Petrus Romanus, 15 Agosti 2021

_______________________________________________________________

https://littlepebble.org/2021/08/16/message-833-15-august-2021/?fbclid=IwAR28JbXPQOvw8Qe-N_NKMKJIjvUNnkoPdsqq40oHt3oZPBmDBVK5MOsd5uM

NDUGU YETU : “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

WILLIAM : Nyuma yake kuna maelfu kwa maelfu ya watu na juu ya vichwa vyao kuna bendera.

BABU YETU : “Nakusalimu, Mwanangu wa thamani wa Moyo Wangu Safi: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

“Leo ninakuja na roho milioni moja ambazo zimeachiliwa kutoka Milango ya Tohara , ambao wana deni kwako, Mwanangu mpendwa.”

WILLIAM : Wote wanapiga magoti na kuimba shukrani kwa Mungu wa Utatu na Dhana isiyo Safi: “Na wewe, Ndugu yetu mpendwa, ambaye umetuokoa katika Mwaka wa Rehema ya Mungu.”

Mama yetu ananiambia na kusema:

BABU YETU : “Nataka ujiandae sasa, kwa sababu nitakupeleka Patoriani.”

WILLIAM : Malaika wa Malango ya Utakaso hufungua.

BABA YANGU : “Mwanangu mpendwa, angalia roho hizi ambazo zinangojea kuingia kwao Mbinguni.”

WILLIAM : Kuna mabilioni ya roho zinazoomba kwa kutarajia. Mama Maria aliniuliza nifanye Ishara ya Msalaba juu yao, ambayo nilifanya. +

BABU YETU : “Leo 10,000 wataenda Mbinguni. Wote ni waumini kwako, Mwanangu. Wataingia Mbinguni ndani ya saa. Turudi mahali nilipo, mwanangu. ”

“Leo ni siku ya utukufu, Mwanangu, kwa sababu roho nyingi zaidi zitaingia Mbinguni na hakuna roho itakayolaaniwa kwenye Siku yangu kuu ya Sikukuu.”

“Mtoto wangu na watoto wangu, leo Tunasherehekea Ushindi Wangu Mbinguni. Vivyo hivyo ninawaomba watoto wetu wote wafikirie juu ya wakati ambapo wewe pia, utaingia Mbinguni, kwa sababu hili ndilo lengo ambalo ninatamani watoto wetu wote waingie, lakini lazima tuombe kwa roho zote, kwani adui ana nguvu sana katika wakati huu kwa sababu anajua kuwa wakati wake utakuwa umekwisha, hivi karibuni. Ombeni, watoto watamu, Chaplet ya Rehema ya Kimungu kwa wenyewe na kwa watoto wa ulimwengu. “

” New South Wales ya Australia zimefanyika jumla lockdown sababu ya gonjwa , lakini ni usio sawa hoja, kwa sababu ni kusababisha ugomvi mkubwa kwa watu wa New South Wales. Mamlaka wanaangalia jambo hili kwa hofu kubwa, lakini wale wanaodhibiti wanafurahi sana, kwa sababu hii itasababisha wasiwasi mkubwa kwa watoto Wangu. Omba kwa wale wanaohusika, kwa sababu watakuwa na mengi ya kujibu. Wanangu, janga hili sio kubwa kama unavyofanya iwe. Maombi yatatatua shida zote ”

“Watoto wangu wapendwa, ulimwengu unakwenda gizani. Watu wa Mashariki ya Kati wanashabikia. hali hiyo, tukitumai kuwa Amerika itarudi kushika mwendo wa Taliban . Lakini, watoto watamu, hii ni kuweka muundo wa Amerika pembeni, kwa sababu kwa kuyaleta majeshi ya Amerika nyumbani, Wamarekani hawatakuwa na nguvu nyumbani wakati nchi zinashambulia ardhi ya Amerika. “

“Ombeni, watoto wangu kwa Amerika , kwa sababu majanga yatakuja, haswa katika Jimbo la California .Wananchi wengi watateseka, kwa sababu wanadamu bado hawasikilizi Wito wetu wa kuomba na kulipa fidia. Ombea Uingereza , kwa sababu majaribu makubwa yanakuja kwa taifa hili. “

“Ombeni Ufaransa , kwa sababu haitachukua muda mrefu wakati taifa hili litazingirwa. Ombea Mfalme wa Ufaransa , kwa sababu wakati wake umekaribia kuja kuwaokoa watu wa Ufaransa; na muombee Peter II, kwa sababu wito wake utakuja hivi karibuni ulimwenguni. ”

“Katika Siku hii kuu ya Sikukuu nawapa roho zote za mapenzi mema Mtakatifu Mtakatifu, kuwasaidia kufikia ukamilifu na utakatifu. Wewe, Mwanangu mtakatifu, utapokea Malaika Wakuu na Watakatifu Watakatifu watatu, kukusaidia katika kusudi lako kuelekea kutimia Upapa wako. ”

“Ninawabariki na roho zote nzuri, kufuata njia inayoongoza kwenye Ufalme wa Muumba. + Ninakubariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

WILLIAM : Mama yetu sasa anarudi kwenye Msalaba Mweupe na Mtakatifu Michael na Malaika wangu Mlezi amebaki.

BABU YETU : “Ninakupenda, Mwanangu aliyebarikiwa, William: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. ”

_______________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili and tagged . Bookmark the permalink.