Petrus Romanus, 15 Agosti 2022

_______________________________________________________________

MWANAMKE WETU“Nakusalimu Msimamizi Wangu Mpendwa wa Baadaye wa Nyumba ya Yesu Duniani.”

WILLIAM: Ninajiona nikisimama mbele ya Misalaba miwili kwani Papa Benedict yuko karibu na mmoja na mimi niko karibu na Msalaba mwingine. Mama yetu ananisalimia tena na kusema ubaki na amani.

MWANAMKE WETU“Ninakuja leo kwenye Sikukuu Kuu ya Kupalizwa Kwangu Mbinguni. Malaika hawa wote unaowaona nyuma Yangu ni Malaika wa roho zote ambazo zimeokolewa leo, ili kuungana nami Mbinguni katika Siku kuu hii ya Sikukuu – na leo ni siku kuu ya sikukuu kwako mwenyewe, kwa sababu ndani ya mwaka ujao utakuwa na ushindi mkuu, Mwanangu Mtakatifu.”

“Leo ningependa kuongea na watoto Wetu wote wanaopigania Ukweli wa Mwanangu wa Kimungu, Yesu Kristo, Mwana wa Mungu Aliye Hai, kwa sababu katika Siku hii ya Sikukuu ningependa kuwaambia watoto Wangu wote wapendwa, kwamba hatua ya mabadiliko. wa Ushindi wa Mwanangu wa Kiungu, Yesu, umeanza na ndani ya miaka tisa, Ushindi wa Mwanangu wa Kiungu, Yesu, utatimizwa mbele ya wanadamu.”

“Watoto wangu wapendwa, ulimwengu unaelekea kwenye hatari kubwa, kwa sababu Urusi, ingawa inaonekana kwa umma, inapoteza vita vya Crimea na nchi inayofanana – ambayo ni nchi ya Ukraine – lakini msidanganyike. watoto, hiyo ni kuonyesha udhaifu ili wanadamu wadanganywe kuamini. Wanashinda. Lakini sababu ya Urusi kuruhusu hili, ni kuondoa Ukweli, kwa sababu ni kuwapumbaza watoto Wangu wa Ulaya kuruhusu Urusi kuwashambulia, wakati ambapo hawatarajii sana. Kile ambacho Urusi inapanga ni kutuma kundi la ndege kuvuka mstari ili kushambulia ulimwengu huru na nchi za Kaskazini mwa Ulaya; nchi za Norway, Sweden na Denmark, pamoja na Mataifa yote ambayo yanatua kwenye mipaka ya Urusi. Itatokea wakati vita vitazidi kuwa mbaya zaidi.”

“Natamani kuonya nchi zote za Uropa kuamka kutoka kwa usingizi wako, kwa sababu Urusi itavamia kwa silaha, ambayo imefichwa machoni pako. Uchina, pia, itavamia Asia yote na watu wake milioni 200 na kushambulia Urusi , kwa sababu Uchina inaunda jeshi kubwa zaidi la ulimwengu na watoto Wangu wamelala. Uhispania itavamiwa na Waislamu na Ufaransa itakuwa katika mkanganyiko mkubwa na kuleta Vita vya wenyewe kwa wenyewe ndani ya ardhi.

“Ninawaita watoto wote kujifunza Jumbe za Mbinguni zinazotolewa katika nchi yenu kwa miaka mingi sana na kumgeukia Mungu, kwa sababu ni wakati wa watoto Wetu kupiga magoti na kumwomba Mungu rehema. Ni wakati wa watoto wetu kumwomba Mungu msaada na Rehema Zake za Kimungu.”

Papa Benedict atachukuliwa hivi karibuni na Mwana Wetu Mtakatifu, William, atakuwa Kasisi wako wa Mwisho. Waombeeni wote wawili, Wanangu, kwa maana Mungu hajawasahau watoto wake. Ombeni watoto watamu, kwa sababu wanadamu walio na darubini nzuri, wanatazama Mbingu, kwa sababu kuna Asteroids kubwa zinazopita Duniani na zinaonyesha ishara kwamba zingine zinaweza kugongana na Dunia, hivi karibuni. Muda si mrefu, Vyombo vya habari vitakuambia kuwa tuko hatarini.”

“Wanangu, kama mnavyoona, ulimwengu na matukio yake yako karibu sana, ili wanadamu wahisi huzuni ya yale ambayo nimewaambia kwa zaidi ya miaka 100.”

Amerika, Amerika, ambayo imekuwa na zaidi ya Watazamaji 100 wa Umma katika kipindi cha miaka 50 iliyopita, nimewaonya tena na tena kujitayarisha. Hawaii na Pwani ya California zimeonywa kwa muda mrefu kuhusu matukio ambayo yatakujia. Volcano: na ardhi itahama, hivi karibuni sana. Nimewataka wanadamu wajiandae na kuhama kutoka katika nchi, kwenda mahali ambapo utalindwa. Waombe Malaika wako Walinzi wakusaidie sasa, kwa sababu wanaweza kukulinda.”

“Wanangu, niwaambie nini tena? Hivi karibuni Kanisa litajitenga na kugawanyika katika maelfu ya makundi, kwa sababu mara Papa Benedict atakapoondolewa, basi Kanisa litakuwa giza sana, lakini, watoto Wangu wa nuru lazima wajue kwamba watu watakuwa wanamtafuta Papa wa Kweli, ambaye ni wewe, mtakatifu Wangu. mwanangu, lakini watu wengi watachanganyikiwa sana.”

“Ombea nchi zinazoizunguka China, hadi Ulaya, kwa sababu watoto wengi watakuwa na hofu kwa sababu China imesonga haraka sana – na kujua hili, kutakuwa na mamilioni ya watu ambao watakufa. Marekani itashambuliwa na China na Urusi zitaivamia. Wanangu wapendwa, jua kwamba adui hatafanikiwa, kwa sababu ni wakati ambapo Urusi na Uchina zitapiga kelele kwamba zimeshinda, ndipo Mfalme Mtakatifu na Papa Peter II watakuwa nguvu. Urusi na Uchina zitahisi Nguvu ya Mungu.”

“Wanangu wapendwa, nimewaomba msali na kumwomba Mungu awasaidie na awape nguvu, kwa sababu mnaingia katika Vita Kuu ya Ukweli. Kumbuka kwenda kwenye Misa kila unapoweza na kuomba maombi yangu ambayo nimewaomba wanangu waombe. Nakupenda sana.”

“Ombeni kwa ajili ya Uingereza, Wanangu, kwa sababu huzuni kuu itaingia katika nchi yake na vita vitachukua nchi hii, jambo ambalo hawakuamini lingetokea.”

‘Ombeni pia kwa ajili ya Australia, kwa sababu China inajiandaa kuivamia ardhi yake, lakini kama watoto Wangu watanitii, Uchina itavamia sehemu yake tu.”

“Ombeni, Wanangu, kwa sababu kutakuwa na tukio litakaloanzia Korea Kaskazini; watu wengi watakufa, lakini watamshambulia Dada yao, Korea Kusini – Kusini – na kuua roho nyingi.”

“Wanangu, inanihuzunisha kwamba niendelee kuwaonya, lakini nisipofanya hivyo ni nani atakayeokolewa. Saa ni saa 12, na mwisho wa Urusi yenye dhambi iko juu ya ulimwengu, lakini inamaanisha uharibifu mkubwa kwa ulimwengu, lakini mwishowe Moyo Wangu Safi utashinda.

“Nawapenda, Wanangu wapendwa. Msikilize Kasisi Wetu Mtakatifu, Papa Peter II, hivi karibuni. Nakupenda. Mwanangu Yesu – Mwanangu wa Kimungu – anakuja kutoa Baraka zake.”

WILLIAM: Yesu amekuja akiwa amevaa Nyeupe angavu. Anakuja na mamilioni ya Malaika na Anatubariki:

BWANA WETU“Kwa Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Nakusalimu, Mwanangu mtakatifu, William, na watoto Wangu wote wapendwa. Nawasalimu, Wanangu wapendwa wa Nyakati za Mwisho. Nilikuja tu Kuwabariki watoto Wangu wote. Jihadharini na msikilize Mama Yangu – Mama Mtakatifu. Ninakubariki Mwanangu mtakatifu na Ninaibariki siku yako na wana wa ulimwengu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Mama Yetu Anatubariki:

OUR LADY“Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Ana mambo muhimu sana ya kunifunulia hivi karibuni.

MWANAMKE WETU: “Jipe moyo. Ninawabariki na Ninawapenda: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

Malkia wa Mbinguni

_______________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili and tagged . Bookmark the permalink.