Petrus Romanus, 6 Agosti 2021

_______________________________________________________________

https://littlepebble.org/2021/08/07/message-832-6-august-2021/?fbclid=IwAR3RZN5d3jmCanFCuhH17bj8If_6lKqi7c2q7QMAA1P_Q5nuUg-nUafOrnI

NDUGU YETU: “Kwa taji hii iliyounganishwa na wewe, Sisi ni Wamoja katika Kristo Yesu, tunafanya kazi kuuokoa ulimwengu, kwani iko katika hatari kubwa sasa.”

WILLIAM: Mama yetu anainama chini na kubusu paji la uso wangu na hufanya Ishara ya Msalaba: + Mama yetu anarudi karibu na Yesu:

BWANA WETU NA BURE YETU: “Tunakubariki wewe mwana wa Aliye juu na Mke wa Siri wa Mariamu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

BWANA WETU: “Leo ni siku ya kuzaliwa ya Mama yangu Mtakatifu kabisa – ingawa inaadhimishwa katika Kalenda ya Kanisa mwezi ujao – lakini siku moja itatambuliwa hivyo.”

“Mwanangu Mtakatifu, barabara ni ngumu kwa wakati huu, kwa sababu wanadamu bado wako katika giza kuu, hata baada ya watoto Wangu kubaki wakiteseka chini ya nira ya Janga la Gonjwa . Watoto wangu, watoto wangu, mkitembea na macho na masikio yenu yamefungwa kwa mahitaji yetu ya kugeuza macho yenu juu ya vitu vya Mbinguni, ambavyo havitapita kamwe. ”

“Kwa sababu ya ukosefu wa imani, Gonjwa mbaya zaidi litakuja kwa wanadamu, ambalo litashtua wanadamu, kwa sababu litapiga mapafu na moyo. Tunaruhusu Virusi hatari kama hivyo kuja kwa wanadamu, kuwarudisha kwetu, ambao tunasubiri toba yao. Watoto wetu lazima waelewe kwamba sio kwa Mungu ambaye ameruhusu uovu kama huo, lakini kwa hiari ya mwanadamu. “

“Unaporudi nyumbani kwako Virusi vitaanza kutumika Australia na ulimwenguni. Hakikisha, mpendwa mwanangu, haitakuathiri, kwa sababu ni mapenzi yetu kwamba wanadamu watambue kwamba lazima wamgeukie Mungu kwanza na waombe msamaha kwa dhambi zao zote, kisha nitatuma suluhisho. Utakuwa nyumbani hivi karibuni, Mwanangu. Ni wakati huo, ndani ya miezi saba (7), Australia itaadhibiwa. “

“Ulimwengu unaendelea kutupuuza, ingawa tunaendelea kutuma Maneno Yetu Matakatifu kuwaimarisha, lakini Maagizo Yetu Matakatifu yanaendelea kupuuzwa.”

“Ulimwengu unaendelea kufuata msukumo kutoka kwa yule Mwovu, ambaye ameweka juu ya mwanadamu nia yake mbaya.”

“Ulimwengu utaendelea kubaki gizani hadi watakapogundua, kwamba sababu wameanguka hadi sasa kwenye shida, ni kwa sababu hawaamini tena Uwepo wa Mungu.”

“ Tazama angani , watoto Wangu watamu, kwa sababu hivi karibuni utaona kitu kikubwa kinakuja kwako. Hofu na uchungu vitaingia mioyoni mwenu, kisha mtanililia mimi nikiomba msaada. ”

“Bahari zitainuka na kujaa maji mengi, Miji mingi ya Pwani na Miji – kama dhoruba ambazo zililelewa Ujerumani na nchi jirani. Kile unachokiona sasa ni mwanzo tu. Itakuja wakati ambapo volkeno zote zitalipuka na kuleta mawingu ya majivu yenye uharibifu juu ya watoto wetu ambao walikuwa wamepoteza imani. ”

“Watoto wangu, kwa sababu tu Janga hilo linasababisha kuzima kwa ustawi wako – haikuwa lazima iwe hivyo. Ni kwa sababu ya adui, Illuminati – kuwa wasomi wadogo wa wanadamu – huleta hofu ya Janga hilo . Lakini unahitaji kusikiliza na kusoma kutoka kwa Madaktari wa kweli wa ulimwengu, ambao wamesema Virusi sio mbaya kama ilivyotengenezwa. Kufunga kila mtu chini sio njia, wala kuvaa kinyago, kwa sababu haya yote yanafanywa ni kuvunja uchumi, ambao ndio mpango wa wasomi wa ulimwengu. Jumuiya ya Siri inadhibiti ulimwengu sasa na itasimamisha ulimwengu. Kwa kufanya hivyo watakuwa wamehesabu watu wengi kadiri wawezavyo. ”

“Watoto wangu, ombeni sana kwamba virusi viende – na muombe ulinzi wenu. Usiogope kwa sababu ninadhibiti ulimwengu, ingawa kwa sababu ya wanadamu hawanisikilizi, wanachagua kufuata mapepo. ”

” Mpinga Kristo anafanya harakati zake, lakini hataonekana hadharani hadi hapo Onyo Kuu litakapotokea . Basi nigeukeni, watoto wangu wapenzi, kwa sababu hamna chochote cha kuogopa. ”

Ombea Australia , kwa sababu watoto Wangu lazima warudi Kwangu. Hivi karibuni, Francis – huko Roma – atatoa Azimio la Umma, ambalo litagawanya Kanisa. Baba Mtakatifu, Benedict , hivi karibuni atatoka Roma na hafla hizo zitaleta Onyo Kuu ulimwenguni. “

“Ombeni, watoto wapendwa, kwa Uropa , kwa sababu hafla kubwa zitamjia, ambayo itabadilisha mwenendo wa ulimwengu. Ombea Merika ya Amerika , kwa sababu itaingia mateso makubwa. Ombea Urusi , kwa sababu itachukua hatua ya kuvunja nchi ya Kiukreni . Ombea China , kwani ina mipango ya kuchukua Wa- Taiwan na kuleta udhibiti mkubwa juu ya Hong Kong . Ombea Indonesia , kwa sababu ardhi yake itatetemeka na watu wengi watakufa. “

“Watoto wangu, sikuja na habari njema, lakini unahitaji kubadilika tu, ndipo utaona Baraka nyingi zikikujia.”

“Leo, watoto Wangu, ni siku ya kuzaliwa ya Mama Yangu Mbarikiwa . Omba kwamba Ushindi wake uje haraka sana. “

WILLIAM: Ninaona Mtakatifu Michael akija karibu na Mama yetu. Mama yetu Mtakatifu anasonga mbele – Yeye ni mzuri sana. Mama yetu ananisalimu:

BABU YETU: “Ninatamani kuzungumza na watoto Wetu wenye upendo. Nakusalimu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

“Watoto wangu wapendwa, leo ni siku ya Baraka kwa sababu Tunasherehekea Kuzaliwa Kwangu katika siku hii. Ninatuma kwa kila mmoja wa watoto Wangu Zawadi maalum – Malaika wa Askari kutoka Kwaya ya Mtakatifu Michael . Kila Malaika ana Zawadi maalum kutoka kwa Mungu ya kuwapa nyote na kila Malaika atapewa jukumu la kuongoza kila roho ambayo wamepewa dhamana ya, kuwaandaa kwa maisha yao ya baadaye. Mtakatifu Megulouris ndiye Malaika wako, mtoto wangu – utaelewa baadaye kwanini. ”

“Ulimwengu umeingia kwenye giza zaidi, watoto wangu na ni wakati ambapo dunia ibadilishwe kuwa mahali ambapo itamwabudu Mungu Baba na Mwana na Roho Mtakatifu. Ombeni watoto, ili Siku yangu ya Sikukuu itangazwe – ile ya Mediatrix, Co-Redemptrix na Utetezi – ili amani siku moja irudishwe ulimwenguni. Ombea Uingereza , kwa sababu adhabu kubwa inakuja. “

“Ombeni Mashariki ya Kati , kwa sababu Janga hilo halitazuia Mataifa wasilete mauaji ya Holocaust kwao.”

“Nawapenda, watoto watamu na ninawabariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. Kaa na nguvu, kwa sababu hata Msalaba utakuwa mzito, jua kwamba wakati wa Kurudi kwa Yesu kwa wanadamu ni miaka michache zaidi. Ombeni, ombeni, watoto Wangu. Nitabaki na wewe mpaka mwisho. Ninakubariki: Kwa Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

“Mwanangu mpendwa wa Moyo Wangu, hakikisha ninakaa nawe na nitakupa Ujumbe mpaka Tutakapokuja kukuleta [kwenye] Nafasi ya Tatu ya Mbingu, ambapo utabadilishwa na kuamriwa kurudi ulimwenguni. , kuongoza na kuongoza ulimwengu hadi Mwanangu wa Kiungu, Yesu, Atakaporudi. Utakuwa na mengi ya kufanya ukifika nyumbani, haraka sana. Kaa na amani. Ninakupenda, ‘Mwamba Wangu wa wokovu’ wa thamani, Kasisi Wangu Mtakatifu wa Mwisho: Kwa Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

WILLIAM: Yesu na Maria wanatubariki +:

BWANA WETU NA NDUGU YETU: “Mpaka wakati mwingine. Tunakupenda.”

WILLIAM: Yesu na Mariamu wote hufanya Ishara ya Msalaba:

BWANA WETU NA BWANA WETU: “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

WILLIAM: Malaika bado wanaimba. +

_______________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili and tagged . Bookmark the permalink.