਸਗੋਂ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਅਤੇ ਰਿਆਸਤਾਂ ਨਾਲ, ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾਵਾਂ ਨਾਲ ਹੈ ਜੋ ਸਵਰਗੀ ਸਥਾਨਾਂ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ; ਕਿਉਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਕੋਲ ਇਸ ਹਨੇਰੇ ਸੰਸਾਰ ਉੱਤੇ ਹੁਕਮ, ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਰਾਜ ਹੈ।

ਇਹਨਾਂ ਅਵਤਾਰ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਹਸਤੀਆਂ ਦੀ ਤਾਕਤ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦਾ ਇੱਕੋ ਇੱਕ ਤਰੀਕਾ ਹੈ ਜੁਝਾਰੂ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ; ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਪਵਿੱਤਰ ਆਤਮਾ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਪਿਆਰੇ ਪੁੱਤਰ ਦੇ ਕੀਮਤੀ ਲਹੂ ਅਤੇ ਜ਼ਖਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਨੂੰ ਬੁਲਾ ਕੇ.

ਦੁਸ਼ਟ ਆਤਮਾਵਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਰਾਤ ਦੇ ਤੜਕੇ ਵਿੱਚ ਘੁੰਮ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖਣ ਲਈ ਰੱਬ ਤੋਂ ਦੂਰ ਆਤਮਾਵਾਂ ਦੇ ਸਰੀਰਾਂ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਮੇਰੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਓ, ਰਾਤ ਦੇ ਤੜਕੇ ਤੱਕ ਗਲੀ ਵਿੱਚ ਨਾ ਰੁਕੋ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਕੋਝਾ ਹੈਰਾਨੀ ਨਾ ਹੋਵੇ।

ਬੁਰਾਈ ਦੀਆਂ ਫ਼ੌਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਚਾਰੇ ਪਾਸਿਆਂ ਤੋਂ ਹਮਲਾ ਕਰਨਗੀਆਂ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਆਤਮਿਕ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਰਾਹੀਂ, ਜੋ ਕਿ ਅਣ-ਕਬੂਲ ਕੀਤੇ ਗਏ ਅਤੇ ਤੋਬਾ ਰਹਿਤ ਪਾਪਾਂ ਨਾਲ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਸ਼ਟ ਤੋਂ ਹਮਲਿਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ; ਸਭ ਤੋਂ ਭੈੜੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੰਸਾਰ ਝਗੜਿਆਂ ਅਤੇ ਯੁੱਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਮਨੁੱਖਾਂ ਦਾ ਲਹੂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕੌਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਹਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਮਨੁੱਖਾਂ ਦੇ ਮਨ ਇੱਕ ਜੰਗ ਦਾ ਮੈਦਾਨ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਤੁਹਾਡੀ ਆਜ਼ਾਦੀ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਮਜ਼ਬੂਤ ਲੜਾਈਆਂ ਲੜੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਓ, ਹਰ ਗ਼ੁਲਾਮ ਸੋਚ ਨੂੰ ਯਿਸੂ ਮਸੀਹ ਦੀ ਆਗਿਆਕਾਰੀ ਵਿੱਚ ਲਿਆਓ (2 ਕੁਰਿੰਥੀਆਂ 10:5)।

ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਮੇਰੇ ਪੁੱਤਰ ਦੇ ਲਹੂ ਲਈ ਪਵਿੱਤਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਪਵਿੱਤਰਤਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਓ। ਤੁਹਾਡਾ ਭੌਤਿਕ ਅਤੇ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਜੀਵਨ ਮੇਰੇ ਪੁੱਤਰ ਦੇ ਲਹੂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਅਤੇ ਇੰਦਰੀਆਂ ਨਾਲ ਸੀਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ।

ਸਾਡੇ ਸਾਧਨ ਹਨੋਕ ਨੂੰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਚੰਗੇ ਚਰਵਾਹੇ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਮਾਲਾ ਦੀ ਛੋਟੀ ਕਿਤਾਬ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਮਾਲਾ ਪਾਓਗੇ ਜੋ ਹਰ ਦਿਨ ਦੀ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਲੜਾਈ ਲਈ ਤੁਹਾਡੀ ਸੇਵਾ ਕਰਨਗੇ; ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਰੂਹਾਨੀ ਸ਼ਸਤਰ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰੋ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ ਹਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕੋ ਜੋ ਭੂਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਆਤਮਾ ਨੂੰ ਲੁੱਟਣ ਲਈ ਭੇਜਣਗੇ।

ਰੱਬ ਦੇ ਲੋਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੀ ਖਾੜਕੂ ਸੈਨਾ ਹੋ; ਤਿਆਰ ਰਹੋ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਹਿਦਾਇਤਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹਨਾਂ ਅੰਤਮ ਸਮਿਆਂ ਦੇ ਸਾਡੇ ਸੰਦੇਸ਼ਵਾਹਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਭੇਜ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬੁਰਾਈ ਦੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨਾਂ ਦੇ ਹਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਾ ਸਕੋ।

ਸੁਚੇਤ, ਸੁਚੇਤ ਅਤੇ ਚੌਕਸ ਰਹੋ, ਹਰ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਹਮਲਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਮੇਰਾ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਣਦਾ ਹੈ; ਇਸ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ, ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰੇਗਾ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਜੀਵ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕੇ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਸਕੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਤਮਾ ਗੁਆ ਦੇਵੇ।

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਮੇਰੇ ਬੱਚੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਮੇਰੀ ਪਵਿੱਤਰ ਮਾਲਾ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਰੱਖਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਵੇਰ ਅਤੇ ਰਾਤ ਇਸਦੀ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਰੱਖਿਆ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕੇ। ਜਿੰਨੀ ਜਲਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਡੇ ਦੋ ਦਿਲਾਂ ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਕਰੋ ਅਤੇ ਇਸ ਪਵਿੱਤਰਤਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਓ।

ਰੂਹਾਨੀ ਸ਼ਸਤ੍ਰ ਸਵੇਰੇ ਅਤੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਪਹਿਨੋ ਅਤੇ ਸਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਜੇਤੂ ਰਹਿ ਸਕੋ।

ਮੇਰੇ ਸੁਆਮੀ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਤੇਰੇ ਅੰਦਰ ਬਣੀ ਰਹੇ।

ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਤਾ, ਮਰਿਯਮ ਪਵਿੱਤਰ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ਮੇਰੇ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਮਨੁੱਖਜਾਤੀ, ਮੇਰੇ ਦਿਲ ਦੇ ਛੋਟੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਜਾਣੂ ਹੋਣ ਦਿਓ।

ਸਰੋਤ: mensajesdelbuenpastor

_______________________________________________________________

This entry was posted in ਪੰਜਾਬੀ and tagged . Bookmark the permalink.