Petrus Romanus, 1 Desemba 2022

________________________________________________________________

Yesu Anatubariki na anatabasamu na pia Mama Yetu Mbarikiwa:

BWANA WETU: “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu.”

WILLIAM: Mary ana shada la maua ya manjano kwenye Nywele Zake na kuna misalaba mizuri kwenye kila waridi. Bibi Yetu Anatubariki pia:

MWANAMKE WETU: “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Yesu, ghafla, amebeba Upanga Mweupe Mikononi Mwake na Yesu anaitikia kwa kichwa na Anasema:

BWANA WETU: “Ni Upanga Wako, Mwanangu.”

WILLIAM: Saint Raphael na Saint Gabriel wanasimama nyuma yao na huko Saint Michael yuko mbele. Yesu anakuja na kusema:

BWANA WETU: “Nakubariki, Mwanangu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu.”

“Mpenzi Wangu Safi Mwamba, nakukaribisha na kukukaribisha nyumbani, sehemu ya nyumba uliyopangiwa. Ushindi ni wako, Mwanangu mtakatifu, lakini ni Ushindi mdogo sana. Bila shaka Mamlaka zilibadilisha Sheria na Kanuni kuhusu wewe mwenyewe, lakini imekuja kwa manufaa yetu. Kwa hiyo uwe na amani, Mwanangu, nami nakukaribisha nyumbani. Usiogope, Mwanangu, kwa sababu kukaa kwako kutakuwa kwa muda mfupi sana, kwa sababu utahitajika nyumbani kwako, muda mfupi sana. Wenye mamlaka watashangazwa na kile ambacho Mbingu inapanga.”

“Mwanangu mtakatifu, leo ni mwanzo wa Majilio kwa Kanisa. Kanisa linapitia Jaribio Kuu, lakini majaribu yanayokuja, hivi karibuni sana, yatashinda majaribu uliyomo leo. Ulimwengu umezidi kuwa mbaya katika kipindi cha miezi kumi na miwili iliyopita, ukiwa umefungwa, lakini umefikia roho nyingi, mwanangu mpendwa na wengi watakuja kuelewa na kuamini Wito ulio nao.”

Australia ni nchi ambayo imemsahau Mungu. Kuna nafsi chache tu zinazomtambua Mwenye Uungu Mkuu na kwa sababu ya hii Australia itapokea Adhabu nyingine Kubwa, mbaya zaidi kuliko ilivyokuwa hapo awali.”

“Wanadamu wanaamini kwamba wanaweza kuishi bila Mungu, lakini ninawaambia kwa dhati kwamba sivyo. Wakati Adhabu itakapokuja juu ya Australia, watu wa Australia wataanza kufikiria, kwa uangalifu sana, kwa sababu Wanangu, wakati ni mfupi sana, ingawa wanadamu wanaamini kwamba mambo yatabaki vile vile, lakini kuna Adhabu nyingi zinazokuja juu ya ulimwengu. mwaka ujao na Nuru ya Dhamiri itapatikana hivi karibuni kwa wanadamu, kwa sababu ya dhambi kuu ya mwanadamu.”

“Ulimwengu kama unavyouona umefichwa, kwa sababu Ukweli umeondolewa na yule Mwovu na Utawala wake, atatawala ulimwengu – lakini sio wote – kwa sababu nitaruhusu mambo yaendelee hadi wakati ambapo wanadamu wataamshwa kutoka. usingizi wao.”

Uchina, ingawa inazungumza amani, inajiandaa kwa Vita Kuu, kwa sababu idadi kubwa ya wanajeshi watakuwa tayari kuadhibu Ulimwengu wote. Ulaya, kitovu cha Jumuiya ya Wakristo, karibu kuanguka, kwa sababu Imani imeondolewa kutoka kwa watoto Wetu, ambapo ni waaminifu pekee ndio wataelewa na kujua ulimwengu unaelekea wapi.”

Uingereza itapitia majaribio mazito katika miezi ijayo na mgawanyiko nchini Ufaransa utakuja, haraka sana na kuleta mgawanyiko nchini Ujerumani, Uhispania na Uholanzi, kwa sababu watoto wetu hawasikilizi Ombi Letu.”

Mashariki ya Kati itachipuka baada ya Kombe la Dunia la Soka na kuleta migawanyiko na hofu katika mioyo ya Watoto Wetu, kwa sababu Israeli inajiandaa kwa Vita vya Nyuklia, hivi karibuni sana. Matukio ya Ukraine yanaendelea, lakini mengi yamefichwa kutoka kwa Mwanadamu, kwa sababu Ukraine ni kificho tu kwa Urusi, kwa sababu Urusi na Uchina ni maadui wa Ukweli. Hivi karibuni Urusi itavamia mataifa mengi zaidi na kuleta Vita vya Kidunia vya Tatu kwa kiwango kikubwa.”

“Ninawaomba watoto wote wazuri, kutambua kweli ni ulimwengu uliogawanyika unaoishi. Kuna nchi nyingi zinazojiandaa kwa migogoro. Nchini Afrika Kusini na Amerika Kusini, nchi nyingi zitatilia shaka utawala wa mataifa yao. Amerika itaadhibiwa zaidi, kwani Pwani ya California itatikisika na baada ya muda mfupi, itaondolewa na kuzama baharini.”

Asteroid ambayo inazunguka nje ya eneo la ulimwengu unaojulikana, imetambuliwa na Mamlaka na ndiyo maana wamekuwa wakipiga risasi angani – inamaanisha kuharibu Asteroid. Lakini hawatambui kwamba ninadhibiti kila kitu, si mwanadamu.”

“Mwaka ujao Jua litasababisha matatizo mengi kwa ulimwengu ambao hauniamini tena na hii itasababisha maangamizi mengi Duniani. Ninawasihi, Wanangu wapendwa, msikilize ninachosema. Hebu leo ​​iwe mwanzo wa kurudi kwa Ibada ya Kimungu na upendo kwa Baba Yangu wa Milele na Mama Mpendwa. Ninawapenda ninyi, watoto wazuri na Ninawabariki: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Wanangu wapendwa wa Bahari ya Pasifiki, ninawaambia sasa kwamba Visiwa hivyo vinapaswa kuonywa kwamba Visiwa vingi vitazama chini ya Bahari Kuu, ikiwa ni onyo kwamba Kuja Kwangu kumekaribia sana ulimwengu. Ninawaomba watoto wote kutambua Ukweli na kufuata maelekezo ninayowapa. Kwanza, watoto Wangu wote lazima wajikane wenyewe na kuomba msamaha na pili, watoto Wangu lazima waishi maisha matakatifu. Wakati wa ulimwengu sasa ni mfupi sana na wanadamu lazima wabadilike, kwani hivi karibuni ulimwengu utapokea maonyo machache tu, kwa sababu ulimwengu utaadhibiwa.”

Waonaji wa ulimwengu – na haswa wa Mataifa ya Pasifiki – lazima waseme na kutetea Ukweli , kwa sababu wakati ni mbaya sana sasa. Ninawaomba watoto wote wachukue Shanga za Upendo, Rozari Takatifu ya Mama Yangu Aliyebarikiwa Zaidi, na kusali.”

“Wewe, Mwanangu mpendwa, umebeba msalaba mzito sana kwa miezi kumi na miwili iliyopita. Kuwa na amani, kwa sababu adui anajaribu kukuficha, lakini usiogope, kwa sababu unalindwa kila wakati na usiogope, kwa sababu uko huru na uhuru wako utabaki. Uhuru ninaouzungumzia, Mwanangu mtakatifu, unaujua. Yote ambayo nimekuahidi utapewa na yote hivi karibuni. Jipe moyo, kwa maana mimi na Mama yangu Mtakatifu sana tuko pamoja nawe siku zote. Na Ninambariki kila mmoja wa watoto Wangu ambao wameunganishwa nanyi. Amani Yangu nawapa na Ninawabariki wote: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Mwanangu. Sasa nitamwomba Mama yangu Mtakatifu aje na kuzungumza nawe na ulimwengu.”

KOKOTO KIDOGO: Mama yetu Mtakatifu anasonga mbele na Anaonekana kupendeza. Mama Yetu anafungua Mikono Yake na Waridi maridadi Alionao, Anawakabidhi. Kuna kumi na mbili kati yao na kila Rose ina jina juu yake.

MWANAMKE WETU: “Nakubariki Mwanangu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

“Mwamba Wangu Safi Mweupe mpendwa – Mwamba wa Wokovu wa Milele kwa wanadamu – Ninajua kwamba umeteseka sana, Mwanangu, lakini usiogope kwa sababu majaribu yanakaribia kwisha. Ushindi wa Moyo Wangu Safi kwako utakuja hivi karibuni, kwa sababu utashinda katika kazi unazofanya, kwa maana njia ya Ushindi umeahidiwa kwa miaka mingi sana, na ushindi kuhusu Suala lako la Mahakama, utatatuliwa. karibuni sana na utakuwa na Ushindi Mkubwa. Ushindi ule uliokuwa nao juma hili lililopita ulikuwa ushindi uliowekwa kwa ajili yako, ingawa adui alijaribu kuutumia kama ushahidi dhidi yako, lakini ujue, Mwanangu, kwamba ushindi ninaozungumzia ni ushindi wa kesi yako yote. kwa sababu itaonekana kwamba ilitungwa, nanyi mlishitakiwa kwa uwongo na kushtakiwa.”

“Wakati Ushindi unakuja, haitachukua muda mrefu wakati utasafiri, kwa mara nyingine tena, hadi nchi ambayo Vatikani Mpya itainuliwa. Juhudi zako zote za kibinafsi zitatimizwa. Unajua ninachomaanisha Mwanangu mtakatifu.”

“Watoto wangu wa ulimwengu, haswa katika Australia na Asia, muwe tayari, salini katika vikundi vyenu vya sala, kwa sababu mataifa ya Asia yatateseka sana katika miezi ijayo, kwa maana watoto Wangu lazima watambue kwamba mwisho unakuja. juu ya ulimwengu na hiyo inamaanisha Adhabu Kubwa, Utakaso Mkuu na Utakaso wa roho. Ardhi nyingi zitabadilishwa na kubadilishwa kwa sababu ya bahari nzito na mataifa mengi yataingia chini ya maji na hata katika Bara hili, Australia, sehemu kubwa ya Australia itakuwa chini ya bahari. Ndio maana naendelea kuwasihi watoto Wetu waombe kila mara, ili uwe tayari. Indonesia itapoteza Visiwa vingi na nchi nyingiAsia itakuwa vitani.”

“India yangu mpendwa itageukia Ukweli, ingawa roho nyingi, nyingi zitaangamia katika miezi ijayo. Uchina pia itateseka, lakini Uchina italeta janga kwa Asia kwa sababu Uchina imechaguliwa kama kinyang’anyiro cha kutumiwa kukandamiza mataifa mengi.”

“Nawaomba, Wanangu wapendwa, msikilize Ombi Letu. Omba kwamba Asteroid inayoelea, isiharibu sehemu nyingi sana za ulimwengu. Ombeni Wanangu. Ninakuja kwa haraka sana kwa watoto Wetu, kwa sababu wanadamu hawatambui kile kinachokuja. Mwaka ujao utakuwa mwaka mzuri wa Adhabu na matukio mengi ya ulimwengu yatabadilisha wanadamu milele.”

“Nawabariki Wanangu na ninawapenda. Ninaomba kwamba uombe kwa ajili ya Kasisi Wetu Mtakatifu, Papa Benedict na Kasisi wetu wa baadaye, Papa Petro II – William Wangu. Ninawapenda ninyi watoto Wangu wapendwa, na Ninawabariki.”

“Ile wizi ambao mimi na Yesu wangu tumevaa, ni wizi wa Ushindi utakaomjia Mama Mtakatifu wa Kanisa, muda si mrefu. Uwe hodari, Mwanangu mtakatifu. Upanga alio nao Yesu ni kwa ajili yako, Mwanangu. Ni Upanga wa Ushindi na Waridi nilio nao, natoa kwa roho zinazohusika. Uwe na amani Mwanangu. Ninakupa maagizo kuhusu nafsi nilizozitaja. Ninakubariki, Mwanangu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Wote wawili Yesu na Mariamu wanakuja mbele na wanatoa Baraka zao:

BWANA WETU NA MWANAMKE WETU: “Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.”

WILLIAM: Yesu wangu anaileta nafsi yangu karibu naye; Ananikumbatia mimi na Mama Yetu, pia na Wanachukua wizi wao wa manjano na kuiweka juu yangu. Yesu ananikabidhi Upanga na Mama Yetu Mbarikiwa ananikabidhi Waridi.

BWANA WETU NA MWANAMKE WETU: “Tunakubariki kwa Vipawa hivi, mpendwa mwana mtakatifu, ili kukutia nguvu: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu Amina. Kila kitu kitakuwa sawa.”

WILLIAM: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina. Wote wawili Yesu na Mariamu wanageuka na kusogea, kwa upesi sana, kuelekea Msalaba Mweupe, lakini Wamezunguka kwa kiasi. Wanahamia kwenye Msalaba Mweupe na Malaika Watatu wanasimama mbele ya Msalaba Mweupe na Msalaba mkubwa sana unatujia: Katika Jina la Baba na la Mwana na la Roho Mtakatifu. Amina.

________________________________________________________________

This entry was posted in Kiswahili and tagged . Bookmark the permalink.