Petrus Romanus, 1 Novemba 2021

______________________________________________________________

BWANA WETU NA MWANAMKE WETU : “Tunakubariki, Mwana wetu mtakatifu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM : Watakatifu Mikaeli, Gabrieli na Raphaeli wanasimama mbele yangu, wakimheshimu Mungu na Bikira Maria. Yesu anasonga mbele na kusema;

BWANA WETU : “Nakusalimu, Mwanangu mpendwa na mtakatifu wa Moyo Wangu Mtakatifu, mtetezi wa Neno la Mungu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Leo Tunasherehekea Ushindi wa Majeshi ya Mbinguni na wewe, Mwanangu, ni Mlinzi wa Ushindi ujao. Watoto wangu wapendwa wa ulimwengu, wanadamu wamepitia majaribu makubwa wakati huu na Gonjwa hilo , ambalo liliundwa na uovu wa wanadamu, kupunguza ushiriki wa ulimwengu, ili wasomi.ya ulimwengu itaweza kuchukua udhibiti wa wanadamu dhaifu. Nimeruhusu udhaifu wa wasomi kuwa na njia yao na wanadamu, kwa sababu wanadamu wamejitoa kwao. Lakini jueni, watoto wapendwa, hii haitadumu kwa muda mrefu, kwa sababu Mkono Wangu utawapiga na kuwalemaza, ili kutambua kwamba hawana uwezo juu ya Mungu Aliyewaumba – lakini sio nia zao mbaya. Mwanadamu amekuwa kipofu wa kweli na mwenye kiburi kwa kufikiria kuwa anaweza kuchukua udhibiti wa ubinadamu, bila sisi huko Mbinguni kutotambua kile wanachofanya.

” Virusi vitaendelea kwa muda mfupi, lakini nitakomesha udhibiti ambao waovu wanatafuta, hivi karibuni.”

“Ninawaomba watu wote wenye nia njema wanigeukie Mimi, Mola na Mungu wao, ili kushinda matatizo ambayo wamejiingiza wenyewe. Hivi karibuni nitatuma Majeshi ya Mbinguni, yakiongozwa na Mtakatifu Mikaeli , ili kukabiliana na nguvu za uovu, kuwaweka kando.”

“Watu wangu wapendwa – wale ambao wanatafuta kujua ukweli – lazima muelewe kwamba yule Mwovu yuko Roma sasa. Anawashawishi Viongozi kuleta Serikali Moja ya Ulimwengu , kuwatawala wanadamu, lakini nataka uelewe kwamba, ingawa Serikali isiyoonekana ya Serikali ya Ulimwengu Mmoja na Kanisa la Ulimwengu Mmoja , haitafanikiwa kama wanavyopanga, adui wa Nyumba Yangu juu ya Ardhi atafanikiwa kwa kiwango fulani. Wafuasi wa kweli wa Moyo Wangu watajua jinsi ya kushinda mipango yao, ingawa wengi wa wafuasi Wangu wa kweli watakufa katika mchakato huo. Mpinga Kristo si utawala kikamilifu hadi wakati wake umefika, hata kama yeye kazi ya disunify watoto wangu wote. “

Pandemic ni ya muda, kwa sababu wao si kupata kile kwa kweli mnataka. Ni katika mpango wao wa kuchanja jamii yote ya wanadamu, lakini unaweza kuwa na hakika kwamba wale wanaotamani hii hawatajichanja wenyewe, kwani wanajua ni sumu . Lakini kwa Watoto Wangu ambao wamepata chanjo – msiogope kwa sababu mkichukua bidhaa ambayo Nimewafunulia Watoto Wangu, itapunguza bidhaa [chanjo] kwa kiwango fulani, lakini unahitaji kuwa na imani na imani katika kile Ninachowaambia. wewe kufanya. Ninawasamehe watoto Wangu wote ambao wamefuata amri ya mamlaka.”

“Wanangu, lazima mgeukie sala na dhabihu, kwa sababu ni kuchelewa sana kuendelea kusubiri amri , kwa sababu hamtazimaliza. Lakini (katika) baadhi ya matukio mnaweza kujifunza na kufanya kazi kwa ajili ya wokovu wenu wenyewe na mnaweza kufanya kazi katika nyanja za Tiba na kazi ambazo zitasaidia nafsi zenu na wanadamu. Ninyi, wanangu, mtaingia katika maisha ambayo hamko tayari kuyapata, kwani ulimwengu unaenda kubadilika.”

“Nyingi, mamilioni ya roho zitanaswa katika machafuko ya ulimwengu. Joto litashuka sana, bila kushuhudiwa na wanadamu, kwani Jua litapoteza joto lake na ulimwengu utapoteza sehemu ya mhimili wake , ambapo ulimwengu utaadhibiwa na theluthi moja ya ulimwengu itaadhibiwa kwa ukali sana. Ulimwengu utabadilika, Wanangu. Mashariki ya Kati itakuwa kulipuka kuleta Tatu Vita , ambapo Waislamu wa Mataifa kuvamia Ulaya na Urusi kuvamia kutoka Kaskazini. “

” Uchina itashambulia Taiwan na kuleta Vita vya Kidunia vya Tatu kwenye mioyo ya watoto Wetu wote. USA itakuwa walivamia na Australia itakuwa kushambuliwa – wote kwa sababu watu kutupwa nje upendo wa Mungu wao na kuwa na kuruhusiwa Ibilisi kutekeleza lengo lake. “

“Wanangu, Wanangu, Nimengoja kwa muda mrefu sana watoto Wangu watambue ukweli, lakini Watoto Wetu wamenitenga. Ni wakati wanadamu wamepotea njia kwa kweli, watapiga magoti kuniita Mimi.

“Nawasihi, wanangu, badili njia zenu, mnigeukie Mimi na Mama yangu Mtakatifu. Tuna Malaika na Watakatifu wengi kukusaidia.”

“Watoto Wangu wote lazima wachukue Shanga za Upendo – Rozari Takatifu ya Mama Yangu Aliyebarikiwa – na kutafuta Rehema Yangu kwa kusali Chaplet ya Rehema na kuomba Rehema Yangu, kwa sababu Ninangojea kila mtoto Wangu afungue mioyo yao na mimi. itakuja upesi.”

“Endeleeni kusikiliza habari hizo, wanangu, kwa sababu jambo fulani litapatikana katika Misri ambalo litawashangaza ninyi.”

“Dunia itapoteza nguvu zake hivi karibuni, kwa sababu adui anajaribu kukudhibiti. Gridi ya umeme itakuwa dhaifu na kusitisha nguvu kwa muda mfupi, na kuleta vyombo nje ya utaratibu, ambapo watu watakuwa wamesimama bado kwa muda mfupi. Lakini fahamuni jambo hili, wanangu, tumainini Upendo Wangu na makini na yote yatakayotokea ulimwenguni, kwa sababu nitaruhusu mengi na kisha utakuja Mkono Wangu.”

“Ombea watu wa Taiwan , kwa sababu watu wengi wanaishi kwa hofu hivi sasa.”

“ Volcano nyingi zaidi zitalipuka ili kuonyesha ulimwengu kwamba sifurahishwi nayo. Ombea Roma , kwa sababu hivi karibuni itasalimu amri kwa nguvu za uovu. Kuna mengi yatatokea mwaka ujao ambayo yatasumbua ulimwengu mzima.”

“Tazama anga , kwa sababu wanadamu wataogopa, kama tukio ambalo litashtua ulimwengu.”

“Na wewe, Mwanangu mtakatifu, hivi karibuni utapokea habari njema sana, na hivi karibuni utarudi nyumbani kwako, ambapo utawatayarisha watu kwa Onyo linalokuja, na utasafiri haraka sana kwenda kwa Mataifa ili kuwatayarisha. ingawa itakuwa fupi, lakini Mapenzi ya Mungu, yatafanyika. Jukumu lako kama Msimamizi wa Mwisho wa Mama Mtakatifu wa Kanisa litatokea hivi karibuni sana.”

“Nakupenda wewe, Mwamba Wangu wa Wokovu kwa Mama Mtakatifu wa Kanisa na Ninakubariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu Amina. Ninakupenda, Mwanangu.”

WILLIAM : Yesu anarudi nyuma na Mama yetu Mtakatifu anakuja mbele. Mama yetu ameshika Rozari Yake na anakuja na kuweka Rozari Takatifu juu ya kichwa changu.

OUR LADY : “Nakusalimu, Mwanangu mpendwa, William na Ninakubariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. Rozari Takatifu, Mwanangu, ni Baraka ya pekee – inahusiana na Ushindi wa Moyo Wangu Safi , kwa sababu Rozari hii ni mojawapo ya Neema Kuu – inahusiana na Cheo Changu cha mwisho chenye Baraka ambacho Kanisa linakwenda kunipa. . Ni kufanya na Mpatanishi wa neema yote, Co-Redemptrix na Utetezi . Cheo hiki ni cha mwisho, ambapo nitashinda kwa ajili ya Kanisa na kisha utatangazwa kuwa Papa Peter II , ambayo itakuwa hivi karibuni.”

“Watoto wangu wa ulimwengu, kama vile Mwanangu wa Kiungu Yesu amewapa ninyi Maneno yale yale ambayo yamesikika kote ulimwenguni, natamani kurudia Maneno yale yale, kuwaonya watoto wangu kwamba ulimwengu kama mnavyoujua, unakuja polepole Adhabu Kubwa , ulimwengu unahitaji kwa wakati huu. Kubwa Ndogo Maonyo ni karibu kutokea kwa watu, na Mkuu Onyo kuja duniani, na Comets mbili kwa mgongano , kabla dunia huleta watu giza kwa siku tatu – na kisha kutakuwa na muda wa wiki sita ambapo Shetani na goons wake itanyamazishwa, kwa sababu baada ya zile siku Tatu za Giza , Jua litaangaza tena.”

“Nataka watoto Wangu wote watambue hili, kwa sababu wanadamu wanaelekea siku hizi. Jitayarishe; kuandaa nyumba zenu, chakula na vinywaji vyenu. Watoto Wetu wote lazima wajitayarishe kwa angalau wiki mbili, kwa sababu ulimwengu utasimama ambao haujawahi kuonekana au kuhisiwa na wanadamu. 

” Giza la Comets litasababisha giza ambalo litakuja na nyumba zilizo na Mishumaa iliyobarikiwa tu ndizo zitakuwa na nuru. Usiogope nyumba ambazo hazitatayarishwa, kwa sababu Mungu atazifunga nyumba ambazo zitabaki gizani. Mungu atawalinda, lakini wengi wataishiwa na kuangamia; wengi watakuwa nje duniani. Mungu ataruhusu wengine walindwe kupitia Malaika wao. Lakini ujue wale wote waliofanya kazi dhidi ya Mungu na watoto wake, wataangamia, isipokuwa wale ambao Mungu ana Mpango maalum kwao, kwa sababu giza linapopita, Mungu atatoa ufahamu . Kwa hiyo ombeni, wanangu wapendwa, kwa maana Mbingu zote zinangoja Mungu atoe Neno na yote yatafanyika.”

“Na wewe, Mwanangu mtakatifu, wakati wako unasonga mbele, kwa sababu umelazimika kungoja miaka mingi sana, ili mapenzi ya Mungu yatimizwe kwako kama ulivyongoja kwa muda mrefu ili mapenzi matakatifu ya Mungu yatimie. kupita.”

“Utakwenda Mbingu ya Tatu hivi karibuni, ili ubadilike Kimuujiza kuwa kijana atakayehubiri na kuwafundisha watoto wa Mungu, ili wote wafuate Mpango wa Mungu. Rozari ni nguvu zenu. Endelea kwenda mbele katika Nuru ya Mungu. Hivi karibuni mtasikia kuhusu mtu ambaye ni Mtume Wangu ambaye atakusaidieni. Ninawapenda na Kuwabariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Nawabariki watoto Wangu wote: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. Jipeni moyo, Wanangu, kwa sababu Mungu ana Karama maalum kwa ajili yenu nyote: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Nawabariki wale wote walio wapendwa kwako, Mwanangu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM : Yesu alisema:

MOLA WETU : “Hivi karibuni Benedict atatujia. Endeleeni na kazi tuliyowapa, maana muda wenu utakuwa mwingi sana.”

“Ninatuma Baraka kwa Mfalme Mtakatifu na watu wanaompenda na kumuunga mkono: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. Hivi karibuni mtakutana. Uwe na amani. Tunawabariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

______________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili, Uncategorized and tagged . Bookmark the permalink.