Petrus Romanus, 15 Septemba 2021

_______________________________________________________________

UJUMBE ULIOTOLEWA NA MAMA MBARIKIWA KWA WILLIAM COSTELLIA

15 SEPTEMBA 2021

NDUGU YETU : “Ninakusalimu, Mwanangu mpendwa, Mwamba wangu mdogo mweupe!”

WILLIAM : Mama yetu anafanya Ishara ya Msalaba:

NDUGU YETU : “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

WILLIAM : Mama yetu huja kwangu na kuweka Shanga nyeupe juu ya kichwa changu na kusema:

BABU YETU : “Hii ni kwa ajili yako, White Rock yangu mpendwa – ni Rozari ambayo italeta Ushindi wako, hivi karibuni.”

WILLIAM : Mama yetu ananibusu kwenye paji la uso na kurudi mahali pake. Mtakatifu Michael anamkabidhi Rozari ya samawati.

BABU YETU : “Leo, Mwanangu, ni Sikukuu ya Mama yetu wa huzuni, lakini mimi huja kama Mama yetu wa La Salette , wakati Kanisa linakaribia Kalvari na Kusulubiwa, kwa sababu wanadamu wameacha Kanisa la Yesu Kristo, Mwana ya Mungu aliye Hai. ”

“Ingawa wewe ni wachache katika idadi ambao unasimamia Ukweli, ukiongozwa na wana Wangu wawili, Papa Benedict na Vicar Wangu wa baadaye, ambaye ni wewe, Mwanangu mtakatifu, ambaye utaitwa Papa Peter II, Little Abraham II , ambaye atakuwa imewekwa hivi karibuni. Wakati wa Kusulubiwa umefika, watoto wangu – kuwa na imani na imani kwa Maneno Yangu, kwa sababu itakuwa ngumu sana. ”

“Hivi sasa ulimwengu umetumbukia kwenye machafuko, kwa sababu wanadamu wanaamini kuwa Janga ni jibu kwa wanadamu, lakini ni mwanzo tu wa ole wote ambao utawapata wanadamu, kama watoto Wangu wasio na imani, ambao wengi wanamiliki kwa sababu ya udhibiti wa wasomi na Illuminati , lakini wachache wana kutambua hili, hata kama wao ni wazi kwa kuonyesha wenyewe, kama Ibilisi ni tena hofu ya kuonyesha watu mvuto wake diabolical. Lakini hivi karibuni, watu Wangu wapendwa, waovu watapata mshtuko mkubwa, ili watambue kwamba kuna Mungu Mmoja tu, Baba na Mwana, Yesu na Roho Mtakatifu, ambaye Anadhibiti kila kitu na kila mtu. ”

“Wanadamu wanaamini kwa kujipatia chanjo kuwa wameokolewa, lakini kinyume chake, chanjo hizi – Moderna, Pfizer, Astra Zeneca na Johnson & Johnson – zitakuwa katika hatari yao, kwani chanjo hiyo ni sumu kwa jamii ya wanadamu iliyoletwa. ikiendelea na yule Mwovu. Lakini kwa wale ambao wanakataa kuchukua chanjo hiyo, wataona nini chanjo itafanya, kwani ndani ya miaka mitano, wengi wa wale waliochukua chanjo hiyo watakufa. ”

“Kwa wale ambao wamechanganyikiwa, kuna njia unaweza kudhibiti chanjo ndani ya mwili wako na kama bidhaa hii – ( Mafuta ya wezi wa Marseille ) – itasaidia kutengenezea bidhaa ndani ya mwili wako – na kugeukia sala.”

“Wanangu, nyinyi ni mwanzo wa Dhiki; mwisho wake itakuwa Onyo na baada ya Onyo, akili zako zitaangaziwa juu ya nini unapaswa kufanya, kwa sababu ndipo Shetani atakapoleta Alama ya Mnyama, ambayo ni 666. “

“Geuza sala – Rozari Takatifu na Chaplet ya Huruma ya Kimungu – na sala zingine ambazo nimetoa kwa ulimwengu kwa miaka mingi.”

” Australia , kwa sababu umehimiza jamii ya wanadamu kuchukua chanjo hiyo na kusababisha watu wanaokataa, kuadhibiwa, utaadhibiwa vikali, haraka sana, kwani Wimbi la Tidal litakuja kwenye mwambao wako, ambao utaua wengi na kuharibu nyumba nyingi. Ninakuuliza kama Mama yako Mtakatifu uzingatie maonyo tunayokutumia kupitia Rock White yetu , ambaye umemtupa na kumtupa mbali – lakini nakuhakikishia atafufuka tena, mwenye nguvu sana, na Neema ya Mwanangu wa Kiungu. Yesu, kwa kuwa hukusikiliza Sauti Yangu, ambayo nimezungumza mara nyingi sana kupitia Mwamba wangu Mzungu mpendwa. ”

“Kwa watu wa Indonesia , mtapokea adhabu nyingi hivi karibuni, kwani ardhi yenu itatetemeka, na kuwaua watu wako wengi.”

“Ninaonya Urusi na Uchina , ambao wanaamini wana haki ya kuwashambulisha watu wa Ulaya na Asia – kumbuka kwamba Mungu, ambaye anaona yote, atakushinda na Jeshi la watoto waaminifu, ambao wataongozwa na Mfalme Wangu na My Kasisi wa Mwisho . ”

“Kwa wale wanaotawala Ulaya na Mashariki ya Kati , jueni kuwa muda wenu ni mfupi sana. Nigeukie Mimi, Mama yako Mtakatifu, kwa sababu siku zako zimehesabiwa. Vita vitaibuka hivi karibuni na kuleta watoto wetu wengi juu ya pazia. Ombea Ufaransa , wakati adui anajaribu kugawanya ardhi hii, kwa sababu adui anajua kwamba Mfalme wa Kweli wa Ufaransa atasimama hivi karibuni ili kuponda uasi wa roho hizo zilizo gizani. Ombea Uhispania na Ureno , watoto wangu, kwa sababu uvamizi wa Waislamu utakuja hivi karibuni. “

Uingereza! England : wewe ambaye utachukua tena upanga – kumbuka imani ya baba zako – kwa sababu uvamizi mkubwa utakuja juu yako kabla ya kugeukia imani ya kweli, ambayo itakuangazia, lakini kabla ya siku hii kuja, wengi wataangamia. Omba! Ombeni! ”

“Ombeni, watoto wangu wa Ujerumani , kwa sababu ya watu wengi mliowachukua kwenda kwa taifa lenu, mtaendelea kuongezeka kwa Waislamu , ambao watajaribu kuishusha nchi yenu. Hii haitakuwa shida tu, kwani Urusi itakuwa janga lako tena. Lakini utashinda , kwa sababu utamkaribisha Mfalme wa Ufaransa na utamkaribisha Mkuu wa Kanisa Mama Mtakatifu, ambaye atakuwa Wakili wa Mwisho wa Kanisa Mama Mtakatifu – mtoto wako mwenyewe, William John Costellia , ambaye alizaliwa huko Köln na kuwa Wakili wa Mwanangu wa Kiungu, Yesu. Ombeni, watoto wapendwa wa Ujerumani , kwa sababu mmependelewa na Mwanangu wa Kiungu, Yesu. ”

“Ombeni Japani , kwa sababu itafurikwa na bahari nzito na mafuriko.”

“Ombeni, watoto wangu, kwa Venezuela na Amerika Kusini , kwa sababu kila ardhi itahisi adhabu kama Bara la Afrika , kwa sababu kitu kitapatikana katika nchi ya Misri , ambayo itashtua na kushtua jamii ya wanadamu.”

“Ni wakati, watoto Wangu watamu, kwamba nyinyi kuchukua Shanga za Upendo , kwa sababu watoto wote watateseka, haswa visiwa kote ulimwenguni. Hivi karibuni watoto Wangu wataelewa yale Maandiko Matakatifu yamesema, kwa sababu visiwa vyote vitazama baharini na watoto wote wataulizwa kuhamia sehemu kuu za ulimwengu. Lakini ikiwa hauwezi, tegemea Upendo na Huruma ya Mungu, kwa sababu ulimwengu utabadilishwa, hivi karibuni. “

“Ombeni kwamba Silaha ya Atomiki isitumike, kwani mamilioni ya watu wataangamia.”

“Ombeni, watoto wapendwa wa USA , kwa sababu adhabu nyingi zinazotokea huko na itaendelea kuadhibu ardhi iliyokuwa nzuri, kwa sababu kuwekwa upendo wao kwa Mungu aside.Pray kwa New York , kwa sababu kiasi kidogo tu ataachwa hapo . ”

Omba ili Donald Trump achaguliwe tena, ili USA ipate ahueni kutoka kwa adhabu inayopokea sasa. “

“Ninakupenda, watoto watamu – na wewe, Mwanangu mpendwa utapokea uhuru wako uliosubiriwa kwa muda mrefu kutoka kwa nguvu za uovu. Jua, Mwanangu mtakatifu, Sisi wa Mbinguni tunafurahishwa sana na kile unachofanya. Endelea katika mwongozo wa Moyo Wangu Safi na kumbuka Rozari Tuliyokupa leo. Ninawabariki wewe na wale unaowapenda: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

“Hivi karibuni utapokea habari nzuri. Kuwa na amani na ujue ni kiasi gani Ninakupenda, kama vile Mtakatifu Michael na kwa kweli Mungu wa Utatu. Nitajibu swali lako la kibinafsi sasa. ”

WILLIAM : Mama yetu alinibariki mimi na Mtakatifu Michael.

LADY WETU na ST MICHAEL : “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu.  Amina.

_______________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili and tagged . Bookmark the permalink.