Petrus Romanus, 13 Agosti 2022

_______________________________________________________________

BWANA WETU“Nakusalimu, Mpendwa Wangu William na Ninakubariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. Usiogope, kwa sababu moyo wako uko wazi kwa Amri Yangu na wewe unanipendeza zaidi. Usiogope, mwanangu, kwa maana umebakiza muda mfupi tu wa kukaa gerezani.”

WILLIAM: Yesu amevaa nguo nyeupe na vazi jekundu linaning’inia juu yake.

BWANA WETU“Nakusalimu, Mwanangu mpendwa, nikingojea kutoka gerezani, lakini ujue, Mwanangu mtakatifu, itakuwa hivi karibuni.”

“Wanangu wapendwa, leo ni Sikukuu kuu ya Siku Tatu ambapo Mama yangu Mtakatifu Maria, alibakia Duniani kusubiri kuwasili kwake kwa Ukamilifu kwa Hatima yake, ya Taji yake aliyopewa tarehe 15 Agosti. Wakati huu wa Siku Tatu, kila nafsi inayopita [juu ya pazia] inaokolewa kama thawabu, kwa sababu ya Sikukuu ya Mama Yangu Mtakatifu Zaidi.”

“Watoto wangu wapendwa, huu ni wakati mbaya sana katika historia kwa wanadamu, kwa sababu wanadamu hawatambui jinsi wakati ulivyo mbaya. Imesalia miaka michache tu na wanadamu lazima wamgeukie Baba Yangu wa Kimungu Ambaye Anawangoja watoto Wake, kugeuka kutoka kwa maisha yao ya ubinafsi na kumgeukia Mungu na kumwomba msamaha, kwa sababu dhambi yao itawaleta kwenye laana ya milele. Wanangu, wanangu: Ninawasihi mgeuke na kuacha njia zenu mbaya za dhambi nyingi. Nitaendelea kutoa maisha Yangu kwa ajili yenu, lakini lazima mbadilike sasa, tafadhali. Nakupenda sana.”

“Kutakuwa na ugonjwa mwingine utakaowajia wanadamu, kuwarudisha kwa Baba Yangu. Nchi za Amerika ya Kusini na Mataifa ya Afrika: Mimi na Mama Yangu Mtakatifu Zaidi tumewaita watoto Wangu wote kubadili maisha yao, kurejea Ukweli na kusali bila kukoma kwa ajili ya kaka na dada zenu, kwa sababu nchi zenu nyingi zitakuwa za Kikomunisti. na kuleta uharibifu mkuu juu ya mataifa yako.”

Afrika Kusini itaadhibiwa na Nigeria na nchi zote za Kaskazini tayari zimepungua katika imani yao, kwani nchi nyingi zimegeuza imani yao kuwa imani ya Kiislamu. Kutakuwa na, vita ambayo itawaka huko hivi karibuni. Ukanda wa Gaza na Israeli zitapamba moto hadi Vita Kuu, ambayo itawasha nchi za Iran na Lebanon, ambazo zitafuata hadi Uhispania, na kuleta shida na mgawanyiko mkubwa, Wanangu.

“Sali Rozari Takatifu na Chapleti ya Huruma ya Mungu, kwa sababu ni muhimu sana.”

” Jua litaendelea kuongeza joto kubwa kwa watoto Wangu, kwa sababu Uumbaji Wangu Mtakatifu unafanya kazi kuonyesha ubinadamu kwamba wanamchukiza Mungu sana.”

“Ombea Ufaransa, kwa sababu iko tayari kubadili njia yake, ikiacha fursa kwa nchi ambayo hainiamini tena. Ninamwita Mfalme Wangu Mtakatifu kuleta mabadiliko nchini Ufaransa, kwa sababu hivi karibuni itaongoza katika Vita vya wenyewe kwa wenyewe na Yeye atatayarisha njia kwa ajili ya Kasisi Wangu Mtakatifu, William, kuchukua Kiti cha Petro IIPapa Benedict hivi karibuni atapelekwa Mbinguni. Ninatuma Baraka Zangu za Baba kwake na kwako, Mwanangu mtakatifu.”

“Mwishowe, ninatamani watu wangu wa Taiwan wanigeukie Mimi, Mwokozi wako Mpendwa, kwa sababu taifa lako litavamiwa hivi karibuni, ambalo litahusisha mataifa mengi na kuleta Vita Kuu katika Kanda ya Pasifiki, ambayo itahusisha Australia na Marekani. mwisho, itashinda, kwa sababu Mimi, Yesu Kristo, Mwana wa Mungu Aliye Hai, Ninawapenda ninyi. Msiogope, wanangu, bali nirudieni mimi, kwa maana ni Yesu pekee ambaye atakuwa nguvu zenu.”

“Mtoto wangu, kuna mengi ningeweza kukufunulia kuhusu mataifa, lakini kwa sasa nitatoa vitu vidogo tu kwa ajili ya wanadamu, lakini naomba watoto Wetu wote wanijibu, kwani muda unakwenda. Nawapenda nyote.”

WILLIAM: Mama yetu Mtakatifu anawasili – Anapendeza sana karibu na Yesu – Anamtazama [Anamtazama] kwa upole sana. Mama yetu amevaa nguo nyeupe na shela nyekundu kumzunguka. Kwa Upendo Wake wote Anasema:

OUR LADY“Nakusalimu, Mwanangu mpendwa na wanangu. Nimekuja leo tu kumuunga mkono Yesu kwa Maneno Yake ya Kiungu, lakini nitarudi tarehe 15 ili kuwapa ninyi Ujumbe wa kina zaidi kwa ajili ya watoto Wangu.”

“Watoto wangu; Mwanangu Mtakatifu wa Moyo Wangu Safi, najua unahuzunika, kwa sababu ungali gerezani , lakini nakuhakikishia, kama vile Mwanangu wa Kimungu, Yesu, alivyokuambia, utakuwa huru hivi karibuni. Ninakupenda sana, Papa Wangu wa baadaye – na wa mwisho kabisa kwa Kanisa la Mama Mtakatifu . Omba Mwanangu, kwa ajili ya Kasisi, kwa sababu wakati wake ni mfupi sana. Ombeni, Wanangu, kwa sababu Kanisa litagawanyika, hivi karibuni sana katika mgawanyiko mkubwa zaidi wa watoto wa Mungu, kwa sababu Mgawanyiko umekaribia sana, ambapo watu watagawanyika, na kuacha Hierarkia ya Kanisa katika kuchanganyikiwa na hofu itaingia katika mioyo ya wanadamu.”

“Ombeni, Wanangu, kwa sababu kuna chini ya 5% ya ulimwengu ambao unasikiliza Neno Takatifu la Mungu. Wanangu, ombeni – na ndilo jambo muhimu zaidi ambalo unapaswa kufanya sasa, kwa sababu wanadamu wanakaribia huzuni na vita. Vita vya Kidunia vya Tatu vitatiririka kote ulimwenguni. Nchi nyingi zitakuwa kwenye vita, ambayo itahusisha taifa lako, Australia. Serikali imechelewa sana kujenga majeshi ambayo yatakulinda. Usishangae mwanangu kwani utaitwa kuwasaidia kufanya uamuzi wa kulisaidia taifa lako.”

“Hivi karibuni, China itachukua hatua ya kuchukua mataifa mengi. Tafadhali soma Apocalypse, itakuonyesha kile kitakachokuja juu ya ulimwengu, hivi karibuni. Wanangu, ninaomba kwamba nyote mzingatie kile kinachotokea katika ulimwengu wenu.

“Ninawapenda ninyi, watoto wazuri na ninawaomba msali – Ninawapenda, watoto wazuri na kuweka Vazi Langu Takatifu juu ya wale ambao wamenigeukia Mimi na Mwanangu wa Kimungu, Yesu. Ninawapa Ulinzi Wangu na Ninawabariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Nakupenda, Mwanangu mtakatifu. Jipe moyo, kwa sababu kila kitu Tulichokuambia katika miaka 40 iliyopita, unaweza kuwa na uhakika kitatokea. Wewe ni Mwanangu wa thamani na yote ambayo Nimekuambia kuhusu mambo ya faragha, yatatimizwa, hivi karibuni sana. Nakupenda na tutaonana tarehe 15.”

“Nawabariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Yesu anatuma Upendo wao na kunibariki:

BWANA WETU“Kwa Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Yesu na Mariamu walipanda Mbinguni na Msalaba Mweupe, wakiondoka na Nuru kubwa.

_______________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili and tagged . Bookmark the permalink.